One, the hits. Kutoka studio 15, hii ni VOA Express. Barabara kabisa, matangazo ya VOA Express hewani, moja kwa moja kutoka studio sauti ya Amerika, Washington DC. Leo ni Alhamisi tarehe 25 Januari mwaka ni wa 2024. Studio uko nami Patrick Nduimana, lakini vilevile niko na mwenzangu hapa eh, mama Amanda. Mama Amanda anajulikana mama <laughs> kwa jina la mama Amanda, lakini jina langu rasmi ni Mary Mgawe. Tumebamba kwelikweli. Miongoni mwa mambo ambayo tumekutayarishia hivi leo kwa upande wangu ni matokeo ya kidato cha nne nchini Tanzania yatangazwa rasmi, na katika michezo ya AFCON ni ambayo inaendelea kule Ivory Coast tuta ongea na mchambuzi ambaye anafuatilia michezo hiyo, ni baada ya sasa timu kuingia kwenye mzunguko wa kumi na sita. Kuna zile ambazo zimekwisha funga virago ikiwemo Taifa Stars ya Tanzania. Tutapata mtazamo au uchambuzi wa mwanamichezo kutoka kule Tanzania ni matangazo ya VOA Express. Kaa tayari usitoke pembeni ya redio yako, tuko tayari kabisa. Unaweza kufuatilia matangazo haya pia kupitia mtandao wetu wa www voaswahili com. Kule utatupata vizuri moja kwa moja kutoka jiji kuu la Marekani, Washington DC. Na msisahau leo Alhamisi kama kawaida, tunakuwa na burudani. Utasikia nini tumekuandalia katika burudani, lakini vilevile vile, kwenye swali la leo tuliuliza: Je, Rais wa zamani wa Marekani Donald Trump achanja mbuga katika chaguzi za awali Marekani? Nini maoni yako? Tutasikia maoni ya wasikilizaji wetu baada uh, ya wa rais wa zamani Donald Trump kushinda uh, chaguzi huko New Hampshire, lakini vilevile alikuwa ameshinda kwa kishindo huko Iowa. Sawa kabisa na barazani, je, unadhani vyombo vya habari katika eneo lako vinazingatia zaidi habari za burudani kuliko habari za kisiasa na uchumi? Yote hayo utayapata katika VOA Express. Nam, barabara kabisa, kama nilivyokudokeza hapo awali, mpenzi msikilizaji, moja kwa moja kutoka jiji kuu la Marekani, hapa Washington DC. Basi hivi leo tunaanza na taarifa kwamba huko nchini Tanzania, habari ambayo inatamba kwelikweli ni matokeo ya kidato cha nne. Patrick, yametangazwa rasmi hivi leo. Ama kwa hakika matumbo jote yalikuwa wamekaa sasa katika wanafunzi na wazazi ambao walikuwa wanatarajia kupokea matokeo haya na matokeo hayo yametangazwa na katibu mtendaji wa baraza la mitihani Tanzania, nekta Dkt Said Muhamed, ambaye amesema wanafunzi watano wamefutiwa matokeo baada ya kuandika matusi kwenye karatasi za mitihani. Sasa inakuwaje? <laughs> wanafunzi badala ya kuandika majibu <laughs> unaandika matusi, inakuwaje tena? Ila Patrik, mi kinachonishangaza ni kwamba kwamba wala wanafunzi majina yao yanakuwepo kwenye mitihani na namba zao. Uh -huh. hawaogopi hata kwamba watashikwa, yani inanishangaza <laughs> mi nakumbuka zamani ukiona mtihani ni mgumu huna la kujibu, unaandika jina lako, sijui unaandika na sijui, <laughs> unaandika na nini au na jina la, la mtihani wenyewe. Aha, alafu una, unapeleka una, una kule mbele karatasi tupu aujaandika. Lo, yani uko tayari kupata, lakini haikuwa matusi. <laughs> Basi wataalamu wa elimu huko Tanzania wanasema hili ni suala la maadili linalotakiwa kuchukuliwa hatua za kimaadili kabla hata wanafunzi kufanya mitihani yao. Wanafunzi wengine mia moja na mbili wamefutiwa mitihani yao baada ya kubainika walifanya udanganyifu kwenye mtihani. Wengine inasemekana wameingia