This is V01, the hits. kutoka studio 15 hii ni voa expessni siku ya 12 toka ulipoanza mwezi huu wa uh, disemba tukiwa tunakamilisha mwaka huu wa 222 hivi sasa hapa washington dc ni saa 2 a nsu asubuhi usishangae hapo ni saa 1 alaasiri saa za afrika mashariki lakini kama huko eneo la afrika ya kati hivi sasa ni saa 9n eh, tunaokaribisha katika matangazo ya voa express mimi naitwa idi ligongo lakini sipo yangu. Uh, nipo na wenzang hapa naitwa mkamiti kibayasi pamoja tutalisukuma gurudumu hili la voa expres kutoka hapa wasington kukujuza yale ambayo yanaendelea ndani ya ardhi ya marekani na nce ya hapa lakini pia nakugusa moja kwa moja wewe kijana unayesikiliza hivi sasa voaexesnam basi tutagusia ule mkutano wa viongozi wa afrika na marekani e, mkutano huu tukiona namna gani umekuwa ukifanyika kwa kiwango gani namna gani unaweka mazingira uh, ya uh, vijana wa afrika kufikia malengo yao lakini hali kadhalika tutaelekea kule qatar ambako shughuli bado haijaisha tena shughuli hivi sasa ndio uh, inazidi kupamba moto maanake timu kibao zimeshapanguliwa uh, zimebaki timu nne ama mataifa manne tu ambayo wiki hii lazima tupate mataifa mawili e, ili kusonga mbele mpaka katika mchezo wa fainali hapo desemba 18 na kukamilisha e, kumpata bingwa wa dunia kwo tunakukaribisha sana kutoka hapa uh, washington dc na mkamiti tunaanzia hapa hapa marekani haswa kama ulivyozungumza basi mambo yanayozungumziwa ni kuhusiana na mkutano huu unaofanyika hapa mjini washington dc kati ya uh, rais jo biden yaani nikimaanisha utawala wa rais jo biden na mwenyewe jo biden akiwa na viongozi wa afrika ambao wamewaalika kuja hapa kuzungumzia maswala mbalimbali mbali. mkutano wenyewe utaanza rasmi hapo kesho tarehe kumi natatu mpaka kumi eh, na tano lakini pia kabla ya hapo kumekuwa na uh, maandalizi ya mkutano huo lakini uh, mbali na kwamba mkutano huu utakuwa ukijadili maswala ya demokrasia usalama na utawala bora maswala ya, ya, ya uwekezaji uchumi na usawa kwa vijana ambao mm-hmm. vijana kama unavyofahamu idi wanakuwa wanazungumzwa katika kila ajenda unayoigusa kwa sababu ndio vijana wa kesho ndiyo jenereshen yenyewe ambayo inaangaziwa kuja kuongoza katika katika miaka ijayo sasa hili kufahamu umuhimu wa mkutano huu aa, kwa upande wa vijana tunaye kwenye laini ya simu hapa yeye ni daktari godfrey mnuby ambaye anaangalia mkutano huu kwa karibu kabisa na e, kama ulivyokuwa umegusia ni namna gani mkutano huu e, pamoja na kuzungumzia masuala mengi tu ya demokrasia maswala ya uchumi e, maswala ya ushirikiano wa marekani na mataifa ya afrika lakini kwa namna gani vijana ambao ndio wengi katika bara la afrika wanaweza kuangaziwa na kutatuliwa yale ambayo yanawakabili daktari nini ambacho unakiona toka mkutano huu umekuwa ukifanyika kwa muda hivi sasa unadhani unajikita zaidi katika kutoa mwangaza kwa vijana ili kuweka mazingira sawa labda ya ajira elimu vile vile na kujiajiri nashukuru na, na, sana idhaa ya kiswahili sauti ya marekani ni kweli dunia imebadilika imekuwa kama kijiji kwa ushirikiano muhimu sana kama ukiangalia dhima mkutano huu kweli lazima kiuchumi kidiplomasia ki lazima tushirikiane lakini wasiwasi wangu ni kuhusu sela za mambo ya nje za nchi nyingi za afrika sidhani kama kweli zina kisi mahitaji ya vijana tuna fursa nyingi hapa na rasilimali nyingi bara la afrika nafi katika mabara yote naza