The Hits. Kutoka studio 15, hii ni VOA Express. Ujambo, msikilizaji wa VOA Express mahala popote pale unapotusikiliza, ni saa kumi na nusu jioni kwa saa za Afrika Mashariki, sawa na saa tisa na nusu alasiri kule Afrika ya Kati. Hapa Washington DC ni saa tatu na nusu asubuhi. Leo siku ya Alhamis ni Mei kumi na nane. Msikilizaji, tunakukaribisha tuende pamoja katika VOA Express, ambapo kama ujuavyo, basi VOA Express bila ya muziki bado haijakamilika. Tutakuwa naye DJ Juzi akishirikiana na Harmonize wanakwambia Namficha, hali kadhalika kibao cha tek tek kutoka kwa Distinct akishirikiana na MHD tutakupatia vilevile. Tutakuwa na kipengele kile cha Barazani ambacho kinasomeka vipi? Safi kabisa. Barazani tunazungumza kuhusu uh, haja kama uh, nini kinachohitaji kufanyika. Tunauliza swali kwa wale ambao, uh, wanataka kuingia kwenye mitandao ya kijamii na kuandika mambo ama kufanya mambo. Utasikia yote hayo katika matangazo yetu. Mimi hapa naitwa BMJ Muridhi na nashirikiana na mwenzangu hapa, sijui kama mkamiti umetaja jina lako kwa wasikilizaji wanaokusikia kwa mara ya kwanza katika historia yao. <laughs> nashukuru umenitaja <laughs> <laughs> safi kabisa msikilizaji ilivyo ada uh, voa express leo imeshona kweli kweli tuna mengi tu kama alivyokueleza mwenzangu na utayasikia kadri tunavyoendelea ametaja burudani tulizo nazo lakini pia tutazungumza kuhusu yale mapya kabisa kuhusu fifa 2026 manake michuano hiyo itakayofanyika katika nchi tatu utasikia nini ambacho rais wa fifa amekisema ambacho ni muhimu kwa wale wanaofuatilia kabumbu basi nafikiri mkamiti twende moja kwa moja kwa stori yetu ya kwanza haswa so, ni kuhusiana na kikundi kimoja cha kutoa misaada cha hapa nchini marekani kinaitwa The Gift of Chess kimeanzisha warsha maalum nchini ghana ili kutengeneza mchezo wa chess kwa ajili ya kuwawezesha wanawake na maendeleo ya vijana. Kikundi kinatumia mchezo huu wa chess kubuni ajira pamoja na kuimarisha jamii kupitia mchezo huu, na mmoja wa washiriki katika uh, kundi hili la chess ni Evelyn Nupeta. Yeye anasema anapokea takriban dola mia moja kwa mwezi kwa kutengeneza vipande vya chess kwenye warsha hii katika ambayo inafanyika katika mji mkuu wa Ghana, Accra kwa kutumia kifaa cha 3D na mashine za uchapishaji. Anasema basi kwamba warsha hii ambayo kama nilivyosema ni imefadhiliwa kutoka hapa Marekani ni sehemu ya kumfanya kijana apate uwezo mpana zaidi kupanua wigo wa fikra zake a, katika kujiimarisha kimaisha, aweze kujiajiri mwenyewe na kuacha ile dhana ya kusubiri kuajiriwa, ndivyo anavyosema. Cheninisaidia sana kwanza, sijui jinsi ya kuandika, hivi sasa ninajifunza jinsi ya kuandika, na kwanza sijui jinsi ya kutumia 3D printer, hivi sasa ninajua namna ya kutumia hicho kifaa, na vilevile vile ninaweza kutengeneza vipande vya ches. Pamoja na hayo, nina uhakika sana hii itanisaidia katika maisha yangu ya baadaye. Chesi haibagui, kama unavyomsikia Nopekta anakuambia alikuwa hajui kuandika, sasa anajifunza kupitia chesi. Umaarufu wa mchezo huu, msikilizaji, unaangaziwa kimkakati wa kufikiri kama ni chombo cha maendeleo ya jamii unaongezeka barani Afrika na The Gift of Chess inafadhili mashindano haya na imetoa seti elfu moja za chess kwa programu za vijana wasiojiweza nchini Ghana. Hali kadhalika pia imeshafanya nchini Kenya na Uganda, na vilevile vile zaidi ya vijana elfu mbili na mia tano wamefaidika na The Gift of Chess kutoka nchini Nigeria. Basi tangu