kwa kweli kuna mambo ambayo ameanza kujitokeza kwa hivi karibuni maanake sasa hivi bwana trump angali anasema ya kwamba yeye hana japokuwa kosa limeonekana lakini yeye anathibitisha y kwamba hana kwa hivyo atakapokuwa akisimamia kwamba msimamo wake hakufanya lakini wale wakaguzi ama katika wale wa wapelelezi waliweza kupata vieti ama dokumenti ambazo hazikustahili kuwa nyumbani kwake kwa hivyo mambo haya ni kumaanisha kwamba amekiuka sheria y marekani kipi kitatokea akifika mahakamani jumanne je atawekwa rumande au u, kipi kitatokea ah yawezekana lakini kwake trump tayari ameanza kukiria kwamba yeye hataweza kuingia rumande kwa hivyo a, tayari ameanza kupiga ino you know, niseme kujitetea lakini anapozungumza kwa mfano alipokuwa akizungumza hapa georgia alisema ya kwamba yeye hatawezeka hataweza kufikishwa mahakamani lakini hata kama atafikishwa bado atatoka kwa hivyo bado angalia angali ule ujasiri ya kwamba hajavunja sheria na yeye yuko sawa kesi hii ya nyaraka muhimu za usalama wa marekani itakuwa na athari zipi kwa trump au kwenye kampeni yake ya kuwania kugombea urais tena mwaka ujao uh, a 4 athari zimeanza kujitokeza manake haswa wengine wao wameanza kusema he hapana alikuwa anaandamwa pengine anatofuatiliwa lakini linalojitokeza ni kwamba sasa hivi wengi wameanza kusema ikiwa alikiuka mpaka kuondoa stakabadi ambazo ni za muhimu kwa hivyo ni kumaanisha kwamba ana ni kama naisaliti nchi yake ama kusaliti sheria lakini tukimwangalia bwana trump pia kwa upande ule mwingine yeye ni mtetezi kwa hivyo anapoteta atazidi kuteta ya kwamba h wananifuata wananionea wiki chache zijazo uh, wagombea kadhaa wa upande wa republican wataanza kupiga kampeni zao au wataingia kwenye uh, mdahalo hii ita inaweza kufanya trump akapoteza wumaarufu wa wake katika chama cha republican au vipi umaarufu wake ndio utadhurika lakini tukumbuke ya kwamba kwa hivi sasa hata kati ya wagombea wale wanaogombea uchaguzi ama watakaosimama kwa urais bwana trump bado yuko anaongoza ya ngali mbele lakini kwa uhakika wengi wakiuangalia utakuwa ni mswada ambao sasa hivi atasema ikiwa alifanya hivi mimi ndiyo bora nakumbuka bwana sat florida akisema ya kwamba ikiwa jambo kama hili limetokea basi ni kumaanisha ya kwamba bado kuna ile dosari iliyotokea mwaka juzi mwaka elfu mbili ishiri na moja na sasa tena kuna jambo hili ambalo linaenda kujitokeza kwa hivyo ni kumaanisha ya kwamba kwa hivi sasa wote watakuwa wanamchongoa sasa watakuwa wanamtoa makosa kusema kwamba hakuaminika kwa hivyo je mtamchagua rais ambaye hakuaminika akachukua stakrabani naona pale wengine wa, wa watatuktumia kipengele hicho ili kumpiga bwana trump na umaarufu wake ili usiendelee