amin asante ya kuzungumza tena nasi tumeona kwamba leo kulikuwa na mjadala kati ya wagombea saba wa chama cha republican mjadala ulikuwa mkali kwelikeli unaona walikuwa anashambuliana unaweza kueleza wewe kwa maoni kama mchambuzi majadiliano haya ilikuwaje nafikiri bado ka-katika kisiasa kila mmoja atafuta nafasi ya kupenya zile nguvu zao ambazo kamba zimezaonekana ziko sawa kwa hiyo kama tunavyojua kwamba katika upande wa republican party aliyoko mbele zaidi ni aliyekuwa rais trump lakini kwa vile amewachilia ame mbali fursa hii ya kujadiliana na wenzake uh, kwa hiyo kila mmoja wao afanya bidii ya awe ndo wa pili chini ya trump ili ikitokea nafasi kwamba trump hataweza kupigania urahisi ama pengine ameteleza katika mijadala ya siku zinazokuja basi watapata fursa wao kuwa ndo wenye kupata tikiti ya kusimamia urahisi kupitia chama cha republican lakini mpaka leo hivi hatujamwona hata mmoja wao ambaye kwamba ameinuka ame juu zaidi ya wenzake isipokuwa kwamba kila mmoja alikuwa akimshambulia mwenzake na yule ambaye kwamba alionekana amefanya vizuri kwenye majadiliano yaliyopita basi amepata mashambulizi zaidi lakini naona nguvu zao mpaka sasa ziko karibu sawa na unasema mtu aliopata sifa zaidi ni nick heli balozi wa zamani wa marekani kule umoja wa mataifa inaonekana vile vile ameshindwa kutoa hoja zake ingawa iye anaonekana kwamba ana hoja nzuri zaidi naam hoja zake ziko nzuri na a, a, a, ni, ni hoja ambazo kwamba zalingana za na pengine maoni ama matakwa ya wananchi a, shida aliyoipata ni kwamba kuna vurugu nyingi pale kwamba hakuna nidhamu ya ya kujadiliana kwa kwahiyo sauti yake kidogo imewekwa chini kutokana na vurugu liliyoko pale katika mjadiliano na hayo pekee yake nafikiri na baadhi ya, ya ya maswali yaliyoulizwa hayakuingilia kimsingi zaidi matakwa ya wananchi isipokuwa ni ni habari za, za wanasiasa wale walioyasema ama habari ambazo na, na zingine zaidi hazikupewa nafasi kutokana na pengine wingi wa watu walioko katika jukwaa la pale na kuto kuwepo kwa trump unafikiri itaweza kumdhuru au imeweza kuwa na nafasi gani katika mjadala huu wa pili ambao hakuhudhuria nafikiri kwa, kwa sasa pengine itakuwa ni jambo ambalo kwamba halitaweza kum, kumdhuru sana lakini nafikiri baadhi ya wenye kujadiliana pale kama chris ccrist aliyekuwa gavana wa new amejaribu kumchovya kum chovya na maneno wa kujaribu kuingia chini ya yango, ngozi zake pengine kwa siku za mbeleni awe na asira ya kuja katika katika mijadala kama ile lakini bila shaka siku za mbeleni itakuwa ni vigumu zaidi kwake yeye kuweza kupambana na wenzake kwa sababu watakuwa wamepata ya kutosha ya kukabiliana na maswali tofauti kwa hiyo hiyo pia pengine ikawa ni, ni disadvantage kwake wake kwake kwa yeye siku atakapoamua kujumuika nawao na yeye mwenyewe leo alikuwa katika mgomo ule wa wafanyakazi wa, wa magari lakini inaonekana hakuwa na watu wengi na inaonekana amesema kwamba wafanyakazi wa makampuni wananyanyaswa na, na, nafikiri kitu kitu ambacho kwamba amefanya makosa ni kwamba tangu mwanzo kabla yeye kwenda michigan wa vyama vya wafanyakazi vilisema kwamba wao ni wananchi wasiokubaliana wa, wa, wa na sera za mamilionea ama mabilionea trump Nimptu, ni, ni, ni kwa hiyo ilikuwa ni mtu ni sehemu ambayo kwamba alikuwa hana makaribisho na vile vile uh, kwenda kwake kule kumelingana na rais biden kwenda katika kujiunga na wafanyakazi katika picket lines ama uh, zile uh, mistari ya ya, ya migomo Kwayo, kwa kwahiyo kwake yeye alikuwa aina athari kubwa zaidi ama aina faida kubwa kwake yeye kwenda michigan kuliko kuonekana katika dibeti kama hii ya leo asante sana I amin mean mwidao asante ndugu abdul shakur