kuanza uzalishaji wa ndani mwaka huu nchini Ghana, timu hii inasema imetuma zaidi ya seti 50 za ches kwa shule pamoja na vituo vya vijana na kuwafundisha wasichana wengi jinsi ya kucheza ches, anasema rais wa chama cha ches nchini Ghana, Philip Ameku. Nadhani mpango huu utakuwa wa muda mrefu ili kuwasaidia wasichana kupanua fikra zao zaidi ya hapo walipo. Kama unavyojua, chesi ni mchezo unaochangamsha akili. Kwa hivyo basi, wanaposhiriki katika mchezo wa chesi wanapata fursa ya kupanua viwango vya akili zao, na ninafikiri itakuwa ni matokeo mazuri sana katika uh, kuikutanisha pamoja jamii na vilevile vile historia ya asili zao. Ifahamike kwamba warsha hii pia inafundisha vijana wanawake ujuzi wa kompyuta na programu za kutengeneza vitu mbalimbali vinavyohusiana na, na kompyuta. Kadri umaarufu wa mchezo wa ches unavyoongezeka, kundi hili la kutoa misaada la The Gift of Chess linatarajia kupata usaidizi wa kutosha ili kupanua uzalishaji zaidi katika miezi ijayo. Basi hizo ndio faida wanazozipata vijana nchini Ghana, hali kadhalika Kenya, Uganda na Nigeria kupitia The Gift of Chess ambayo makao makuu yake yako katika mji wa New York hapa nchini Marekani. Unasikiliza VOE Express, tupate burudani ya muziki. Rayvan akishirikiana na Mac Voice wanakuambia mwambieni. Kwenye umbo lake hapo ah, lazima udate, usije kutokwa mate. Mambo ya Uturuki tu yaje, mana mtoto kanawiri, yama kumwacha we jasiri sana Mambo mazuri Rayvan akishirikiana na Mac Voice. Mwambieni nampenda, bila yeye siwezi. Anajijua, sio mpaka niseme. <laughs> Ni baadhi ya maneno yaliyoko ndani ya wimbo huo, si maneno yangu haya. <laughs> Safi kabisa, ndivyo mambo yalivyo msikilizaji. Yote hayo unaweza kuyapata tu hapa VOA Express. <laughs> Eh, kama unavyosikia vitu hivyo vizito vizito lakini sasa tuangalie masuala mengine. Kuwa nimekudokezea kwamba tutazungumza kuhusu um, FIFA uh, 2026 manake michuano ya World Cup makombe la dunia, ambapo rais wa shirikisho la kandanda la duniani FIFA Gianni ya, Infantino ametangaza ah, mabadiliko kadhaa kuhusiana na michuano hiyo ya mwaka 2026 ambayo kama unavyojua msikilizaji, itafanyika katika nchi tatu hapo Marekani, kule Mexico na vilevile vile Canada, wakati ambapo alikuwa anazindua kampeni ya uhamasishaji kuhusu kombe hilo la dunia kati ya mengine tu kwa kifupi, ni kwamba Infantino amesema michuano hiyo itafanyika kwa makundi baada ya timu kuongezwa kutoka 32 na kufikia 48 ambalo ambacho ni, ni cha kwanza, ni mara ya kwanza hilo kufanyika, na vilevile vile, ametangaza kwamba eh, mikakati na, ya, ya kombe la dunia itafanyika eh, katika nchi tatu, yaani eh, yale matayarishi itakuwa ni eh, ingawa ni nchi tatu lakini kuna michezo itakayofanyika katika maeneo fulani fulani kabla ya wakati huo ili kuokoa muda na vile vile usafiri eh, kupungua. Lakini kufahamu mengi zaidi, kwa sababu mimi sio, uh, kwamba nina ujuzi sana kuhusu maswala haya ya FIFA World Cup, e, eh, nina mtaalam ambaye ni mwandishi wa habari wa uh, Radio Citizen kule nchini Kenya uh, Jeffrey Wamburi. Karibu Jeffrey Wamburi, lakini kwanza kabisa hizo clusters wanasema makundi hayo, hebu yaele ze vizuri, kwa msikilizaji apate kufahamu e, utofauti wa wakati wa zamani na yale yatakayofanyika mwaka elfu mbili ishirini na sita. Na klasta hapa nafikiri ni katika ile hali ya kuweza kuzipanga timu kimakundi, ikitiliwa maanani ya kwamba taji litaandaliwa katika mataifa matatu: Marekani, Mexico na