Music on VOA 1, the hits. kutoka studio 5ii ihujambo msikilizaji karibu katika oa express ya sauti amerika kutoka hapa washington dc ambapo ni saa 2 nsu asubuhi huko afrika ya mashariki ni saa k nsu jioni afrika ya kati ni sa 9 na nusu alasiri karibu twende pamoja katika voa express jina langu ni mkamiti kibayasi na mimi hapa naitwa bmj mrithi tayari kabisa kukuangushia vitu kama tunavyosema vitu vinakuwa ni vizito hata leo ikiwa ni ijumaa bado vitu ni vizito kwa sababu tutakuwa tunakwambia ni nini kinachoendelea hasa afrika mashariki kuhusiana na michezo na burudani kwa hiyo sikose eh, kusikiliza hadi mwisho wa kipindi ambapo tutakuwa naye eh, adede mwenzetu kutoka mombasa akitueleza mambo ya beach yab eh, mchezo ambao kidogo unapata unaendelea kupata umaarufu sana kule mombasa na vilevile vile, kuna kitale film kitalefa mm-hmm. ambapo wanaonyesha filamu zingine fupi zingine refu utasikia yote hayo haswa hali kadhalika tutakuwa na habari muhimu za dunia nakumbuka bado tupo katika maadhimisho ya black history month hapa nchini marekani tutakuletea kile kinachojiri dondoo tu ni kwamba leo basi ni siku ya kuzaliwa ya mtu maarufu sana michael jeffrey jordan alizaliwa februari 1 mina 7 utasikia baadaye kidogo hali kadhalika tutaelekea kule nchini uganda ambapo inaelezwa kwamba rais wa uganda yoweri museveni leo amezindua uh, mjadala au kampeni ambayo inaendelea kupinga watu wa jinsia moja au mashoga safi kabisa safi kabisa mkamiti um, na kabla hatujaingilia kwa sababu tutaanza na hiyo story ya uganda pia tuwaeleze wasikilizaji wanaweza kuingia kwenye ukurasa wetu wa facebook na kuchangia mengi yanayoendelea pale maswali na vilevile yale ambayo tutazungumza katika show zingine na yote hayo yanakujia hapa VOA express tuanzie nchini uganda kama alivosema mwenzangu ni kwamba raisi wa nchi hiyo yoweri kaguta museveni ameibua tena gumzo ameibua mjadala kuhusu mapenzi ya jinsia moja katika taifa hilo la afrika mashariki na hayo yanakuja wakati ambapo inajulikana kwamba uganda ni moja ya nchi kama 47 duniani ambazo zimepiga nc fuku mapenzi ya jinsia moja lakini ni nini, nini ambacho uh, kimechangia rais museveni kulizungumzia hili kwa mara nyingine tena hasa ikikumbukwa kwamba mwaka 214 nchi hiyo ilipitisha sheria ambazo zimeharamisha ama ziliharamisha E, hali ya kuwa ukishiriki katika mapenzi ya jinsia moja wakati ukiwa katika ardhi ya uganda imetokea mkamiti kwamba e, kumekuwa na gumzo kutoka kanisa la katoliki na vilevile vile lile la angli, anglikana e, wakati e, papa francis akizungumzia suala hilo akasema haoni ubaya wowote na sasa kwa watu kushiriki katika mapenzi ya jinsia moja na kanisa uh, anglikana wiki iliyopita nayo imekumbwa na uh, na hali hiyo ya gumzo hilo imeibua gumzo hilo baada ya kusema kwamba watu wanaweza kuoana kwahiyo museveni alikuwa ameulizwa swali uh, uh, kama anaweza kufanya mengi zaidi kuhakikisha kwamba hali ya mapenzi ya jinsia moja haingii uganda wakati kuna shinikizo hilo nimezungumza na levi kahaika na nikamuuliza moja kwa moja ni kwa nini museveni ametoa kauli kali namna hiyo akisema kwamba haitoruhusiwa kabisa mapenzi ya jinsia ya moja yaingie uganda kwa njia yoyote ile hasa kama eh, ni, ni hali ambayo inachangiwa na mataifa ya magharibi tamko la raisi ni tamko ambalo linaendana na kiapo alichokula kwa maana kwamba alipopewa mamlaka ya kuwa rais wa nchi aliapa kwamba atahakikisha kwamba atalinda nchi katika kuilinda nchi swala la utamaduni pia ni swala ambalo hawezi