na simu kwenye vyumba vya mitiani lakini, wengine walikutwa na notice wakiwa wameziandika, yani majibu. Kule Tanzania wanazungumza zaidi, wanasema kwamba hizo notice wanazokuwa wameziandika zinaitwa vibomu, yani unakwenda na vinoti umeandika vya kukusaidia kujibu ile mitiani ambayo itakuwa imeulizwa. Lakini wengine walikuwa mle mle kwenye chumba cha mtiani, wanasaidiana wenyewe kwa wenyewe wakijificha. Kwa hiyo hawa mia moja na mbili wamefutiwa kabisa. Kwa hiyo ni kama ile miaka minne yote waliokuwa imekwenda bure, bure kabisa, kwa uh, basi, kwa hiyo mm -hmm. Maanake si si, si, si kitu kizuri, maanake unajiandaa kwenye mtihani mm -hmm. Lakini ukienda na hizo mbinu za kusema hacha mm -hmm. nifanye ni ujanja sijui ni, ni, ni, ni bie nifanye nini, inakuwa sio nzuri. Na, na, na wanafunzi zaidi ya mia moja ni wengi kweli, ni wengi kweli. Na baraza la mtihani alikuishia hapo, linasema pia limezuia kutoa matokeo watainiwa mia tatu sabini na sita ambao walipata matatizo ya wa kiafya na kushindwa kufanya mtihani. Yote hivyo wamepewa nafasi ya kufanya mtihani hiyo katika mwaka wa masomo elfu mbili na ishirini na nne angalao ao wa ambao walikuwa wanaugua mia tatu na kitu, kwao wamepata fursa sasa kurudia mitihani yao mwaka huu wa elfu mbili na ishirini na nne. Basi hayo ndio yanayojiri kule nchini Tanzania, na ni taarifa ambayo kwa kweli imebeba uzito wa juu katika vyombo vya habari, magazeti na matangazo mengine, kwa sababu ilikuwa inasubiriwa kwa hamu kubwa. <silence> Haya, kibao hicho murua kabisa. Wimbo wa Mboso akishirikiana Diamond, mapenzi yataniua, mahaba yataniua, ni donda sugu. Mi kwa upande wangu mi nakwambia, wamenigusa kwelikweli. Bora nitafute pesa, mapenzi mimi huko ishatoka kababu ahili <laughs> <laughs> anasema mapenzi amekusha muumiza kwelikweli, ameumia kwelikweli, amekufa Pole sana Aida, basi, moja kwa moja uh, tunazungumzia kuhusu michuano ya AFCON, imeingia kwenye mzunguko wa kumi na sita na kwenye laini ya simu tunaye mwanamichezo kutoka kule Dar es Salaam, Tanzania, anaitwa Diana Songa. Diana, karibu katika matangazo ya Express. Asante sana Diana, umefuatilia michuano hii bila shaka. Tukizungumzia michuano ya jana, Tanzania imeaga mashindano baada ya kwenda sare na DRC ya kutofungana yani, sare ya uh, kutofungana bao hata moja DRC, lakini wameendelea. mm -hmm. Uh, tukianzia hapo, sababu hawa ndio wawakilishi wa Afrika Mashariki, timu ya taifa Stars. mm -hmm. ulivyoona walivyocheza katika kundi lao, ilitarajiwa kwamba watafunga mm -hmm. virago mapema au vipi? Kwanza uh, kabisa uh, matarajio kwa Watanzania yalikuwa ni makubwa zaidi tofauti na namna ambavyo timu iliweza kufanya kwenye mashindano haya, kucheza mechi tatu, kuto kushinda mechi yoyote, lakini tunaweza tukasema kwamba Tanzania kwenye michuano hii ya uh, imejiongeza kwa kiasi fulani, kwa namna moja na nyingine, kwa sababu hii ni mara ya tatu Taifa Stars anakwenda kushiriki. Kwa mara zingine zote mbili ambazo zilipita, Taifa Stars aliondoka nyekundu bila kupata pointi yoyote, lakini kwa sasa uh, anakwenda kuwaga mashindano, lakini ameaga mashindano so, akiwa na pointi mbili. Kwa hiyo hii inaonyesha kwamba taifa uh, licha ya kuwa so na matarajio makubwa zaidi labda ya kufika kwenye hatua kumi na sita bora, lakini uh, imeweza kupiga hatua kwa namna moja ama nyingine, uh, ya