Kanada. Na ni kwa mara ya kwanza kabisa. Kwa hiyo eh, kusafiri kutoka Marekani kwenda Kanada, Mexico kwa timu labda kundi A wanachezea, mechi ya kwanza inapigwa Kanada, mechi ya pili inapigwa Mexico, itakuwa ni hali ambayo kwamba itatatiza kidogo masuala ya uchukuzi ama usafiri. Kwa hiyo timu zitakuwa zinawekwa kwa mafungu, labda fungu la kwanza ama ile klasta. One, kwa zile timu ambazo kwamba zitakuwa ni za kundi A zitakuwa zinacheza kwenye baadhi ya miji ya Marekani. Kundi B zitakuwa zinajikita katika mji mwingine taifa la Marekani. Kundi cha labda watakuwa wanachezea katika taifa la Mexico na vilevile vile pia taifa la Canada. Hayote ni katika kuzuia kule kusafiri kwa umbali zaidi kwa maafisa wachezaji, mashabiki, marefa, eh, katika ile hali ya kuweza kufanikisha kombe la dunia na huku kuongezeka kwa idadi ya timu ambapo uh, kama tunavyojua wameongeza sasa kutoka thelathini na mbili mpaka arobaini na nane, mara ya kwanza kabisa katika historia ya michuano hii, inaashiria nini Mwamburi? kwa timu shiriki nafikiri kutatoa fursa kwa timu ambazo kwamba hazijakuwa zikifuzu mara kwa mara kwa kombe la dunia kuweza kufanya hivyo, kwa sababu ukiangalia kwa mfano, bara Afrika tumezoea timu tano lakini sasa hivi ni timu tisa. Na ni katika mabara yote ambayo kwamba yatakuwa yanatoa wale wawakilishi, kwa hiyo ni nafasi nzuri ya kuweza kukuza talanta na kupata taji ambalo kwamba litakuwa na mshiko ama na mashiko kwa kweli. Jambo la pili vilevile pia eh, kuongezeka kwa idadi ya timu inamaanisha kwamba marefa pia watakuwa wengi pale wafanye kazi vile vile pia katika labda viwanja ambao kwamba watakuwa wanafanya kazi katika sekta mbalimbali pia watakuwa ni wengi. Itakuwa inazalisha nafasi za ajira, eh, na mambo kama hayo pia yatakuwa yanapamba kweli kweli hili taji la kombe la dunia mwaka 2026. Uh, tukimalizia, uh, tunajua kwamba kama nilivyosema inafanyika kwa nchi tatu, uh, lakini uh, kimkakati hii itakuwa, itakuwaje kwa sababu haijafanyika katika historia vile lakini, nafkiri cha muhimu zaidi ni eh, katika ile hali ya kuweza kuhakikisha kwamba uh, waandalizi wanaweka zile klasta ambapo tumezungumzia pale awali za wachezaji kuweza kucheza mechi zao katika sehemu moja, ili hususan mechi za makundi, ili kuweza kuzuia swala la kusafiri sana, maanake ule kusafiri kutakuwa kunaleta maswala ya uchovu. Na mashabiki vile vile pia nao kwa upande wao watapata fursa ya kuweza kukita kambi male pamoja, wanajua kwamba mechi zao uh, za timu katika eneo ambalo kwamba pia litakuwa ni moja. Kwa hiyo uh, nafikiri ni katika ile hali tu ya waandalizi kuweka mikakati ambayo kwamba inafaa zaidi, lakini haitakuwa rahisi kwa sababu mataifa matatu kucoordinate masuala ya maandalizi, itahitajika umakinifu ambao kwamba unafaa na bila shaka ushirikiano ambao kwamba ni wa hali ya juu zaidi. Jeffrey Wamburi, asante sana kwa tathmini yako hiyo kuhusu michuano ya kombe la dunia mwaka elfu mbili ishirini na sita. Msikilizaji, tunaingia katika habari za dunia. Rais wa Marekani Joe Biden aliwasili Alhamisi nchini Japani kwa mkutano mkuu wa viongozi kutoka kundi la mataifa saba yenye uchumi mkubwa zaidi duniani unaotarajiwa kuangazia hususan kukabiliana na sera za kiuchumi za China na vilevile vile kuunga mkono Ukraine katika vita di vyake dhidi ya uvamizi wa Rusia. Biden alipokelewa na kundi la takriban wanajeshi mia nne wa Marekani na Japani katika kituo cha Marine Kopsi cha Iwakuni. E, muda mfupi