Yunis, asante sana kuzungumza na sauti ya amerika hapa kwanza tuzungumzie mradi ambao mnaendesha katika kuwapatia uongozi wasichana hasa wa shule ya sekondari unaweza kutueleza mradi wenu huo unafanya vipi kazi asante sana sauti ya amerika majina ya owino mua wa uwangilishi wa shirika liitwalo for women empowerment iyeanzisha shirika hili na mwanadada mmoja anaitwa d judy na kwenda moja kwa moja kuelezea kipindi chetu mojawapo ya mipango yetu ni mpango wa binki shupavushupavu ni e, ambao tulianza mwaka huu liwa na shirika kubwa ambalo linajiitaal kutoka marekani lianza tanzania na sisi ndio tukawa wapili nchini kenya mpango wa binti shupavu ni kupeleka na kuleta sauti za wasichana kuwapatia ili ya kujiamini ya ili waweze kubaki shule mpaka watakapomaliza na pia kuwapatia oh, ya kuweza kufanya kazi itakavyo hasa mambo ya shule na mambo ya nyumbani huu mpango mara nyingi ndiyo wasichana ambao wameathirika kwa mambo mengi kwa mfano sisi kama shirika la tumekuwa tukifanya kazi na watoto wasichana wanaotoka mashambani kwa hivyo huu mpangowa binki shufavu unafanyika katika Uh, kaunti ya muranga shule mbili katika hali hii hidiya hawa wasichana kwa sababu tuligundua wako na shida nyingi kwa mfano wasichana wengi tuligundua na vijana wengi katika kaunti ya muranga uh, wazazi wanajuisisha sana na hali ya pia ulezip patikani kwa urahisi kuna wasichana wengi ambao tumegundua uh, karibu asilimia sikini ambao wanaishi na walezi kama mtu anaishi na nyanya yake babu yake shangazi na sio mzazi aliyomizaa ahio katika harakati hii wasichana huwa wanaathirika wengi hawakuwa wanamaliza shule wengi wanajiingiza pia katika biashara haramu i biashara haramu kwa watoto wa kike ambao bado ni wadogo kwa mfano uh, ukahaba kwa mfano kuanza ulezi ili huweza kupata hela naweza kupata matumizi na katika ala wabinti shupavu ambao kuwa na wafanisiaa uh, tunajaribu kuwapatia uongozi wa sichana tunajaribu kuwapatia mashauri babu hayo mashauri mara nyingi huweza kuwafanya wale na mafikira mengine wakuanzisha biashara zingine na hata kuathiri kifikira kwa hivo mnawapatia msaada huo namna gani mnakuwa na watu maalumu au mnafanya vipi naam shirika letu limeajiri e, wafichana wawili ambao wanaitwa washauri washauri wawili kila mshauri katika kila shule kwa sababu tumeanza na shule mbili ambazo tunafanya huu mm, mpango wa biti shupavu binti shupavu iko na mtaala maalum katika ndani ya mtaala kuna vipengee ambavyo vimewekwa ndani kila wiki washauri wetu wanaenda kwa shule siku moja ili kukutana nao wasichana ambao wamechabuliwa katika hiki wapatia mashauri kupitia mtaala kwa mfano wanafundishwa jinsi ya kujijua zaidi wanafundishwa mambo kuhusiana na afya ya, ya uzazi wanafundishwa jinsi ya kuweza kufanya skadi masomo ambayo yako na malengo ambayo yatampeleka mbali hali hii tumikuwa nao sasa ni miezi sita nona tofauti ukiangazia jinsi wanavyokuja shule na jinsi wanavyoendeleza masomo masomo yao sasa yameendelea juu na unafikiri ni changamoto gani zinaweza kukabilian mmefanya miezi sita tu lakini changamoto gani kubwa zimejitokeza changamoto ya kwanza ambayo tuliipata ni kuwa mara ya kwanza kulikuwa na uoga shule wazazi waliotwa pamoja hawakuwa wanaelewa huu ni mtaala wa aina gani ni mpango upi na tulichukua nafasi kuwaelezea wazazi tulichukua nafasi kuwaelezea waalimu wajue kuwa huu ni mpango wa kuwapatia watoto hali ya kujiamini na kuwapatia kuwapatiaavu ndio mwana tunasema ni viti shupavu tunataka huyu mchana awu viti shupavu hakika na mpango huu mnapata ufadhili na mnafikiria mtaweza kuendelea kwa muda gani na mnaweza kueneza katika nchi na jimbo na kanda zima ufadhili tumepata kutoka uh, shirika linaloitwa kutoka uko marekani litatufadhili miaka mine hawa hao wasichana tumeanza nao ni wale wa kidato cha kwanza na kwa sababu mtaala unasema wanaenda mpaka kidato cha nne katika sekondari kwa hivyo tutatembea nao kuanzia kidato cha kwanza mpaka cha nne ndio tuje tuone mwishoe ni wasichana wa aina gani ambao tunawapeleka duniani asante sana Yunis owino sana nami nami pia nimefurahi sana