kutoka studio kumi na tano hii ni voa express barabara bara, kabisa msikilizaji ukisikia kipenga hicho basi ni wakati mwingine wa mapendeo yako matangazo ya kutoka jiji marekani washington dc lamarekanisklizaji ni jumatatu nyingine tulivu kabisa natumai msklizaji uko vizuri na nyumba ya studio niko namiinyuma kuangusha vitu vizito vizito niko tayari jaa vizuri kabisa kama debe safi la kutengeneza unga naitwa shumari na mimi hapa ni bmj mridhi niko karibu karibu sana hapa na kariu tukiwa Eh, tumejiandaa vilivyo tutakupasha mengi ikiwa ni pamoja na sande shumari mm-hmm. uh, ripoti ambazo zinaeleza kwamba rais wa zamani eh, wa marekani jimi kate uh, amepelekwa katika eh, kuangaliwa kama hospitali ya nyumbani tunaweza kusema eh, akiwa hali yake ya afya si nzuri mno bila shaka tutaangalia pia bmj murithi kule nchini uganda bmj wo umezuia kwamba wanasema elimu ya kidasho cha juu ya sekondari ni miaka miwili pale kilo cha tano na cha sita lakini wizara ya elimu nchini humo inasema sasa inapendekeza wanafunzi wasome kwa miaka mitano badala ya ile miwili ya kawaida kulikoni wachambuzi wanasemaje walimu nao kwa upande wao wanasema nini tutazungumza nao hapo baadaye kidogo tusikie mambo yalivyo lakini pia msikilizaji husahau kwamba kuna swali letu leo tunauliza je ni sahihi kuchanganya dini na siasa tupe maoni yako katika hilo halafu takusikiliza wewe umetoa maoni yako mengi kabisa apa anda wetu wa facebook ndipe, kwa hiyo mambo ndivyo itakavokuwa kijiri bila y kusabau burudani ya muziki siyo? tutakuwa na vitu vingi sana kwenye show <laughs> ya leo <laughs> kama ilivyo desturiikiwa ni siku ya jumatatu lakini sande nafikiri tuanzie huko huko ulikokutaja uganda kuna nini bila shaka bmj mridhi unajua swala la elimu limekuwa ni Eh, likizungumza sana nchini uganda hasa katika masuala ya mitaala masuala ya kumwezesha mwanafunzi kubadilika masuala ya masal kumsaidia wanafunz kufanya vyema na nchi hii imekuwa ikiangalia masuala haya kwa kia pengine hata uganda lakini afrika ya mashariki kwa jumla sasa basi kumependekezwa mambo mbalimbali na wizara ya elimu nchini humo lakini mojawapo ni kubadilishwa kwa muda wa masomo kwamba kaoha badala ya miaka ile miwili ambayo wengi imezelekawengiwaafahamu iwe ni miaka mitano ili nini kumsaidia mwanafunzi kuweza kufanya vyema wanasema hilo ni la msingi sana sasa basi hayo yamezoeleka lakini je walimu nao wanasema nini hii mapendekezo haya basi imepata nafasi ya mwalimu sam kisitu huyu ni mdau wa kiswahili na pia mwalimu nchini uganda na kutaka kujua yeye so lahili, kama mwalimu sala alipokea vipi mwalimu kwangu kama mwalimu na te mwananchi mzalendo naona kama Uh, hiyo miaka huwa ni gharama ambayo ameongezewa mzazi mu, mu, kwa sababu uh, uh, gharama ni kubwa mno ya masomo ya juu ya sekondari ni gharama kubwa na hivi majuzi uh, tulisoma kwenye magazeti na tukaona kwamba uh, shule z- zote zikiwemo za kibinafsi na hata zile za sekondari zimeshaongeza kwa hivyo kwa sasa sekondari yani masomo hayo ya juu ya sekondari yan ev mwanafunzi amekuwa anasoma kwa miaka miwili sasa gharama hiyo kutokana ya kwamba aa, tunaona karo imepanda sana imepanda maradufu ukisema kwamba masomo hayo yatakuwa ni ya miaka mitano hapo nadhani wazazi wengi watakata tamaa namwazazi wanaweza wakata tamaa ni kweli lakini pia mwalimu sahau kwamba kuna swala la kubadili mitaara ili kumwezesha mwanafunzi aweze kupata ajira je upande huu wa kubadili wee unaopokea vipi nadhani hu, hapo huwa