kutoka na pointi mbili Naniye, si michoano, nijine, nyuma, kwa kwa khaoyi, na ukilinganisha michuano mingine ambayo imepita kwa miaka ya nyuma, sasa alikuwa hawezi kutoka na pointi yoyote ile, lakini pia kikubwa ambacho uh, kwenye michuano hii ya AFCON kiujumla imekuja na tuseme surprises nyingi sana kwa sababu zile timu ambazo tulikuwa tunaziona ni ziko kama underdog zimeweza kuonyesha improvement kubwa sana, ukilinganishwa na timu ambazo uh, tuliwapa uh, matarajio makubwa. Tunaenda kuiona hatua ya kumi na sita bora ambayo haina timu kama Algeria, hatua ya kumi na sita bora haina timu kama Ghana, moja kati ya timu kubwa kabisa uh, za taifa barani Afrika. Hii ni surprise kubwa, na ukiangalia kwa mfano, kwenye group B timu ambayo ipo Ghana, yupo Egypt ambaye ni Misri, lakini uh, Cape Verde anafuzwa kuwa so na uh, alama saba, lakini Egypt anafuzwa kuwa so na alama tatu, akitoka michezo yote uh, yote sare, akipata sare. Kwa hiyo uh, kila, kila mechi alikuwa anatoka na pointi moja moja. Kwa hiyo zile timu ambazo zilikuwa tunaziona kwamba ni timu kubwa zinaweza zikafanya makubwa zimekuwa hazifanyi vizuri lakini zile timu ambazo iu mbazo hatukuzipa ndo zimekuwa mm, mba like, zikifanya vizuri. Ukiangalia pia licha ya kutinga kwenye hatua kumi na sita bora, lakini pia namna alivyocheza akuwa anacheza vizuri, lakini pia yeye ndo mwenyeji, kulitegemea labda mwenyeji anaweza kufika hata kwenye hatua ya nusu fainali, lakini ndo hivyo ameingia e, kwenye hatua kumi na sita bora, lakini like ma kwa namna nyingine ya wale kungekuwa hakuna nafasi ya yakuchkuliza basi, unaweza kusema pia Ivory Coast na yeye uh, anaungana na Ghana lakini pia na Algeria kuondoka kwenye mashindano haya. Nadhani au nafikiri hizo lizozungumzia ambazo zimefanya surprise walikuwa zilikuwa zinachukuliwa kama timu ndogo au underdog. Nafikiri Cap Verde ni moja ya timu hizo ambazo zimewashangaza wengi bila shaka kabisa, hata mimi pia Haya basi, ni kushukuru sana uh, Diana Songa, mwana michezo, mwana habari wa michezo kutoka Dar es Salaam uh, anafanya kazi na Mwananchi Communication. Shukrani sana kwa mchango wako, asante sana. Lakini pia kuona kwamba tutapata nyingi pia kwenye mashindano haya na tunaweza tukasema kwamba Tanzania, kama kocha Adelangos kabla ya kufungiwa, walikuwa wakizungumza kwenye press conference na kusema kwamba Tanzania tuko kama tumekuja kujifunza. Basi tuendelea kuipa muda Tanzania kwenye elfu mbili ishirini na saba tuone tutafikia kwenye hatua gani. Bila shaka bila shaka. Na Maria, nikukumbushe kwamba uh, timu ya Ghana imemfuta kazi kocha wake, lakini vilevile Ivory Coast ambao ni wenyeji pamoja na kwamba wameendelea kwenye mzunguko wa 16 na wao pia wamemfukuza wamemtimua kocha wao, kwa sababu wanasema matokeo yakuwa mazuri ndizo. wow, wow, wow, wow. Habari za AFCON. Punde tunaingia kwenye habari za dunia. Naam, katika habari za dunia watu 30 wauawa na wengine kadhaa wamejeruhiwa katika jimbo la katikati mwa Nigeria la Plateau katika msururu wa mashambulizi karibu na mji wa Mangu, licha ya amri ya kutotoka nje usiku iliyowekwa na serikali ya jimbo, msemaji amesema. Mashambulizi kati ya wakulima na wafugaji na mizozo ya kijamii imekithiri katikati mwa Nigeria, eneo lenye ni makabila na madini tofauti linalojulikana kama the middle belt, ambapo machafuko ya mara kwa mara