akaliweka pembeni nchi ya uganda ni nchi ya kiafrika na kutokana na utamaduni wa kiafrika na utamaduni wa wana uganda ni swala la jinsia moja ni swala ambalo watu wanaliona kama ni jambo la kuahibisha ni jambo yaani ni kukufuru mtu akifanya kitendo kama hicho unikuwa umefanya kosa ambalo kwao wao ni kosa kubwa sana kwa hivyo mojawapo ni jukumu lake kulinda utamaduni wa nchi pili uh-huh. kanisa ya kianglikani ya uganda haikukubaliana na kanisa ya anglikani ya ulaya a kusema kwamba swala la ndoa ya jinsia moja likubaliwe kwa hivyo wao walitoa kauli na wamekubaliana kwamba haya mambo kufatana na yaliyomo hata kwenye bibilia kwamba ndoa ya jinsia moja mm-hmm. hairuhusiwi kuna sheria ambayo ilitiwa saini mwaka elfubil kumi na nne ambayo ni kama iliharamisha mapenzi ya jinsia moja lakini unaweza kunikosoa kama hapo sio kweli e, kama imeharamisha kwa nini basi linakuwa suala hili lina Uh, jirudia, rudia tena wakati eh, ni haramu kufanya hivyo hivo hujirudiarudia ni, ni kwamba kuna watu ambao bado wanaliendeleza lakini pia eh, pamoja na kutia saini kuna nchi ambazo zina shabiki au tuseme hata watu ambao wanashabiki na wale ambao wanapinga ko ngu mimi naona ni kwamba ni swala limekuwepo na litaendelea kuwepo kwa sababu hata kwenye bibilia limezungumziwa levi kahaika huyo msikilizaji akizungumza nasi awali kidogo akizungumzia suala hilo mjadala ambao lazima utaendelea e, hasa kwa sababu uganda inajulikana kwamba imekuwa na huo mjadala kwa muda mrefu na pana shaka utaendelea basi tusikie kibao hiki e, kinakujia namna hii Toka hapo chini kwa chini edi keno anasema bo africa na tukizungumzia mambo ya Mambaya, eh, kuzaliwa afrika mkamiti ulikuwa umewaeleza watu leo tunaangalia pia Black month wale walitokea huko huko afrika leo tunanini haswa ni mchezaji maarufu wa basebal michael jordan aambaye anajulikana ulimwengu ni kote leo basi wakati tunaadhimisha ac pia ni siku yake ya kuzaliwa alizaliwa mwaka tarehe kama ya leo aida Isa, anaendelea zaidi michael jeffrey jordan alizaliwa tarehe kama ya leo februari mwaka 171963 michael alikuwa mchezaji wa basketball aliyechezea timu za chicago bulls na washington wizards kwa takriban miaka 15 alikulia mijini brooklyn new york na vilevile willington north carolina alipokuwa shule ya sekondari alikuwa anacheza mchezo basketball baseball na football alipoingia chuo kikuu aliendelea kufanya vizuri kwenye michezo na alikuwa mchezaji aliyethaminiwa aliweka alama ya mwisho iliyowapa ushindi timu yake dhidi ya yageor university na kupelekea kushinda kwenye division ya kwanza ya michezo ya yancwa hapo ma9b na kushinda tuzo ya mchezaji bora kwenye michuano hiyo hapo miaka ya 9 na 8 michael jordan aliacha shule mwaka wake wa mwisho wa masomo baada ya kuchaguliwa kuingia kwenye nba na kujiunga na timu za chicago bulls kwenye mwaka wake wa kwanza na timu hiyo aliweza kuisaidia timu hiyo kuingia kwenye kinyanganyiro cha playoffs jordan alirejea chuo kikuu kumalizia masomo yake huku akiendelea kuchezea timu ya chicago bulls ambako alitambuliwa kwa uongozi wake na ujasiri wake na styli yake ya kucheza hapo mwaka 1990 timu ya chicago bulls iliweza kufika kwenye fainali ya michuano ya eastern conference na a1991 walishinda tuzo yao ya kwanza ya nba chicago bulls ikiongozwa na michael jordan iliendelea na ushindi hapo mw 1997 na 98 ambapo baada ya hapo jordan alitoka timu hiyo alipokuwa na timu ya chicago bulls jordan alishinda tuzo ya mvp yani mchezaji bora zaidi mara tano hapo miaka 