wanachelewesha wanamchelewesha tu mwanafunzi masomoni Uh, jambo la kubadilisha mtaraa uh, hilo sikatai mitaraa inaweza kabadilishwa kati wowote ule yaani haiweze uh, kukidhi na kuafikiana na mahitaji ya taifa w- wakati huo kubadilisha mtaraa hilo ni jambo la kawaida lakini naona kama hapo mwanafunzi huwa amechelewesha sana hiyo miaka mitatu ya ziada huwa ni mzigo mkubwa kwa mzazi na tena kwa na kwa mwanafunzi asante sana mwalimu samuel kisitu kutoka kule nchini uganda akizungumzia swala hilo mzigo unazidi kwa mwanafunzi na hali kadhalika kwa mwalimu basi tutasikia jinsi hayo mambo yatakavyoamuliwa huko mbele ya safari nchini uganda tutaendelea kufuatilia haya basi msikilize kisha huyo akisindikiza na kitu chake darlin <mulia> kanizikena na watufunge wehalali nyumbani ukubarike uzima wakenyu kini asali evinaomba ni lambishe unipeleke zanzibari kwa mama kabisa e, safi kabisa unasikia kibao hicho na ndicho kinatuingiza katika stori yetu ya pili na leo ni kwamba e, wikendi nzima hii tumekuwa na taarifa kutoka kule atlanta ambako kituo cha qate centr chenye makao yake makuu huko mjini atlanta georgia kimetangaza kwamba rais wa zamani wa marekani jimmy cart ambaye anaumri wa miaka 98 anapokea huduma ya hospitali akiwa nyumbani katika mji wa plains jimbo hilo hilo la gorgia taarifa hizo zinaeleza kwamba kuzorota kwa afya ya rais huyo wa zamani hakukuwa jambo la kushangaza lakini tangazo la kwamba anaingia eh, nyumbani kupata uh, huduma ya, ya hospitali yakiwa nyumbani kwake huko plains eh, limewashangaza baadhi ya watu asasana hapa marekani na taarifa ambayo ilisema kwamba eh, rais huyo wa 39 anaendelea uh, kusaidiwa kikamilifu na timu yake ya matibabu pamoja pia na familia ambayo inaiuliza e, ipate faraha yani inasihi e, umma wamarekani kuwapa faraha e, kwa wakati huu lakini pia ikashukuru kwamba wamarekani uh, wanaungwa mkono e, wanaunga mkono ama wameonyesha uungwaji mkono e, na kuonyesha kwamba wanampenda sana rais huyo wa 39s karibuni nitamkaribisha mchambuzi wa siasa za hapa marekani akiwa huko mjini georgia eh, timothy sadera daktari timothy sadera nasikia yuko kwenye laini ya simu na kabla sijamleta niongeze tu kwamba akata alikuwa ni gavana ambaye wakati huo hakujulikana sana wa georgia wakati alipoanza ya azma yake ya kuwania uraisi kabla ya uchaguzi wa mwaka 976 na, na baadaye akamshinda rais wa wakati huo gerald arford kufuatia vita vya vietnam na kashfa ambayo ilikuwa imetokea ya watergate ambayo ilimfanya afukuzwe kazi raisi wa wakati huo richard nixon kutoka afisini mwaka huwa 74 sasa uh, nisizungumze mengi kwa sababu tuna mchambuzi huyu dr timothy sadera kwanza kabisa timothy sadera uh, taarifa hizo za kuwekwa kuwe katika Ma uangalizi wa nyumbani kimatibabu kwa jimi kata zimepokelewa vipi hasa hapo georgia ambapo ndicho ndicho chimbuko lake hapo hapomakweli uh, wengi wanazungumzia kuhusu uh, maendeleo yake na jinsi anavyoendelea kujikimu kiafya lakini kwa wengi ni kama walikuwa wakitarajia maanaake amekuwa hospitalini haswa tukiangalia mezi hivi karibuni amekuwa akipelekwa hospitalini kila mara kuenda na kurudi kwenda na kurudi nhata ikikumbuka ya kwamba alikuwa amepatikana kuwa na ugonjwa wa saratani na kwa muda sasa lakini amejaliwa ana imani na alikuwa amesema ya kwamba yeye yeah, yuko tayari wakati wowote wa haogopi kufa ishara yake ni kwamba uh, ana utulivu sawa sawa kabisa uh, dr sadera uh, huyu ni rais ambaye alihudumu kwa muhula mmoja ambao unaelezwa na