kawnaongoza vijana ni kweli asilimia kubwa na vijana ni nguvu kazi lakini wasiwasi wangu ni kwamba nchi nyingi za afrika bado hazijaweza kupambanua sela zao za mambo ya nje kubainisha wanataka nini na wanatakiwa wafanye nini ili kupata kile ambacho wanahitaji kupata kwa huo ndio wasiwasi wangu vijana ni asilimia kubwa sana lakini bado hawajaandaliwa vizuri kuweza kuimili ushindani na kunufaika na hizi fursa zilizopo Uh, dr mnubi um, kama unavyosema kwamba vijana uh, ndio uh, swala kuu na hawajapewa uh, fursa za kutosha sasa katika uh, siku hizi uh, takriban uh, tatu muhimu ambazo zitagusia masuala haya ikiwemo kukuza elimu na usawa katika uongozi wa vijana unadhani kwamba viongozi wa afrika uh, watakuwa tayari kubeba ajenda za kuhakikisha kwamba kunapatikana usawa wa uongozi uh, kwa upande wa vijana ambao ndio hao tunawatarajia katika uongozi wa siku zijazo nilitegemea ni, ni, ni, mimi kwamba ni kweli tu, lazima tukubali katika nchi zetu za afrika tuna changamoto lakini suluhisho la changamoto zetu inabidi litoke ndani sisi kwa sisi tukae tuongee kwa kwasabau so, si ndio tunajua changamoto zetu kwa unaimani vijana kama ulivyoongea ni na, Bidiana, so, ndio taifa la kesho na sio taifa la kesho vijana ni taifa la sasa a ndio taifa lenye nguvu katika mabadiliko yote vijana lazima hiyo hiyoajenda sio viongozi viongoziwetu tuwapush viongozi wetu ili wajue vijana sisi tunataka nini kwa ajili ya kukua na kukuza nchi yetu na kusimamia nchi yetu katika maslahi mapana ya bara la afrika asante uh, sana basi daktari mnubi kwa hayo eh, naamini kabisa ni masuala ambayo mjadala wake ni mrefu mpana na tunapaswa kuendelea eh, kupata kwa kina kabisa eh, katika mkutano huo wa marekani na viongozi wa afrika unaoanza rasmi siku ya kesho eh, hapa jijini washington dc na tutaendelea kuangazia kwa ukaribu kabisa eh, kujua kile ambacho kinapatikana ndani ya ah, mkutano huo kuelekia mbele Stand up, yeah. Baby, I've been thinking about you. Oh. You know that I love you, baby. I'm the only one you yeah. want you, baby. I'll go do anything for you. Stand by me haya basi ni mafiki zolo e, kundi hili kutoka kule nchini afrika ya kusini mm-hmm. miaka ya hivi karibuni walikuwa wamekaa kimya kimya fulani hivi na sasa wanarejea kuonyesha kwamba wapo eh, na wanaendelea kufanya vizuri wanakuambia nini hapo wanakuambia mm-hmm. <laughs> <laughs> aya mambo ni matamu kwelikweli ndani ya matangazo haya ya x eh, hey, mm-hmm. kama ulivyosema hapo mwanzo katika siku hizi mpaka pale disemba 18 hatutaacha kuzungumzia kitu kinachozunguka kinachoendelea kule doha katar eh? na sasa mm-hmm. kama walivyosema yamebaki mataifa manne mm-hmm. ndio yanayozungumziwa lakini katika hayo mataifa manne ni mawili tu ndio yanayohitajika hiyo uh, disemba 1umina mm-hmm. 8an na katika hayo mawili ni moja ndilo litakalovuma kabisa yani <laughs> ni, ni mpango ule wa panga pangua panga pangua e, pangua huyu unapangwa hapa alafu ukifanya mchezo na yu, una na nae unapanguliwa na yule mwingine naye anapangwa pale mpaka mnakwenda mpaka siku ya mwisho lakini uzuri ni kwamba mm. hizi timu nne ambazo zimeingia zime kwenye nusu fainali mm. uh, namna yoyote takavyokuwa lazima zicheze michezo miwili uh-huh. yaani napozungumza michezo miwili namaanisha mchezo wa nusu fainali na hey, pengine mchezo wa fainali uh-huh. au mchezo wa kutafuta mshindi