baada ya kutua kisha alikutana na waziri mkuu wa Japan Fumio Kishida. Rais wa Sierra Leone alielezea matumaini katika mahojiano na AFP kwamba ujumbe mpya wa upatanishi wa Afrika utasaidia kumaliza vita vya Rusia nchini Ukraine ambavyo vimeathiri zaidi nchi maskini duniani kote. Akizungumza mwezi mmoja kabla ya kura ya urais katika taifa hilo la Afrika Magharibi, Julius Maada Bio ambaye anawania muhula wa pili wa miaka mitano alisema, vita hivyo vimesababisha maafa katika nchi yake na maeneo mengine. Sote tunateseka kutokana na vita vya Ukraine. Kwa ajili ya ubinadamu, kwa kile kinachotokea, tukomeshe vita, alisema katika mahojiano katika mji mkuu Freetown. Hisia mseto zimeendelea kutolewa baada ya serikali ya Kenya kuwasimamisha kazi maafisa zaidi ya 20 baada ya takribani tani elfu moja za sukari kupatikana kwenye soko licha ya kutangazwa kwamba hazifai kwa matumizi. Afisa mkuu wa utawala wa Rais William Ruto, Felix Koskei, alisema katika taarifa kwamba shehena hiyo iliagizwa mwaka wa 2018 kutoka nje lakini uuzaji wake ukapigwa marufuku kwa muda kwa sababu muda wake ulikuwa umeisha na ilikuwa imetengewa kwa ajili ya kugeuzwa na kuwa ethanol ya kutumika katika viwanda. Lakini licha ya kuelezwa sana isiyofaa kama isiyofaa kwa matumizi ya binadamu, sukari hiyo ilitolewa sokoni. Darazeni za nchi maskini zinakabiliwa na kuyumba na hata kuporomoka kwa uchumi kutokana na uzito wa mikopo ya nje ya mabilioni ya dola, nyingi ya fedha hizo zikitoka China, mkopeshaji mkubwa zaidi, ambaye anatajwa kama asiyesamehe madeni. Uchunguzi wa wanahabari wa Associated Press wa nchi kadhaa zilizopata mikopo kutoka kwa China zikiwa ni pamoja na Pakistan, Kenya, Zambia, Laos na Mongolia uligundua kwamba kulipa deni hilo kutagharimu kiasi kikubwa zaidi cha mapato ya kodi ambayo yanahitajika katika kugharimia huduma msingi kama vile elimu, umeme, chakula na mafuta. Hali hiyo pia inamaliza akiba ya fedha za kigeni ambazo nchi hizi hutumia kulipa riba mikopo hiyo, na kuacha baadhi ya mataifa hayo ni miezi michache kabla ya pesa hizo kutoweka. naona mwelekezi wetu Aida Isa anapenda hi sana hii ngoma uh, ila sijui lugha yenyewe mimi si, siwezi kusema na fahamu anasema nini, lakini napenda biti <laughs> ni mchanganyiko wa lugha kutoka Moroko na hmm, Ufaransa. Basi kwa pamoja inaleta maudhui mazuri, kama wanavyosema wewe unapendelea biti zake, lakini wapo wanaofahamu Kifaransa, basi wanapata maneno mawili matatu. Wale wanaofahamu Kimoroko na wenyewe pia wanachukua hapo mawili matatu. Safi kabisa. Kama nilivyosema, unapata umaarufu kwa siku hizi nne tu, zimepita karibu, takriban laki nne karibu wanafika wale ambao wametazama ngoma hii tangu iliyoko kwenye YouTube. Kwa hivyo inapanda, mm -hmm. inashika kasi. Aya, mkamiti, nafikiri tuangalie masala ya barazani au vipi haswa, ambapo tulikuuliza wewe msikilizaji kupitia ukurasa wetu wa Facebook: Je, una matumaini na kamati iliyoundwa na waziri mkuu wa Tanzania kutatua mzozo wa soko la Kariakoo? Safi kabisa, wanazungumza kweli kweli kwenye mitandao ya kijamii. Tulikuwa kidogo hatukuwapa fursa. Kuna wawili watatu wameandika namba zao, lakini inakuwa ni vigumu sana kuwapata sasa hivi kwa sababu ya mawasiliano. Tusome moja kwa moja. Kali Kulutumba Leonard Lutumba anasema yuko kule Goma, mashariki mwa Congo Kinshasa, anasema nadhani kamati hiyo italeta suluhu, kwani waziri huyo Anaongoza vizuri e, kama Rais Magufuli roho yake ipumzike