wachambuzi wengine kwamba ulikuwa na misukosuko na pia aliweza kushindwa na raisi ronald uh, wa republican mwaka wa he lakini inaelezwa uh, sadera kwamba kushindwa kwake hatimaye kulifungua njia kwa miongo kadhaa ya utetezi wake wa kimataifa wa demokrasia afya ya umma na haki za binadamu kupitia the thertcent labda uzungumze kwa kifupi dakika moja iliyosalia eh, kuhusu mchango wake hasa katika bara la afrika eh, najua tutazungumza mengi lakini kwa sasa bado hayo yanakumbukwa sana ni kwa nini sababu uh, kubwa ni kwamba rais kata, alikuwa anataka kuleta umoja kumbuka marekani ilikuwa inapitia kiwango kigumu sana na usawa haukuwepo kwa hivyo wazi wake hapa georgia kuliweza kumfungulia upato na pia akikumbuka kwamba alikuwa mdemocrat kwa hivyo wana Republican wengi walikuwa naona ya kwamba ni kama hawezi lakini kwa siasa zake aliweza kuleta umoja usawa na pia kuweza kuleta uhatimu ambao uliweza kumpa uh, kumpa hata akaweza kushinda kile, uh, ile zawadi ya zawadiya kwa hivyo umoja wa jimikata na jinsi ambavyo nimetembelea ya makadhahi yake uh, yake pale atlanta ni kwamba jimikata center inahimiza usawa tuweze kuzingatia amani duniani na pia kuleta upendo kati ya watu pasiwepo ubaguzi ama rangi na mambo yale kama yale ambayo uh, mm-hmm. daktari martin luth alikuwa akizingatia uasana d timoth sadera bila shaka ni histori ambayo uh, tutaendelea kuifuatilia naona sande shomari uh, ujumbe unatoka kila pahali no. uh, wengi wakitakia familia hiyo uh, wakati huu ambapo wanasema no. ni wakati mgumu wanaitakia faraja eh, hasa kwa sababu eh, huyo ni rais ambaye hasa kutoka huko georgia alikuwa sana ikuanapendwa sanamimi nimetembelea okay. kituo hicho wanachokizungumza no. eh, sadera na ni ambapo kwa kweli anachokizunuma kuwa na mchango mkubwa katika e, kufanikisha yale aliyosimamia rais huyu bila shaka bila shaka tutaendelea kufuatia hilo bmj mridhi kama anavyosema basi moja kwa moja endelea pia kusikiliza matangazo haya kupitia mtandao wetu wa voa swhili com na radio wa shirika basi moja kwa moja tuelekee kwenye habari za dunia rais wa marekani joe biden hii leo jumatatu alifanya ziara ambayo haijatangazwa nchini ukraine siku chache kabla ya nchi hiyo kuadhimishia mwaka mmoja a uvamizi wa rusia biden alisema alikuwa huko ili kuonyesha uungaji mkono wetu kwa uhuru wa taifa hilo mamlaka yake na uadilifu wa eneo akizungumza akiwa pamoja na rais wa ukraine volodimir zelenski katika makazi ya rais mjini kiev biden alitangaza msaada mpya wa marekani wa dola milioni mi 5 zikiwemo risasi za kivita na za kupambana na vifaru pia alisema kutakuwa na vikwazo vipi vya marekani dhidi ya rusia wiki hii na waziri wa mambo ya nje wa marekani antony blinken amesema kwamba utawala wa biden unaunga mkono uuzaji wa ndege za kivita aina ya f16 kwa uturuki na akaeleza matumaini kwamba wote sweden na finland Uh, hivi karibuni watajiunga na muungano wa neto wakati alipotembelea ankara uh, kwa mazungumzo hii leo jumaatatu na viongozi wa uturuki bunge la marekani lazima liidhinishe dola bilioni 20 za uuzaji wa f16 ambazo zinajumuisha ombi la uturuki la kumuunga ama kununua ndege 40 na takriban vifaa 80 vya kisiasa iwapo azma hiyo ya blinen itaheshimiwa papua new guinea imethibitisha ripoti kuhusu hali ya mateka the royal new guinea constabulary ilisema katika taarifa yake jumatatu kwamba wahalifu wenye silaha wamewachukua watu mateka katika mpaka wa majimbo ya nyanda za juu na hela karibu na jimbo la magharibi raia