989 mia na, na vile vilevile wa998 pia amewahi kushinda medali mbili za dhahabu kwa kuchezea timu ya marekani kwenye mchezo ya olympic jordan alijiunga na timu ya washington wizards akiwa pia mmoja wa wamiliki wa timu hiyo alichezea timu hiyo kuanzia mwaka l22 hadi2 lakini aliendelea kwa mmiliki hata baada ya kustafu kutoka kucheza hii leo nyota wa mchezo wa basketball michael jordan anatimia miaka 60 ndivyo hivyo mambo ya michael jordan huyo mchezaji maarufu kabisa uh, historia yake umeisikia hapo wakati tukiendelea na msururu ama mfululizo wa makala ya black history month tunakwenda kusikiliza habari za dunia waziri wa mambo ya nje wa marekani anton blinken anaanza ziara yake ya siku kadhaa barani ulaya hii leo kwa kuhudhuria mkutano wa usalama mjini munic pia atakwenda uturuki na ugiriki kabla ya maadhimisho ya februari 24 ya uvamizi wa rusia nchini ukraine na wakati uturuki ikiendelea na operesheni zake za uokoaji baada ya matetemeko makubwa ya ardhi kuleta uharibifu katika nchi hiyo mwanachama wa nato wiki iliyopita mkutano huo wa siku tatu wa usalama mjini munich unafunguliwa hii leo ambapo makamu wa rais kamala haris wa marekani kansela wa ujerumani olaf shols rais wa ufaransa emmanuel macron mkuu wa nato james stottenberg na mwanadiplomasia wa ngazi ya juu wa china y watakuwa miongoni mwa wale watakaohudhuria mkutano huo wa usalama wa kila mwaka raisi wa ukraine vladimir zelenski anatarajiwa kuhutubia mkutano huo wa kila mwaka unaohusu usalama huko munic leo ijumaa kwa njia ya video mwaka jana waliohudhuria mkutano huo walimsihi rais wa russia vladimir putin kutoivamia ukraine na mwaka huu mkutano huo unafunguliwa siku chache tu kabla ya maadhimisho ya februari 2 sh 4 siku ambayo uvamizi huo ulianza hapo mwaka jana Zelensky, alisema katika hotuba yake ya usiku kwamba watu 11 wameachiliwa kutoka mikononi mwa rusia siku ya alhamisi waendesha mashtaka wa serikali marekani jana alhamis walimwomba jaji kumpa mwanamuziki arakeli kifungo cha miaka 25 zaidi gerezani kwa kosa lake la picha za ngono na ushawishi mwaka jana huko chicago ambayo ingeongeza miaka 30 aliyoanza kuhudumu hivi karibuni katika kesi ya new york mwimbaji huyo mwenye umri wa miaka 56 hata stahili kuachiliwa huru hadi atakapofikisha umri wa miaka 1 iwapo jaji atakubaliana na kifungo cha miaka 25 na ombi la srkali kwamba kely aanze kutumia kifungo chake cha chicago baada tu ya kifungo cha miaka 30 cha new yor kukitumikia kikamilifu video zimebandikwa kwenye mitandao ya kijamii zikidaiwa kuwaonyesha watu wakiandamana katika miji kadhaa nchini iran leo ijumaa video hizo ambazo hazikuweza kupata udhibitisho huru zinadaiwa kuonyesha maandamano katika mji mkuu wa iran teheran na katika miji ya arak isfahan kundi la wanaharakati wa haki za binadamu nchini iran limesema maandamano hayo yataathimisha siku 40 tangu iran ilipowaua watu wawili kwa tuhuma zinazohusiana na maandamano ya awali nchini humo kibao blesni kutoka kwa fedha kinatufikisha hapo dakika kuminatano za kwanza za voa express tukizidi kusonga mbele kila ijumaa kama unavyofahamu msikilizaji tunakuletea kipengele cha jicho letu leo hii basi tunaye luci patrick kutoka huko mbeya nchini tanzania akiangazia ghasia za ngono au kimapenzi karibu lucy patrick kwa majina, tunajua kwamba dunia yetu sana si kama dunia za zamani vitendo vitendo vya kilawiti vimeongezeka kwa kwa kwa kwa asilimia kubwa na kwa upande wangu naweza kusema kwamba hivi vinaongezeka sababu sababu tumekosa