yalisababisha vifo vya mamia ya watu katika miaka hivi karibuni. Machafuko ya hivi karibuni siku ya Jumatano yametokea baada ya shambulizi la siku ya Krismas katika eneo hilo ambalo liliua takriban watu 140. Amri ya kutotoka nje usiku iliwekwa tarehe 23 Januari shirika la kutetea haki za binadamu Human Rights Watch leo limelishtumu jeshi la Burkina Faso kuwa takriban raia 60 katika mashambulizi ya ndege yasiyokuwa na rubani ambayo serikali ilisema ilikuwa na walenga wanamgambo wa Kiislamu. Human Rights Watch imesema katika ripoti yake kwamba vifo hivyo vilitokea katika mashambulizi matatu ya ndege yasiyokuwa na rubani tangu Agosti, mawa, mawili kwenye masoko yenye watu wengi na jingine katika mazishi. Kiongozi wa kijeshi Kapteni Ibrahim Traore ambaye aliingia madarakani baada ya mapinduzi ya 2022 amelipa hamili, hamili, kipaumbele suala la usalama kwa kutumia nguvu kali kukabiliana na mashambulizi ya makundi yenye uhusiano na makundi ya kigaidi ya Alqaida na Islamic State. Mashambulizi ya anga na ardhini ya Israel leo yalilenga zaidi katika mji wa Khan Yunis katika ukanda wa Gaza, ambako umoja wa Mataifa wamesema watu tisa wameuawa na makombora katika moja ya kambi zake siku moja kabla. Shambulizi hilo la vifo limekuja baada ya jeshi la Israel kusema kuwa limezingira mji huo, ambapo picha zilizotolewa na jeshi zinaonesha kuwa wanajeshi wakihusika katika mashambulizi ya ya ya mjini yaliyobomoa majengo. Ofisi ya habari ya Hamas pia imeripoti kwamba mapigano makali katikati na mwa Kanyones ambako wizara yake ya afya ya misao imehesabu vifo kadhaa vya watu kutoka, kutokana na mashambulizi hayo ya usiku kucha katika mji wa maeneo mengine. na Ukraine Alhamisi imesema ilitungua ndege 11 zilizokuwa na rubani za Rasia kati ya 14 zilizotumiwa na jeshi la Rusia usiku kucha na kujeruhi watu kadhaa katika mikoa ya kusini ya bahari ya Black Sea hi iliwaomba washirika wake wa, wa nchi za magharibi kuimarisha mifumo yake ya ulinzi wa anga huku Mosco ikiendelea na mashambulizi yake ya usiku kucha kwa kutumia ndege zilizokuwa na rubani na makombora kwenye miji na miundombinu muhimu kote nchini Ukraine. kigodoro Si si so eh, maisha yenyewe ni mpambano wa kila siku sasa, ukiyafanya akiwa magumu. Matangazo ya VOA Express moja kwa moja kutoka studio nambari tatu, Washington, DC. Haya. Uh, tunakwenda wapi kwenye barazani, barazani? E, tuliuliza swali la barazani tukataka wasikilizaji wetu wapate kutujibu e, kwamba je, unadhani vyombo vya habari katika eneo lako vinazingatia zaidi habari za burudani a, kuliko habari za kisiasa na kiuchumi? Na hii Patrick, ilitokana na kwamba kulikuwa na ripoti kule nchini Tanzania kiuchumi siasa moto -moto. Moto -moto. Moto -moto. Kabisa, yeah. Kizazi kipya, hiyo sasa unakuta kizazi kipya taarifa, ripoti hiyo sasa ilikuwa inaeleza kwamba kizazi kipya kinaweza kikawa kimekosa ile kupata habari zile ambazo ni muhimu za kiuchumi na kisiasa. Mm -hmm. Tukawauliza watu watupe majibu yao, wao wanaonaje? Haya ndio majibu yao. Didi Sahani Hodari yeye ni kutoka kule Lubero Kivu kaskazini DRC, anasema Uh, zinajikita i, haya, anasema uh, zinajitahidi kufuatana na habari za kisiasa ila tu burudani ni nyingi. Oh, okay. Unajua mi kidogo nasoma soma Kilingara, kuna neno la Kilingara hapo hujalipata. Kiswahili cha kule Kivu Kaskazini unakipata vizuri sana <laughs> alafu Justin Johnson huyu anasema che, Cheto boy from Mkombozi Relukaijo Kagera Tanzania anasema huku habari zote zinazingatiwa tu. Zabuloni Mayongezo, kijana mkongwe kutoka Kasinzwe, ila anapatikana Beni, DRC, anasema kwa kweli hapa kwetu habari za burudani zinazingatiwa sana kuliko habari nyingine, maana habari za kisiasa na kiuchumi hazipewi kipaumbele. Mm, barabara kabisa. Hizo ndio maelezo ambayo alikuwa ametolewa na wasikilizaji wetu baada ya kuwatupia swali hilo, na wamepata kujibu vile ambavyo wanavyoona, na wengine pia ambao wameandika katika mtandao wetu mwingine wa Facebook ni kwamba wanaelezea kwamba kila mtu na chaguo lake, mwingine anapenda kuona habari za kisiasa, mwingine kiuchumi, mwingine kijamii, mwingine burudani, basi wapewe nafasi. Ndio hivyo ni matangazo ya VOA Express moja kwa moja, kutoka jiji kuu cool la Marekani hapa Washington DC. aneguamodhea orawa mwati ani achere tati ako hike a wimbo oh, mwaki mwaki, wimbo wa Zerb akishirikiana na Sofia Nzao, ni kutoka kule Kenya, wanaimba Kikuyu, lakini kwa bahati mbaya mimi Kikuyu sielewi, na yule ambaye angetuelezea uh, uh, maudhui ya wimbo wenyewe <laughs> Kamau Harison Kamau na BMJ Muridhi hawapo hapa. Itabidi siku nyingine. Uh, mwongozaji, kabla ya kutupa wimbo huu, inabidi uhakikishe kuna Mkikuyu ndani ya studio <laughs> ila midundo ila mi yake iko, vizuri, iko, vizuri iko fiti kwa kweli na wanasema wimbo huu umetamba, umetamba kweli kweli kabisa mm. na huyu um, huyu uh, amepata sifa sana kutoka na wimbo wake nasema hata wazungu wanaupenda basi moja kwa moja tusikupotezea wakati mpenzi msikilizaji tukiwa tunaelekea ukingoni wa kipindi hichi cha VOA Express tunakupeleka moja kwa moja katika masuala ya burudani wazungu wanakuambia entertainment news Haya, tunaanza na tamasha liitwalo Sundance ambapo zaidi ya watu 100 wakiwemo waigizaji Melissa Barrera na India Moo walilalamika nje ya ukumbi huko Park City, Utah kwamba wakati tamasha lilipokuwa linaendelea siku ya Jumapili kutoa wito wa kusitisha mapigano ya Gaza na kuungwa kwa taifa, kwa kuungwa mkono kwa taifa la Palestina. Nam na, na vilevile wahudhuriaji katika tamasha hilo la filamu la Sundance walivumilia baridi kali na hatari ya kuteleza na theluji ilipofunguliwa huko Park City, Utah siku ya Alhamisi. Tamasha hilo la kila mwaka la sinema huru huvutia watengenezaji filamu, waigizaji na watu kutoka kote ulimwenguni. Mojawapo ya filamu inayotajwa sana kwenye tamasha hilo ni We Are the World We Are the World. Uh, bila shaka inanikumbusha wimbo wa We Are the world wakati wa uh, lile janga la njaa kule Ethiopia, waliimba wale makongwe wakina Lionel Richie na wengineo wakati huo walikuwa walikuwa alikuwa Michael Jackson alikuwa bado kijana, walikuwa wakiimba walikuwa mm. mm. uh, walikuwa, ili waweze kukusanya msaada kuisaidia Ethiopia ambayo ilikuwa imekumbwa na janga baya la njaa. Na kabla ujaenda wa... kwengineko, taarifa zinasema kwamba mwanamuziki Leon Rich alikumbuka siku za nyuma wakati wake wa kuandika wimbo wa We Are The World akiwa na Michael Jackson, nyota wa pop anayemwita Martian. Anasema alimfahamu Michael tangu akiwa na umri wa miaka tisa, uh, kumi na kumi na mbili. Alisema hivyo karibuni katika kutangaza kwa filamu ya kwanza hiyo ya Netflix ikiwa ya The Greatest Night in Pop. aliendelea kusema kwamba hiyo