wa kigeni wasomi na watalii wa ndani ni miongoni mwa wale walioshikiliwa mateka naibu kamishina wa polisi dr philip mitne alisema taarifa taarifailisema kwamba fidia inadaiwa na, na rpngc lia na wahalifu hao inachukia swala hilo kama tukio kubwa lenye umakini zaidi iran ilikanusha ripoti ili leo jumatatu kwamba inasindika madini ya uranium hadi kufikia kiwango cha utengenezaji wa silaha hadi sasa hatujafanya ha, jaribio lolote la kurutubisha zaidi ya asilimia 60 uwepo wa chembechembe juu ya asilimia 60 ya usindikaji haimaanishi urutubishaji zaidi wa asilimia 60 msemaji wa shirika la nishati la atomic la iran beiruze kamalvandi alisema leo jumaatatu kulingana na shirika rasmi la habari la irna i don't to i Show me up, show me up. The one you are doing is not enough. Oh. will me with your love, I think, so. Soon as any, come for my baby, for my baby, come down. I know you're very, when you're down huyo msikilizaji yamaangusha kitu kizito hicho jina lake ama kinajulikana kama unasikia vitu vizito hivyo an hmari ambavyo ndivyo vinatuelekeza black history month na kabla sandy hujatwambia leo nani katianaalaujatuambia mm. nataka niwaambie wasikilizaji wale ambao hawajui kwamba ingawa chimbuko lake ni hapa marekani uh, maadimisho haya mwezi mzima wa februari mm. lakini uh, ni hali ambayo imepata uungwaji mkono mkubwa na umaarufu maanayake ni hapa marekani na pia na canada mm-hmm. wamekuwa wakifanya hivi kwa miaka mingi sasa lakini pia e, wameongeza wamejiongeza kati ya nchi tofauti kama vile uingereza na vile vile e, kule ireland wako pia wameanza kuadimisha siku kwa sababu inaonekana sasa itatamba itakuwa ni kila pahali ingawa chimbuko lake ilikuwa hapa na masala kuhusu utumwa lakini inaonekana umuhimu na mchango wa mtu mweusi itakuwa kwamba ni duniani kote labda mwaka ujao tutakuwa tumeongeza nchi zingine zinazoadhimisha na bila shaka bmj ukiangalia mengi yanafanyika kupitia kwa mtu mweusi duniani ukiacha tu tuapamarekani kwa hiyo nafikiri itakuwa ni wakati mtambuka na swala mwafaka kabisa kuangalia umuhimu ya yale ambayo yamefanywa watusi katika maeneo mengi leo tunamwangazia nani nan <laughs> hlsawam <laughs> leo basi moja ka moja katika katika maadibishayayo tunazungumzia kuhusu mmoja wa watetezi wakubwa wa haki za wamarekani weusi huyu anaitwa frederick duglas na anasema kwamba huwezi Abel kuzungumzia historia ya mcuu weusi marekani bila kumzungumzia frederick dugls Dal- je kuna nini tuungane na aida isa akitutumia zaidi kuhusu huyu bwana jina lake la kuzaliwa lilikuwa frederic augustus washington bailey na inayomkiniwa alizaliwa mwaka 1818 mwezi wa februari mjini takaho maryland alikuwa mmojawapo wa marekani weusi aliyekuwa mtetezi mkubwa wa haki za binadam katika karne ya 19 uzoefu na umahiri wake mkubwa wa kuzungumza na wa kielimu ulimsukuma mbele katika harakati za kumaliza utumwa na alikuwa raiya wa kwanza mweusi kushika mamlaka kwenye serikali ya marekani alipokuwa bado mchanga alitengwa na mama yake ambaye alikuwa mtumwa na baba yake alikuwa mzungu lakini hakumjua baba ake fredrik aliishi na bibi yake kwenye shamba la wamiliki wao hadi hapo alipokuwa miaka minane alipelekwa baltimore kwenda kuwa mtumishi wa nyumba kwenye familia ya bwana hugh old mke wa bwana huyu old sophia alikiuka sheria za jimbo hilo na kumfundisha frederik kusoma mumewe old alimkataza mkewe kuendelea kumsomesha frederick kwani akijua kusoma hata kuwa mtumwa mzuri lakini fred aliendelea kujifunza