ya mungu tamaa zetu mwili wazazi watoto na watoto tumeona hujui wapi wapi mtoto wako umfiche so, siku inabidi tu tutoe elimu mapema ili tu kama mtoto anaweza maema kitendo chochote katika mazingira yake ya shule au nyumbani hawezi kuyasema kama kwako wewe mzazi na hii itawezekana tu pale wazazi utapokuwa karibu na wawa watoto na pia hivi vitendo vinaongezeka kwa sababu ya imani za kishirikina kwa sababu watu hawana kazi watu hawana ajira watu wanatafuta hela kwa njia za kishirikina unakuta mtu ameenda labda kwa mganga na mwambe ukilaa na mwanao unapata mamilioni kwa mtu kwa sababu anakuwa tu hana elimu ya kutosha na anaamini yale mausia ambao amepewa kutoka kwa mganga wa jadi anaenda kufanya hivyo vitendo kwa watoto wake au kwa mtoto wake kwa ndugu yake kuna hili swala so zima la imani potofu za kishirikina ambalo tumeliona linatajwa sana katika matukio mengi ya ukatili wa kingono kwa watoto na serikali yetu huwa haiamini katika mambo ya kishirikina tunatoaje hii elimu kwa jamii ili iliokawezi kuelewa na kuachana na mambo kama haya nime- nimeongelea nime haya yote ili, uh, ili tuweze kusaidiana kama jamii kwa upande moja au mwingine kuweza kuepukana na hivi vitendo vya kikatili ambavyo vinaendelea katika jamii yetu vitendo vya kulawiti watoto wa kike na wa kiume na hizi elimu zisitolewe tu kwa upande mmoja zitolewe katika pande zote mbili mtoto wa kike na mtoto wa kiume kwa sababu wote siku hizo wamekuja kuwa vctim kwa haya mambo ambayo yanaendelea katika jamii zetu na pia kama mzazi kama mlezi kama mwanajamii tuanze kuchungana sisi wenyewe mtoto wa wamwenzako ni mtoto wako sana kuweka ulinzi katika jamii ukiona kuna kitendo ambacho si sahihi labda labda kwa mtoto anafanyiwa anafanyiwa anafanyiwa anafanyiwa na na na na jirani au na ndugu na nyomba, na shangazi usisite kwenda kutoa taarifa labda kwenye kituo cha polisi au olisi wazazi wake taarifa hiyo hiyo tusaidiane sana dunia tupo inatisha na inaogopesha kwa hio tusaa hivi vitendo viweze kuisha katika jamii atuongezi kitu hapo hiyo inajieleza yenyewe lakini sasa tumsikilize huyu ni boy, uh, kijana huyu uh, kutoka kule tanzania yeah, ana, ni amni eh, mwenyewe wimbo ambao umetoka mwaka huu huu, anasema again hebu tusikie kama amekuwa kwamba ana mtu na sasa hana mtu ama mambo namna gani twende kazi a One day I used to call my mama To tell her that I'm falling low And what she said, my mama It's too early for you to fall in love Mama, don't you worry She's my glory, I wanna know you kumbehuu wimbo umetolewa siku tatu tu zimepita kwamba ni wimbo sio haujakaa sana kwenye mitandao mm-hmm. na wakati alikuwa kule nchini kenya alikuwa anaulizwa maswali sasa nafikiri akiotoa wimbo labda imaanishi anaji, anajisemea yeye mm-hmm. lakini kuna vitu ambavyo unaweza kusoma huko ndani ndani ndanindani uko singo tenaasa anaweza ah. kuulizwa namba yake ya simu anaweza <laughs> kupigiwa simu wakati wowote anaweza uh-huh. kuombwa kwenda kupata kofi chai mandazi uh-huh. yeah. na inaonekana wimbo umepata umaarufu sana kwa sababu nafikiri watu wanataka kusikia zaidi kwa sababu watu hufuata sana hawa wana mziki nimeona uh-huh. hapa tu kwenye facebook sasa huko na 14 million views ambao wameangalia wimbo huu tangu wekwe hapa sisuktatu zilizopita si haba ndio mm-hmm. mambo ya condeboy hamonis kutoka jijini dar es salaam tanzania tunasonga mbele mpaka pwani ya kenya bila shaka tuangalie maswala ya burudani na spoti kwa sababu nasikia huyu mwenzetu uh, liberty collins