wa tatu na wanne kwa hiyo kuna michezo bado eh, tukasema uh-huh. michezo mitatu imebaki michezo ya nusu fainali uh-huh. mchezo wa fainali na mchezo wa kutafuta mshindi wa kombe la dunia mshindi wa tatu tunapata bingwa wa dunia uh-huh. sasa tukipata bingwa wa dunia uh-huh. yule atakayefungwa anakuwa ni mshindi wa pili uh-huh. alafu kuna mchezo mwingine ambao unakutanisha watakaufungwa katika michezo hii ya nusu fainali ili kupata mshindi wa tatu na wanne kwa hiyo shughuli bado, bado ipo michezo bado iko mingi kwa hiyo kwa namna yoyote ile wale atakaufungwa uh-huh. E, ikiwa kama argentina wamefungwa ufaransa wamefungwa basi argentina na ufaransa wataki, watakutana lakini mbona unaogopa kusema morokomoroko hatuwezi <laughs> kunguwezikug <laughs> <laughs> basi ngoja mi nikupe historia fupi tu ya dakika moja mm-hmm. unajua kwamba moroco ilifunga uh, potugal mabao matatu kwa moja mwaka elfumojaa9 na themanasia nimeisikia hiyo mm-hmm. na kuliondoa taifa hilo la ulaya katika hatua ya makundi mm-hmm. kwa hiyo sasa mambo, mambo. Ni mambo. mambo ni mambo tunasema shughuli uasemashuuliedo meanzauo <laughs> fainali za kombe la dunia zimekuwa ni mechi ambazo zimetikisha dunia kwelikweli eh, kwa mchezo wa argentina dhidi ya uholanzi argentina wakiwa wanaongoza goli mbili kwa bila watu wakiamini mechi imekwisha mpaka dakika theani eh, natatu uholanzi wanajipatia goli la kwanza inakuwa mbili moja mm-hmm. ref anaongeza dakika zile za nyongeza ambazo watu walikuwa wnaziibaiba ndani ya mwanjani zinasema kumi mm-hmm. na unapigwa mpira hapo eh, dakika zimebaki kama moja mbili hivi mm-hmm. uholanzi wanafanya tukio ambalo linashangaza watu wote E, ambao wanafuatilia mpira wanapiga frki katika hali ambayo watu wameshangaa wanapata goli mbilimbili mbili, lakini argentina wanavuka kwa njia ya Pennant. lakini mchezo mwingine ambao ulikuwa mtamu klikeli mm. ni wa wamoroo dhidi ya ureno ureno anafungwa goli moja kwa bila cristiano ronaldo anaondoka uwanjani hata mtu mkono anaingia kwenye ile ya kwenda atan mm-hmm. ua na, ma- na-, na machozi kwa sababu <laughs> huu ulikuwa sau mchezo wake wa mwisho wa kombe la dunia Morocco sasa wanakwenda kukutana uso kwa uso kwa na na ufaransa mm. mchezo ambao ulitarajiwa ungekuwa ushindani mkubwa sana baina ya ufaransa na uingereza unaisha katika dakika za kawaida kabisa kwa ufaransa kuifunga uingereza goli mbili kwa moja sasa kile ambacho tunataka kukijua kesho ni mchezo kati ya argentina na croatia musa mwakisu huu mchezo unakuwaje kwa siku ya kesho ya ni michezo migumu kwa sababu timu zote mbili mathalani argentina dhidi ya koratia ni mechi ambayo inakutanisha timu mbili ambazo zina mtazamo tofauti koratia wenyewe wana msukumu mkubwa sana wa kitimu kwa namna ambavyo wachezaji wake walivyoweza kujitengeneza lakini argentina wanacheza kwa ajili ya Lionel messi kwa maana ya ile matukio ya kumaliza mchezo wameaegemezea sana kwa Lionel kwa hiyo itakuwa ni mechi ngumu sana kwa pande zote mbili kutokana na mtazamo huo ambao mimi nauona kwa maana ya argentina kumtegemea sana nel messi lakini pia piaoreia kucheza kitimu na haswa kulipata lile benchi lao la ufundi na nini ambacho kikubwa umejifunza katika michuano hii ya kombe la dunia alfu mbili na ishirin na mbili kwa matukio ambayo yamekuisha jitokeza eh, na yakukumbukwa kikubwa ni timu zote kujitoa wachezaji