nje akisaidiwa na watu mitaani alipofariki mmiliki wake frederik alijaribu kutoroka mara kadhaa lakini hakufanikiwa hadi mwaka 8 thh 8 alitoroka hadi new york na baadaye kwenda bedford jimbonimassachus alipokuwa jimboni humo alifanya kazi za mikono kwa takriban miaka mitatu na alibadili jina lake kujiita frederick douglas ili kuwakimbia wasakaji wa watumwa mwaka elfumoja4m du alialikwa kwenye mkutano wa kupinga utumwa huko nantaket massachusetts na aliombwa aelezee hisia zake na uzoefu wake kuhusu utumwa frederick douglas alihotubia mkutano huo na matamshi yake yalikuwa fasaha na yaligusa wengi na pasi kutarajiwa matamshi yake yalimsukuma douglas kwenda nyanja mpya kama mwanachama wa chama cha wapiga utumwa cha masshs kama mwanachama wa chama cha wapinga watumwa cha massachusetts frederick alisafiri kote nchini akizungumzia ajenda za wapinga utumwa akisema kuwa utumwa ni kosa na unapaswa kupiganiwa kusitishwa kwa njia za amani douglas alikuwa mtetezi mkubwa wa filosofia ya amani frederick dugla aliyeendelea na harakati za kutetea haki za wamarekani weusi wa kwa juhudi mbalimbali mbali. alishika nyadhifa mbalimbali mbali kwenye serikali ya marekani alioa na kuzaa watoto watano na alfariki tarehe kama leo februari 8 1895 nakuambia ni kama tunasema child wa mm. mambo ya utumwa na maendeleo endelevu ya mtu mweusi kama hujazungumza kama ulivyosema sandey mm. wakati tunasoma historia ya marekani huko vyuo huku, huku. Mm. Uh, kama hujamsikia frederick duglas basi hujajua chochote kuhusu marekani mweusi bila shaka basi moja kwa moja msikilizaji kamam anavyosema ni wakati a kupata muziki na muziki bila ujasukumaeurudumu lake moja kwa moja tunaongana naye mwana muziki machatotanzania kin wanamwita huyu king kiba ali kibanakiteta kipya kabisa hichi mskilizaji kinaita mahaba sikiliza kido hicho halafu tuzungumze baadaye hapa hmm. hmm mbsha mchungu no. wa kuliate mapenza ninifanyanisile sina kumbukumbuile akambolinikoshano mwanzako minilikufa nikazikwa nikaoza mapenza nilitesa yalinitupa imifufukae yeah. miii icasiqua ni caosa penza ri micesa nasiri yaketu jambo lile kama chakula lazimaiakutsha menzako oh. minilikufa nikazikwa ikaoza mapenza niitesa yalilitupa imifuukayeu yeah. I'm busy, cause I'm a I'm a mesema ni kitu kipya kabisa hicho sandi shomari siku tatu hivi zimepita kimewekwa kime kwenye mtandao wa youtube naona kinavuma sana lakini hapo wanasema natamani kuwa singo alafu pia juzi nimemsikia huyu konde boy naye akisema anatafuta <laughs> sasa <laughs> sasa huyu ua, boy, na mbwayake, sasa huyu utamshangaa anajulikana mambo yake kule bwana vipi shangakamoaaaatuchanganya lakini mara nyingine nilikuwa namwambia uh, mwenzangu hapa katika express eresku nyingine kwamba hizi nyimbo sio maanaake kwamba timwanamziki ma, anamhusu ye. ye. yeye hmm. inaweza kuwa tu unaweza kuwa ni ujumbe tu ametupa huko njeamtu no. e. mwingine ya, lakini ndivo hivo mambo yote haya yanakujia kutoka hapa voa expressidhaa ya kiswahili ya sauti amerika sand shomarinaiikuu umatume... la marekanibilasha oh, tedowapi bmj bila kukosa ni mambo yanayojiri na kusambaa kwenye mitandao ya kijamii bm mridhi ni na. mengi sanatfacebookingam kubwa zaidi m inaweza kukuambia kwamba unajua jana usiku uliokuna nini na Mm-hmm. mchezo ambao hapo marekani unaangalia na watu wengi sana kwenye televisheni ukijumuisha mm-hmm. manyota wale mastaa wa upande wa mashariki na mastaha wa upande wa magharibi mashariki wakiongoza