adede anaangalia maswala kuhusu uh, ile beach volleyball na vile mm-hmm. vile kuna suala linginelkule la la la kitale. kitale ambako nafikiri na wala sitaki kusema mimi uh-huh. nafikiri anatokea huko kwa hiyo hatakuwa anajua zaidi karibu uh, collins liberty ade asante sana wenzangu tuanze na haya ya volboli ambapo timu mbalimbali mbali za olbli ya ufuoni zimewasili mjini mombasa kwa ajili ya msururu wa mashindano ya kitaifa ya yab ya ufuoni kenya baadhi ya wanaoshiriki mechi hizo kufanyika siku ya jumaamosi na jumaapl katika ufua wa mgahawa wamombasa nia na maoha walioiwakilisha kenya katika mashindano ya olimpiki ya na, na pia yale ya mataifa ya jumuiya ya madola zaidi ya timu ishirina mbili za wanaume na kumi za wanawake zimethibitisha kutifua mchango wa bahari kwenye awamu ya kwanza ya michuano hiyo baldw mengo afisa wa shirikisho la mchezo wa volleyboli pwani ya kenya anasema na michuano hii inatumiwa kutafuta wachezaji kuiwakilisha kenya katika mashindano ya all african games yatakayofanyika congo brazaville agosti mwaka huu wa 223 tunaandaa michuano kama hii kwa sababu ilikuwa mara ya kwanza timu ya kenya ya mchezo wa beach bchvolleball ilienda olimpiki na tukapata pia ni njia nyingine mwafaka ili ya kuinua wachezaji waweze kupata Atlanta, kuna wengine talantauagin kwa makazi kutokana na mchezo huu wab na pia sisi kama kenya angalau tuko na ufua wa bahari ambao tunaweza hutumia e, tunatarajia tukimaliza hii ya uh, mombasa tunatarajia tuende kisumu alafu kutakuwa na michuano ya All africa zaa ndio tuone kama tunaweza anza kucheza uganda ama tuende tanzania wanariadha wa kenya wako makini kuona ikiwa wataendeleza ukwasi wao kwenye mashindano ya World cross country ambayo yataandaliwa ataandaliwabh australia hapo kesho jumaamosi bingwa wa mashindano hayo kwa chipukizi mwaka9 btri chebet anatarajia ushindani mkali kutoka kwa letsebet gide wa ethiopia ambaye ni bingwa wa dunia katika mbio za mita e1 na pia amewahi kushinda mataji country kwa chipukizi mara mbili wengine kuiwakilisha kenya ni edna jebitok emily chebet sinta chapngeno na agnes ngetich katika mashindano kwa wanaume godfrey kimoror wa kenya atapambana na joshua cheptegay na jacob kiplimo wa uganda wengine kiwakilisha kenya ni pamoja na sebastian kimaru daniel ebenyo emmanuel kiprop nicolas kimeli na kibiot kandie enye reley watakuwepo emmanuel wanyonyi beatrice chebet daniel munguti na mariam cherop bingwa mtetezi wa reley ni ethiopia wakifuatiwa na moroko kisha kenya na tukamilishe na burudani ambapo wapenzi wa filamu kenya wanaelekea mjini kitale magharibi mwa kenya kushiriki katika tamasha la kitale film filmwick hapa kuna zaidi ya filamu hs kuonyeshwa zikiwemo zile zimetengezwa kenya na mataifa mengine kama vile uganda namibia switzerland trinidad na tobago na pia ufaransa msimamizi wa tamasha hili peter pees bwire anasema filamu hizo zitaangazia mada mbalimbali kama vile dhulma na manyanyaso ya kingono matatizo ya ardhi umuhimu wa kuhifadhi mazingira matatizo yanaowakumbwa wanawake wajawazito wanapojifungua na pia ugonjwa wa usonji yaani ceebropaly kwa ushirikiano na idara ya filamu kenya na kampuni ya kutengeza kamera canon watengeza filamu chipukizi waigizaji na waandika nyaraka za filamu pia wao watapokea mafunzo uhusu fani hiyo sina la ziada hayo ndio nimekuandalia kwenye michezo na burudani kutoka mombasa mimi ni lins liberty adede shukrani sana, Collins, liberty, adede kwa maelezo hasa, ya kina hasa yamejitosheleza