wote kujitoa katika michezo ambayo wanacheza wanajitoa kwa asilimia mia moja na ndio maana unaweza kuona kwamba michezo yote ya kombe la dunia ilikuwa yenye kuvutia hata timu ikifungwa goli nyingi lakini bado wachezaji wanaendelea kujitoa hiki ndo kitu kikubwa sana ambacho mimi nimejifunza katika michuano hii ya kombe la dunia mathalani mchezo wa waargentina nolan unaweza kuona vurugu ambazo zilikuwa zimetokea ni kutokana na wachezaji wa timu zote kupigania mataifa yao kupigania maisha yao ya soka kupigania mpira wao kwa hiyo unaona kabisa kwamba hawa ni wachezaji ambao wametengenezwa hawana mawazo yoyote mawazo yao ni ya mpira wa miguu kwa hiyo hiki ndo kitu kikubwa ambacho mimi nimekiona asante sana musa mwakisu kwa kueleza hayo yote basi hapa moja kwa moja tuelekee katika habari za dunia mawaziri wa mambo ya nje ya umoja wa ulaya wanatafakari vikwazo vipya dhidi ya rasha na fedha zaidi kulisaidia jeshi la ukraine katika mkutano leo jumaatatu huko marekani ikiahidi kuendelea kuiunga ukraine huku kukiwa na mashambulizi ya rusia dhidi ya miundo mbinu muhimu mfuko uliopendekezwa na eu unaojadiliwa huko busl utatoa karibu dola bilioni 21 kufadhili utoaji wa silaha kwa ukraine umoja wa ulaya tayari umeweka awamu 8 za vikwazo vinavyolenga takwimu za viwanda vya rusia kujibu uvamizi wa ukrain ulioanza mwezi februari duru ya tisa uh, itajumuisha maafisa wa serikali pamoja na viwanda vya ulinzi na benki vya rasia iran leo jumatatu ilisema ilitekeleza mauaji yake ya pili ya mfungwa anayehusishwa na, na maandamano nchi nzima yaliyoanza mwezi septemba shirika la habari la mizan linaloendeshwa na mahakama ya iran limesema majidreza rehnavard alinyongwa hadharani siku ya jumatatu katika mji wa mashad ranafhad alishtakiwa kwa kuwadunga kisu wanachama wawili wa, wa kikosi cha usalama mwezi uliopita huko mashhad wanaharakati wanasema iran imewahukumu watu wasiopungua darzeni moja kunyongwa hadi kufa katika vikao vya faraha makampuni makubwa binafsi ya norway lazima yawe na bodi ambazo zinajumuisha angalau asilimia 40 ya wanawake au yatafungwa serikali ilipendekeza katika muswada leo jumatatu katika msukumo zaidi wa kuvunja dari yakio inayozuia wanawake, wanawake kufikia nafasi za juu nchi hiyo ya nordic ilikuwa ya kwanza duniani kuanzisha upendeleo wa kijinsia wa asilimia kwenye bodi za kampuni zilizoorodheshwa hapo mwaka 205 ikianzisha msukumo wa kimataifa wa kulazimisha kampuni kuwa na wanawake wengi kwenye bodi watu walipanga foleni siku ya jumatatu nje ya kliniki za kupima watu homa katika hospitali za china kuangalia kama walikuwa na covid19 ishara mpya ya kuenea kwa kasi kwa dalili baada ya maafisa kuanza kupunguza hatua kali dhidi ya ugonjwa huo miaka mitatu katika janga hilo china inakuenda taratibu kuendana na masharti ya ulimwengu ambayo kwa kiasi kikubwa umeanza kuishi na covid-19 na kufanya mabadiliko makubwa ya sira jumatano iliyopita baada ya maandamano yasiyo ya kawaida ya vizuizi vyake kio wakidanganyi maa mijipodowa ume umepodoka mwendo najeku doze manani misuruarianidondoka tukimbizane sarume wanu iyo michezo ya jogo ona wacizama cini sarome wangu ukimona jongo inama kidogo shika, shika makoti minimesima makamangomboti mtotojojo sio roboti chumbani pingiripingiri zambasoitekenyaga pingiri si, ukinyongasaromeategenya kiy ingalitingalinalikwamoto naoea