asonta magharibi wakiongoza na mzee wa kazi king wanamwita lbro james ngoma hiyo ilipigwa jana usiku na watu wengi sana walijaa kuitazama na wengine kule utah katika jimbo la lake city lasokct unajua kule utah kokoja mambo yalikuwa yanaendelea na, ya pa lakini kubwa zaidi bmj ni ile show ya atm tinazungumzwa mm-hmm. kama livyowayeueb ya rihana sasa hapa liku sho ya halftime ya huku lakini ile yote iligubikwa ili na waimbaji kutoka afrika Aha. hapo inakuambia afrobiti imeteka marekani ndivyo mambo yalivyokuwa akiingia mzee wa kazi banaboy akiweowote walikuwa waigeria jana ilikuwa sio mchezo ni wote <laughs> na Wizkid, walifanya vitu vyao vizuri sana bila kusahau tema unaona bwana banarema hmm. samaani kwa hiyo wote hawa walipiga nyimbo zao na kuacha watu hoi kwa kweli wakiwashangilia kwa hali ya juu sana kwa sababu ya kazi yao yako, eh, yako Raptors, Siakam, ya kupiga alionekana pale mchezaji wa pascal wacm ambaye ana asili ya camern akiwa na bamadebay wakiwa na kula vaibu la umziki wa afrobit wakicheza na kuzunguka wakati wa wakatiwa eh, bila atete kumsahau <laughs> eh, alikuwa akiangalia ama kwa hakika bmj uh-huh. ilivuta hisia za wengi na kuonyesha kwamba eh, afrobit imetamba sana hapa marekani ni moja mambo ambaya, nazungunzo ya marekanimojaaamo ma aaausahau mvp uh-huh. wa mechi hiyo alikuwa ni nani uh-huh. jason jasonta 223 baada ya kupachika pointi zake 65 kwenye mchezo huu rebound sn eh, alipachika vitu kwelikweli kwa hiyo uh, jason tatam na timu yake ilibuka na ushindi lwa tim ganes wa kwa 176 mm-hmm. za timu na upande na pia kwenye safu ya kimataifa kabla hatujaangalia swali la leo a homari nikanaangalia mitandao mikubwa mikubwa duniani mm-hmm. yanazungumzwa sana hayakumhusu biden eh, kufanya ziara ambayo ni aafla kule Ukraine. No. ilikuwa kwamba alitarajiwa aondoke hapa washington leo jioni kuelekea poland mm-hmm. eh, na wale wa habari ambao wanaandamana naye ambao wengine awawaandshwahabariambao kwanza walipata wasiwasi waliposikia white house aizungumzi chochote lakini wakaambiwa kwamba uh, mzee ameshawasili kule k imekuaje <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> na anakuwa rais wa kwanza kabisa kutembelea uh, maeneo ya vita akiwa eh, kazii eh, basibila uh, ukimbilia uh, swali haraka pia huko nchini tanzania na. timu ya yanga wanaitwa wananchi mm-hmm walipata ushindi baada ya kuipiga timu ya tp mazembe ya congo bao tatu kwa mojaimekuwa story, story kubwa sana kwa sababu wapinzaniwa wajadi simba sports spoclb walishindwa siku ya jumamosi wafunguli tatu kwa bila na timu ya raja ya yausi ya moroko kwa hiyo hilo limekuwa jambo kubwa sana wa wa yanga simba safi kabisa tuangalie kwa haraka haraka naona tuna sekunde 30 swali tuliuliza je ni sahihi kuchanganya dini na siasa andika maoni yako na wameandika kweli kweli eh, nikianza na huyu eri muwi ravangi anasema sio sahihi kabisa siasa haina upatano na kanisa hata bibilia yenyewe inasema uh, upatie kaisari yaliyo yake na mungu yaliyo yake ndivo hivyo naona mnazungumza sana pale kwenye mtandao lakini muda ndo huo umekwisha kabisa ingia pale pia unaweza kuchangia katika swali la leo kutoa majibu msikilizaji ni hayo tu tuliokuwa nayo katika voa express matangazo ambayo yamesimamiwa na abdu shakur abud hapa upande wa pili tulikuwa naye saida hamdun hapa ndani ya studio nambari 15 niko naye sandi shomari mimi naitwa bmj mridhi tuonane tena panapomajaliwa tusikia kitu hiki tukifunga kazi show me up, show me up.