kwa amani. Deus Ngaya ya Lugandu anapatikana Kabale Bariadi Tanzania ameandika ana imani kubwa sana kwa asilimia mia moja kwa Waziri Mkuu Kasim Majaliwa kwa hatua alizozifanya na zitafanikiwa tu bila shaka, bila shaka. Na pia mkamiti, wakati tukiangea kuzungumza kuhusu swala hili la barazani, najua mwenyewe ulikuwa na um, katika ripoti ambazo nimesikia ukizieleza hapo awali, ni kwamba kuna maendeleo katika swala hili haswa kwa siku ya leo ni kwamba hakuna mgomo wote Mgumumisha. Na uh, uh, kama tunavyofahamu ni kwamba waziri mkuu Kassim Majaliwa ameunda tume ambayo inachukua watu kumi na nne, watu saba kutoka kwenye serikali na watu saba kutoka katika jamii yenyewe, wafanyabiashara wenyewe wale wa Kariakoo. Kwa hiyo wamepewa nafasi ya watu saba kuwateua yupi an wanadhani anafaa kwenda kuungana na hilo jopo la watu saba wengine kwenye serikali ili waweze kutatua yale ambayo wanaona yanarudisha nyuma mm -hmm, au yanazorotesha uh, biashara zao na maisha yao kwa jumla. Lakini licha ya yote hayo yaliyofanywa na waziri mkuu Kasim Majaliwa, naona kuna watu bado wanasema hawana matumaini kabisa. Huyu Simon Francis wa Kaseme Get anasema e, sina matumaini na kabisa, e, kwani e, na hiyo kamati kabisa, kwani kamati iliyoundwa ni ya wale wale. Sijui anamaanisha nini hapo. Hatofautiani sana na Marco Baba Isaya yeye yuko Kahama, ameandika yeye kiukweli haamini kama kamati hiyo itasaidia kutatua mgogoro wowote katika soko la Kariakoo. Si huyo tu, hali kadhalika pia uh, kuna huyu mwingine anaitwa Masanja Deus, naye pia amesema ana matumaini kabisa kuhusiana na hiyo kamati. Lakini kwa upande chanya pia kuna huyu Juventus Joasin Talima, amesema hizo kamati huwa ni za mchongo Kivambe Vitali Mubalama, kwa mchango wenu safi. Tusikie ngoma basi, na nyote ambao hamkupata nafasi yenu ku, uh, kusomwa hapa, tunaomba mwingie kwenye hashtag yetu Barazani, tuendelee na mazungumzo kwenye mitandao ya kijamii. Ngoma hii uh, DJ Jozi eh, pamoja na Harmonize wanasema Namficha, twende kazi mm, DJ Hmm. anamficha makwapani huyu sasa <laughs> ata kamwachia nani alafu nacheki anasema kwamba mafisi wanaangalia kwa mbali <laughs> <laughs> <laughs> nakwambia ndivyo mambo yalivyo msikilizaji dj juzi umenieleza anaitwa juzi nisije nikamwharibia jina lake dj juzi akishirikiana na harmonize harmonize hapo anasema namficha na Unajua takwimu ni zangu, mkamiti mm -hmm, niseme wiki mbili tangu wimbo huu nauingie kwenye YouTube uh -huh, tayari uko na zaidi ya laki saba watu wametazama pale, ambao wamerekodiwa rasmi. Si maneno yake yenyewe umeasikia ndani ya wimbo, namficha makwapani <laughs> aya, siseme kitu. <laughs> <laughs> Tuingie katika kile kipengele ambacho vijana wengi ikiwemo mimi hapa studio nakifurahia sana katika siku ya Alhamis ni masuala ya burudani. mm -hmm. Tukiangalia katika masuala ya burudani kimataifa, tamasha maarufu la filamu la Cannes limeanza wiki hii huko ku filamu ya Johnny Depp ya Jean Jubari ikifungua pazia na kuwa gumzo miongoni mwa wahudhuriaji. Umati wa watazamaji ulimshangilia Johnny Depp aliyekuwa amevalia miwani ya jua ya rangi ya zambarau, akitia saini autograph na kurejea kwenye hadhara baada ya kesi iliyomkabili mwaka jana na mtalaka wake, huyu si mwingine ni Amber Heard. Basi msururu wa mastaa pia walipita kwenye zulia Jekundu. Tunaita red carpet katika usiku wa funguzi akiwemo Brie Larson, Uma Thaman, Gong Li, Ellie Fanning, Catherine Duvai na Helen Miran. Hali