mokmesumukalikamaobohsichebebi kanicharanga kanichonguwa moyo kakaranga iebebi kunyemsambwana wasinga ingenge ni kibao salome hicho kutoka kwa diamond akishirikiana na reivani ngoma mm-hmm, hii ambayo mm. waliirudia ya kwanza kabisa iliimbwa na saida kalori eh, maria salome wenyewe ndo wimbo huo unaitwa unamchambua kama karanga kwenye vidio hii mm-hmm. ndo hamisa mobeto ilimfanya akaanza kuwa hamisa mobeto huyu ambaye tunamjua leoana mm-hmm. na ndo ikawa hatari kwelikweli baadaye mara tukasikia he kumbe wana mtoto na bwana simba mm-hmm mara hei imekwenda imerudi kwa hiyo ndo mambo hivyohaya <laughs> mm-hmm. ni kutoka katika kibao cha salome basi msikilizaji tunazidi kusonga mbele na voa express kutoka hapa washington dc na um, wkendi mm. unajua tasnia ya burudani wapenzi wa muziki mm-hmm. walipata huzunina baada ya kupokea kifo cha mwanamuziki mashuhuri na mkongwe huyu kutoka jamhuri ya kidemokrasi ya congo ambaye jina yake halisi anaitwa elizabeth shalamwana mwidikai mm-hmm. mm-hmm. na katika jina lake la stejini ama jukwani alikuwa anajiita shalamwana Shala amefariki siku ya jumamosi disemba kumi huko kinshasa jamhuri ya kidemokrasia congo drc na huyu alizaliwa mei 13 mwk m katka mji wa lubumbashi ambayo wakati huo ilikuwa sehemu ya congo ya ubelgiji sasa jamhuri ya kidemokrasia ya congo baadaye mara baada ya mbutu s kuingia kuwa kiongozi wa taifa hilo akaibadilisha jina na kuita uh, zr ambayo hivi sasa vilevile uh, kabila akairejesha kuwa jamhuri ya kidemokrasia ya ongoaii mnamo na umri wa miaka6 kwa sababu alikuwa ni mwanajeshi na mama yake alikuwa ni mama wa nyumbani ambaye naye aliishi mpaka maka uh, uh, aa zile dakika zake za mwisho uh, huyu mama shalamwana alitengeneza moja kati ya wimbo ambao ulikuwa unaonekana kama vile unaingilia masuala ya kisiasa ukitoa uh, nadharia ya kwamba ni mwanafunzi mwana mmoja hivi ambaye anavushwa madarasa bila kufaulu uh, mitiani mbalimbali kuna mbali. watu wengi wanadai kwamba hili lilikuwa dongo akirushiwa rais felix chisekedi kwa maana hiyo mm-hmm. eh, basi lile shirika la ujasusi la taifa hilo anr likamkamata na kumweka ndani na mwaka l2 na 2 vilevile juni alizushiwa pia amefariki dunia lakini wakati huo alikuwa amepata ugonjwa mm. wa kisukari lakini mpaka anafariki dunia siku ya jumamosiashalamwana mm-hmm. alikuwa na umri wa miaka 6na minne Nane. na alivuma katika miaka he na 9 katika nyimbo zake mbalimbali mbali mm-hmm. ikiwemo ule wa dezodezo dezo, mm-hmm. hali kadhalika karibu yangu mm-hmm. Mm-hmm nるmるm <coughs> すクlざgまい ambiwa unipeleke kwa baba akatupatie mali mii nilikuwa siku zote najiuliza umama anaimba kiswahili vizuri vkumbe mm-hmm. lubumbashi pale unajua lubumbashi kuna pigu wa kiswahili sana lubumbashi haya maeneo ya bwana kahozi kosha <laughs> <laughs> ukizungumzia mambo ya mpira unazungumzia mambo ya, ya tp mazembe, mazembe. Eh, na kombe la shirikisho afrika um, ratiba imetoka timu ya yanga ya tanzania nayo itaenda kushuka pale kwenye dimba la eh, na tipi mazembe eh, uimbo ra, una mbali sana wakati lubumbasupiga naamehangaza kwamba shalamwana kwa jinsi ilivokuwa anasikia sikutegemea kwamba ana umri wa miaka 64 maana yake ameanza akiwa mdogo sana uh, kuimba aya tusonge mbele ndani ya matangazo ya tunaelekea katika mitindo ya maisha na hapa tunaangazia hii leo Eh, mapenzi ama wapenzi ambao wako mbalimbali wanaendeshaji mapenzi