kuhusiana na hilo tamasha la filamu la kitale hali kadhalika michwano hiyo ya beach basketball. haya basi tukisonga mbele tuangazie kwenye swali la leo ambalo tulibandika kwenye mtandao wetu facebook likiuliza nini kifanyike kuhakikisha kwamba biashara ya utalii ina hifadhi na kulinda mazingira en jj kaji ameandika yeye ni kijana mpole anatokea kule kagongwa mtaa majengo ya kahama tanzania anasema kwa kweli kwakwelichakufanya kuhakikisha kuwa mazingira yanakuwa bora na kuweza kumaliza changamoto zinazojitokeza naye pascal lucas chambi anasema yuko kule mondo kahama shinyanga tanzania anasema ulinzi uimarishwe kwenye maeneo ya utalii na kuyatunza mazingira ili yavutie zaidi marco nyanda yeye anapatikana izumbi anasema ni kuhakikisha siku hii ya adhimi, adhimisho iwe na mazingira bora na kumaliza changamoto mbalimbali zinazojitokeza uh, huyu edison kisuu bahamu mbere anasema yuko kule kena dr congo eh, azungumzi swala hilo lakini asema huku kwetu tunaomba amani oh, uh, anaongea kuhusu utalii anasema tunaomba amani ili watalii waaje wengi eh, toka drc itaenda na sheria zitakazowekwa serikali na kuiwekea mkazo hali ya mazingira kulindwa robert robertcheryt yeye anasema ni kuwekwa kwa, kwa sera zinazolenga kuhudumisha mazingira bora kama vile kupanda miti kuwa na sehemu maalum ya kuweka taka pamoja na elimu katika jamii basi nasema pia kwa ali basinasema piakran aalrani ii r wa saluni mabibo wewe umeandika cha kufanya ni mamlaka husika kusimamia kazi yake ipasavyo ili kulinda mazingira asante sana edison kizuba hali kadhalika tunakushukuru wewe sekela nyanda Amba umesema kwamba lwamas kikamilifu sekta hiyo tuangalia basi yale yanayovuma kwenye mitandao ya kijamii tukianza kuperuzi kuanzia facebook twitter na instagram e bila shaka mkamiti nimekuwa nikiangalia angalia lakini suala hili ambalo tumelizungumzia katika stori zetu eh, kuhusu black history month inakaa limegonga vichwa vya habari kuhusu birthday ya huyu huyu hall of Fema, eh, uh, uh, huyu michael, michael jordan eh, alizaliwa huko chicago kama tulisikia kwenye historia lakini kitu ambacho sababu leo ni siku yake ya kuzaliwa kama ulivyotaja maadimisho mm-hmm. hayo ayoadimisho hilo ni kwamba yeye ametoa ame mchango wa dola za marekani milioni kumi eh, uh, wakfu moja unajulikana kama wish america E, ambao amekuwa akichangia na kuunga mkono lakini hii ni mara ya kwanza e, kwa kiasi kikubwa cha pesa kama hicho e, kutolewa na, e, na pia sasa kwenye magumzo mitandaoni naona wengine wanauliza uh-huh. e, kwani huyu ni mzuri kiasi gani kwamba siku yake akozaliwa ya uh-huh. anatoa zawadi badala ya kusubiri alesia <laughs> <laughs> fl e, lakini ndivyo hivyo baadhi ya mambo yanayovuma kwenye mitandao ya kijamii na vilevile mm-hmm. vile ha, hapa marekani kumuhusu rais wa marekani uh, joe biden jana kuzungumza eh, ama kwenda kufanyiwa vipimo kuangalia hali yake ya afya mm-hmm. ni suala ambalo limetanda sana hapa wengi wakizungumza eh, kusema kwamba yuko na miaka themanni na bado anaelezwa kwamba na, wa na... na kama basi yukoaaoeleaakauendelea uana mula wapili aaa uh-huh. inatarajiwa kwamba uenda akatangaza wakti wowote lakini sitwamsemea tusubiri rais b mwenyewe aseme kama nataka <laughs> mhula mwingine sikilizai i hayo tu tuaokua nayo wenye hivi leo msimamizi wa matangazo amekuwa ah, ni abdu shakur abud mwelekezi ni saida hamdun hapa studio nimeshirikiana na mkamiti um, kibayasi mimi naitwa bmj mridhi tunakuacha na kibao hiki uburunjike kidogo <mulia>