ilikuwa ni mara ya kwanza kukusanyika pamoja na kutunga wimbo huo na ilikuwa na hali ya kipekee kabisa na kusisimua kabisa, kwa sababu wanamchukulia Michael mtu mahiri na wa kipekee. Richard alitayarisha filamu hiyo kuhusu jinsi walivyotunga na kuimba wimbo huo ambao mapato yake, ama kwa hakika, yalitumiwa kusaidia wakazi wa Ethiopia kama ulivyodokeza hapo awali, ambayo inatarajiwa kuonyeshwa kwa mara ya kwanza pato kwa mara ya kwanza kwenye Netflix baadaye mwezi huu. Tutapiga jicho kwelikweli tupate kuona nini kitakuwepo huko. M Maria wimbo hata leo ukiutizama hmm, kwenye YouTube au kwenye televisheni bado unaona kwamba ni wimbo ambao ulikuwa umeandaliwa na wataalamu kabisa wa, wa, wa mziki na unaambiwa inajumuisha picha ambazo hazijawahi kuonekana za siku za wakati huo kuanzia mwaka elfu moja mia tisa themanini na tano na kurekodi ambapo ulileta pamoja wasanii kama Bruce, uh, Springsteen, Smoky Robinson, Ray Charles na wengineo. Alikuwa uh, pia Sindilopa, walikuwa wengi tu hmm, wengi sana kabisa hmm bila kumsahau Stevie Wonder na kwingineko. Watu mashuhuri walikusanyika katika mji mkuu wa Jamaika mapema wiki iliyopita kuzindua filamu ya kwanza ya maisha ya ngudi wa muziki wa rege Bob Marley One Love. Zulia jekundu huko Kingston lilitolewa kwa wageni wa heshima wakiwemo Prince Harry wa Uingereza na Megan. Pia waliohudhuria hafla hiyo ni jamaa na familia ya Bo Male ambaye historia ya maisha yake inamulikwa kwenye filamu hiyo kupitia matukio ya mapinduzi ya kisiasa. Mjukuu wa marehemu mwimbaji huyo Mystic Male alizungumzia umuhimu wa kufanya sherehe ya filamu hiyo katika mji mkuu wa Kingston. huku ni nyumbani kwa yote haya. Kwa hivyo hii ni muhimu sana kwamba tunawakilisha hapa na kuwapa watu wa Jamaika muda wa pia kusherekea haya. wakati mjomba wake Zigimale Huyu ni mtoto wa Male, mtoto mkubwa wa Male, anasema walitaka kuonyesha upande mwingine wa baba yao. Mm, barabara kabisa. Basi kuna wengine, kijana mtoto mm, wa Male naye atakuwa atakuwa hapa mwezi wa tatu kama sijakosea, hapa Washington DC, atakuwa Silver Spring. Uh, atakuja kudokeze, nikapate kumwona. Bila shaka, anaitwa nani huyu? anaitwa Uh, sio zigi ni ndugu yake na zigi. Sawa kabisa, utandokeza wakati ukifika, basi tunakamilisha matangazo, lakini twende kwenye trending ya vumao mitandaoni mi kule Tanzania. Patrick, nimeona kitu kinajitokeza kinavuma kwelikweli, ni kwamba binti mmoja huko Kahama, jina tunalihifadhi, mkazi wa mtaa wa Nyihongo manispaa ya Kahama mkoa wa Shinyanga amekutwa amejinyonga chumbani kwake, kwa kutumia kitenge, kile kitenge ambacho mama tunarapa tuna ama kujifunga kiunoni, mm-hmm. baada ya kugombezwa tu na baba yake kwa kutoroka kwenda kwa mchumba wake, akajinyonga akaamua kujinyonga kupoteza maisha yake. Lakini kingine kinachotamba kwelikweli Tanzania na watu wanaandika ni kuhusiana na mafuriko nchini Tanzania kwenye mkoa wa Morogoro mjini, pale kumegeuka kwa mto kabisa, maji ni mengi umejaa katika mitaa na watu wanashindwa kutoka nje, magari yanazama. Balaa kwelikweli! Haya, basi tukamilishe matangazo ya express kwa leo. Aa, mlikuwa nami Patrick Nduimana na Mary Mgawe, upande mwingine mwongozaji wa kipindi Aida Isa, na kule upande wa mitambo, fundi mitambo alikuwa Saida Hamdun. Kwa pamoja, tuna wageni tukiwatakia jioni njema, tunawachieni na kibao hiki mapenzi yata