tunafikiri kama sisi tutafika kule fkwenye amani iko ni kule tutakwenda na kule tutabeba maendeleo mpango maalum wa kusukuma maendeleo ya taifa la jamhuri ya kidemokrasi a kongo umezunduliwa hapa ijini katika mikoa mbalimbali ikiwemo mkoa wa ituri na kinchasa baada ya ule wa kivu kaskazini ambako kumeripotika machafuko na ufukara kwa muda mrefu mikhael amuli ramazani ni kutoka serikali ya kinchasa akiandamana na gavana wa mkoa wa ituri luteni jenerali joniuby mipango ya maendeleo ya vijiji kwa teritware tano ya ituri inaelekea kuangalia namna ya kupunguza umasikini kati ya jimbo la ituri tunafikiri kama sisi tutafika kule fasi kwenye amani iko ni kule tutakwenda na kule tutabeba maendeleo na fasi kwenye kuko pasi kwenye hatuwezi kufika hatutaweza kufika na maendeleo haitaenda kule ramazani amuli amesema lengo kubwa la mpango huo ni kuweka maendeleo kote jamhuri ya kidemokrasia ya kongo katika sekta mbalimbali mbali. kutengeneza mabalabala hiyo tunaita mabalabala ya deserte agricole kujenga masoko kujenga vituo vya afya na masomo kwa mambo ya kazi yote tatumia vijana wa mwingini ndio watafanya kazi hiyo wananchi wa mashariki mwa kongo sehemu inayoshuhudia machafuko kwenye vijiji wakiwa na shaka lakini wakiomba vijana wa mahali kuwa wa kwanza kupewa ajira kwa kupunguza makundi ya waasi kristien shahuri ni mmoja wa vijana mkoani ituri kwa ituri wa vijana ni wao wamekuwa katika vikundi mbalimbali mbali, na wakati wame watch patia wavijana kazi itaweza kusaidia wavijana wasiende tena katika vikundi visivyostahili uh, vile ambavyo wanachukua silaha uh, pasipo halali tutafurahi wakitumizia vile mantreprise za hapa hapa ile itatufurahisha zaidi huku wanawake wakiomba utekelezwaji wa miradi hiyo kwani wameshapata ahadi nyingi na serikali za kongo wakiwadanganya wakazi kwa muda mrefu mama elizabeth Love buve ni mmoja wa watetezi wa wanawake mkoani ituri akiwa mjini bunya ndio sisi mama, mama, tuifuate na tuone na gani, eh, banatia ndani ya kazi na inakua kwelikweli namna ilisemewa leo namna mkubwa apima na tuone imetimika tutaifuata na tuna pia ndani mipango kama hii huwa inashuhudiwa na serikali kadhaa ila utekelezaji wake ukipitia changamoto kadhaa ama kushindikana oser malivika voa goma