kadhalika, tukiendelea na masuala zaidi ya burudani, kampuni ya Paramount Pictures wametoa trailer kamili ya kwanza ya Mission Impossible Dead Reckoning Part 1 wiki hii na kuwapa mashabiki wao ladha ya kionjo watakavyovipata kutoka kwa Tom Cruise katika filamu iliyojaa aksheni kwenda mbele. Filamu ya saba, katika mfululizo huo utamwona Ethan Hunt ambaye ni Cruise na timu ya yake IMF wakijaribu kutafuta silaha mpya ambayo ni tishio kubwa duniani katika mashindano kuzunguka dunia kuizuia kuanguka katika mikono ya adui mpya mwenye nguvu. Haya basi tukiendelea zaidi ni kwamba Prince Harry na mke wake namzungumzia Megan Markle mm -hmm, ambaye walikuwa wakiandamana na wapiga picha katika magari baada ya tamasha la hisani huko New York katika tukio ambalo meya na ofisi ya wawili hao walielezea ni tukio hatari sana lililofananishwa na ajali mbaya ya gari ya mwaka 1997 ambayo ajali hiyo ilimhusisha mama yake Hari ni Princess Diana. Idara ya polisi ya New York Meto, haikutoa maoni haraka kuelezea au kuthibitisha taarifa ya hari na mkewe kuhusu tukio hili. Na meya wa New York Eric Adams aliwaambia waandishi wa habari kwamba hawajapata maelezo kamili kuhusu tukio hilo, lakini aliliita ni uzembe na kutowajibika kwa mtu yeyote kuwafukuza watu au kuwafatilia watu eh, ambao walikuwa wako katika masuala yao binafsi ndio kwa hiyo ni habari ambayo imetanda hasa katika mitandao ya kijamii, mm-hmm. no. na vyombo mbalimbali vya habari vya kimataifa vinaelezea Swala hili ni kweli kabisa Mkamiti, na tukizungumza mambo ya kutanda kwenye mitandao ya kijamii kuvuma eh, hilo ni moja ya story kubwa zaidi ambayo inazungumzwa mahali kwingi sana, ukuwa naangalia mm. mitandao hapa eh. Kwa hivyo ni swala linalovuma na kuna swala lingine linavuma pia kuhusu filamu ambayo eh, starring wake ni Jennifer Lopez, huyu mwanamziki eh, uh, ambayo filamu itwayo The Mother uh, ambayo imetolewa tu, sio muda mrefu sana umepita katika Netflix, lakini sasa mm -hmm. inaelezwa ndio iko top katika filamu zilizotazamwa sana uh, kwenye Netflix inaendelea. Ina, inaendelea kuonekana sasa uh, na naelezwa kwamba ndio movie yake nzuri zaidi Jennifer Lopez, na mi mwenyewe nimeitazama mkamiti, mm -hmm. kama tungekuwa na muda ningekueleza maoni yangu e, lakini yeye anaonyesha kwamba yeye ni mama jasiri mm -hmm. licha ya kwamba ana historia historia e, ambayo ni nyeusi kidogo, kwamba alikuwa anaua watu na nini, lakini inaonyesha kwamba hata kama wewe ni muuaji ama uko na e, mambo ambayo uko na historia isiyo nzuri e, unakuwa kwamba ukiwa mama bado wewe ni mama mm -hmm. Ana kipengele anachokicheza katika hii filamu na ni kipengele ambacho kinahitaji umahiri hasa kabisa. Na Jennifer ameonekana kwamba kweli amekidhibiti, na mimi nimeona watu wakiuliza kumbe, <laughs> Jennifer, nilifikiria ni mziki tu ameshacheza katika filamu zingine lakini mm -hmm. Hii hii nafikiri ndio na sio kufikiri hii ndio filamu yake kubwa zaidi e, yeye kushiriki. Naona msikilizaji, muda tuliokuwa nao ndio huo umekatika. E, hatuna budi e, hatuna cha ziada hapa studio nambari 15, tuwashukuru nyote ambao umetusikiliza takriban dakika 30. Tumshukuru pia msimamizi wa matangazo Mary Mgawe, na upande wa pili hapa studio tumekuwa naye Aida Isa ambaye ametuchagulia vibao ambavyo vimetoka jikoni tu, e, sio siku nyingi zimepita, vyote hivyo ni vibao mpya e, leo amejika kamua kweli kweli, asante sana, tuondoke basi. Haya, naambiwa ndio tik tik tina,