akizungumza na wanahabari akiwa katika shamba la wafu la mashani pembeni ya makaburi za watu helaiina tatu waliouawa kwa mapanga na visu mwaka wa elu2n kn kaskazini mashariki mwa muji wa beni wakati wa kuwazimisha miaka minane tangu ya anje mauaji katikati mwa muji wa beni kivu kaskazini rashele muvunga mmoja wa kaazi wa beni ambao wameshapoteza familia aomba serikali ya jamhuri ya kidemokrasia ya kongo na umoja wa mataifa ya yani un kutangaza rasmi mauaji dzidi ya raia wa beni na lubero na hata wa ituri huwa mauaji ya kimbari kwani kila siku kukicha watu huwawa kwa mapanga na shoka wengi wao wakiwa ni wanawake na watoto wita depi batu walianzaka kufa safe wita me hakuna ta jstise moya yenye shaka jilanse tujue ni tunakufiaka nini na kama tutafikiaka wapi guvernema yetu minaiinterpele tena iweze kufuatilia kusudi justise ikuweet juu ya vandugu yetu ambao washaka kufa mvunga akiwa na miaka zaidi ya thelatsini akiwa vile vile mwanaharakati kutokana na mauaji ya beni aomba wananchi pamoja na serikali kushikamana wakati huu mgumu wa mauaji ya kila siku naomba guvernema na raia tuungane kusudi amani irudie kwetu kama hatuungane na guvernema hakuna kitu ambayo tutafanya na hakuna amani yenyee tutapataka tutaendelea tukukufa kila siku kila siku ili sia tunaendelea kukufa kila siku ni siye populasio ambayo sienje tuko na sufriri grasmadirisha kwa upande wake anasema mjumba wake aliuawa na waasi wanaozaniwa kuwa ni adf katika kijiji cha mkoko siku zilizopita aomba serikali kujenga en mjini beni kama alama ya kihistoria ili mauaji ya beni yatambulike kimataifa na hata kwa kizazi kipya kipyamimi kibinafsi data yaliyo inanikumbusha kifo kya myombangu Uh, mampre ja, ma wa famia yangu alikufa mkoko kwa masiku zenye ziliyopita ndaita gouvernemant kuweza kuprendre maresponsabilité kuweza kusekirize rahia yenye mekufa masiku mingi hatuwezi kua napenda uaka na selebre hii date ya eh, uzuni sana na hakuna kitu kya maana kenye guvernemat iko natendea raia kundi la vijana wa lucha wamekuwa kila siku mstari wa mbele kukemea mauaji hayo wakiomba mahakama ya icc kuendesha uchunguzi zidi ya watu wanaohusika katika mauaji ya beni lubero pamoja na ituri akisema ezairiko mmoja wa lucha tafuta kuja kufanya ket wakuteke kuna watu ambao wamezikwa fasfahali moja na ndio hapa ambapo walizika watu makumi tatu na tatu uh, ambao walifariki pangadi wamezikwa hapa mauaji ya beni na luberu yalianja mwaka wa e210 katika eneo la maimoya na vijiji vingine vinavyopatikana mashambani na watu kadhaa kutekwa na kulazimishwa kujiunga na kundi la waasi wa adf oser malivika kumekuucha afrika goma