asante sana charles kuzungumza na sauti america kama tunavyojua rais wa poland yuko huko kenya kwa ziara ya siku mbili nini umuhimu wa ziara kama hii wakati huu umuhimu ni kwamba uhusiano mwanzo utaimarika zaidi jambo la kwanza jambo la pili ni kutafuta suluhu ama biashara kuokesha kwa kwamba biashara hiyo ina inanawiri kwa hivyo zile biashara ambazo ziko nazo baina ya nchi mbili hizi poland na kenya Uh, vitu ambavyo zina katika nchi hiyo na vile vile pia uh, poland tuna katika katika poland na vile vile pia bidhaa ambazo sisi tunaeo katika nchi ya poland kwa hivyo uh, uh, uh, uh, i- i- ni kuimarisha uhusiano umwema nafikisha vile kuangalia ni vipi tunazosaidiana katika kitengo cha biashara hususan biashara izidi kunawiri zaidi ni biashara gani muhimu ambayo au bidhaa muhimu kenya inasafirisha huko poland na poland itaipatia kenya kitu gani hasa kitu muhimu ni kwamba ukiengelea tukwimo ambazo zime ziko hapa sasa sasahivi ni kwamba kenya tuna eot uh, sana sana tunaepot i kwa wingi uh, majani hayo chai ama chai vile vile pia tuna o uh, uh, manake tuna uh, soko zuri sana katika nchi yetu kwa hivyo kwhivyo pia tunaet eh, maua kwa wingi zaidi na pia vile vile pia tuna e eh, uh, vitu vingine kama vinginetunaiakatika nchi yakutoka nchi ya poland pia vile uh, yapol- vile uh, ishu na madawa uh, ukipenda tuna kwa wingi sana katika nchi yetu le maanake hatuna viwanda vya electronics ukipenda maredio na kadhalika kwa hivyo ni baadhi ya bidhaa hizo ambazotuna katika nchi yap marais hawa wamezungumzia kuimarisha kilimo na uchumi unadhani ziara hii imetokea ni kwamba kutokana na vita vya ukraine kuendelea mbele nafaka inahitajika huko kenya au kuweza kenya kujitegemea na nafaka uh, jambo ni muhimu ni kuakikisha kwamba uhusiani huu ambayo tuko nao ni biashara inaweza kunawili zaidi manake ukiangalia ndiyo tumeathirika sana katika Uh, kuwa na vile vita baida ya ukraine na russia kwa hivyo baadhi ya bidhaa nyingi ambazo tunazi ke nchi ile kwa mfano oils uh, ama mafuta kupikia na kadhalika unakuta kwamba lazima tuangalie uh, soko mbadala na, na nchi zingine tofauti tofauti kwa sababu ikiwa kuna vita ambavyo vinaendelea unakuta kwamba uh, products ama bei ya bidhaa muhimu zinakwenda juu kwa hivyo lazima tuangalie uh, masoko mbadala ama masoko tofauti tofauti kuakishia kwamba uh, hatupati shida iwapo bidhaa hizi tunazohitaji asante sana karisa shukran sana pia muda wako