nakuaje changamoto ziko vipi sikiliza haya uhusiano ambao long distance relationship kusema ukweli siamini kama unaweza kuzaa matunda yale baada ye haya yyote watu waje kuoana mtu akiwa mbali humwelewi huelewi anafanya nini hamna muda wa kukaa pamoja na kujuana vizuri mtu anaweza kudanganya hujui kuwa ana uhusiano mwingine hutakuwa unajua si zote ambazo hazifaulu kuna zile chache ambazo hufaulu lakini inataka kujitolea ya kwamba hao watu wawili wamejitolea kabisa katika uhusiano kuona kwamba wanaofanikisha mimi mwenyewe <sighs> singependelea ua katika uhusiano kama huo kwa sababu mi mwenyewe nina shida na siamini mtu yeyote kirahisi <laughs> kwa hiyo ningependelea kuwa na mtu nijuane naye vizuri ukiwa naye karibu unamjua vizuri hapo unaweza kufanya maamuzi uone kama unaweza endelea naye katika ndoa ama haiwezekani huko kwa skype unamwona calls na nini lakini hauna ule mkaribi aujui ndio kwa video call aweza utamwona ndio lakini si kila wakati mtakuwa mna video call sazingine hata muda wa mda call haupo muda wa kushika simu na kuchat ile whatsapp hua hauko kwa hivyo inaleta mambo mengi mambo mengi sana, kuko sana, kuko sana kwa kila wakati kwanza kwa mtu kama mimi ambaye haamini mtu kirahisi kila wakati uko na maswali akichat kidogo na aende pengine offline unaanza kushangaa ameenda wapi waona sasa m sioni kama inaweza nani za kuzaa matunda lakini kwa wale kidogo ambao wamejaribu ni kidogo sana wachache sana mtu ataona ataona mbona uko online hata pengine ni mahali kama ofisini ni wifi on pengine message zinajisoma pale lakini ako anafanya mambo mengine sasa mtu kuuliza mbona ulikuwa online kutoka wakati huu na mpaka saa hii saa message pengine mtu kuuliza kwa nini kupost aujarudisha m nguinia ukaeka itu ale akisha hujajibu <laughs> ile yake like ujaijibu mtu anajiuliza mbona hujajibu yangu kwanza hujasoma kwanza umeingia tu Hey, kwani mapenzi alipungua mambo kama hayoumesikia mtu anakuambia kwamba bana yeye long mm-hmm. distance, uh, mbavyo, ya, ni vitu ambavyo haviamini sanaakini mazamowtazamo wake yeye Ehe, mm-hmm. pengine mtazamo wa hapa studio mimi mkamiti mm-hmm. au wewe id ligongo mm-hmm. au msikilizaji mwingine pale juma musa joni mm-hmm anakuwa na mtizamo tofauti tunashukuru sana kwa mtazamo wako na maoni yako kuhusiana na mapenzi mm-hmm. ya, mbali. ya mbali tunasonga mbele kwenye swali la leo tuliandika kupitia ukurasa wetu wa facebook dunia inaadhimisha siku yalajirushwa ni jambo gani linatakiwa kufanyika ili kupunguza uhalifu katika eneo lako huyu ni wilungula ehota anasema walaji rushwa ni watumishi wa umoja wa mataifa vithibitisho vipo vilivyopewa rushwa eh, kule drc isiwe inashambulia wauaji na wavamizi kutoka uh, rwanda ndege zake za kivita ili kupambana na maadui zake kwani kama sio rushwa mlipewa na rasmi kwa namna gani mnaendelea kubisha juu ya hili ibrahimu wasena wa bukombe yeye anasema tanzania kila wenye dhamana wawe na hofu ya mungu pia watambuo umuhimu wa wao kuwepo ofisini iko siku atatoka na yeye ataombwa rushwa ili ahudumiwe abdi abdi warsame anasema dawa ya rushwa ni utunguaji wa sheria kali basi sisi tunakamilisha vexes na shukran kwa wote mmetuandikia mimi naitwa igi ligongo mwenzangu ni mkamiti kibayasi upande wa pili alikuepoida isa msimamizi wa matangazo aushakur abd tunakuachana ngoma hiyoeipatasaomcm Can you not get some? Can you