ndanguzi esperase ni mama mjane akiwa na watoto ine wasichana watatu na mvulana mmoja asema mume wake aliuawa siku zilizopita na watu wenye silaha ambao walivamia makazi yao kwa saa za asubuhi na kumuua mumewe kwa mapanga akiwa shambani wilayani jugu sekta ya walendu peti kwa sasa apitie hali ngumu ya kimaisha pamoja na watoto wake katika mji wa kasenyi unaopatikana pembeni ya ziwa albert linaloigawa na ya ya kidemokrasia kongo tunaishi namana magano tunakimbia tunateseka njia kukula vile haiko na sasa tunashukuru mungu kidogo kwa kwa bule. lakini mbele kidogoananaot au li laotytuktitulikimbia anaikaa bila kusoma juu pesa ya uuesyakusomea haiko na kukula haiko mpaka leo makulio mzuri kwa njia ya watoto yetu vile pana kwa si kwa kuvala vile ile mama huyu mjane aomba muungano wa jeshi la congo frdece pamoja na updf kuhudumisha amani na usalama kwenye vijiji vyao ili siku moja warudi kulima shamba zao kwani wamechoshwa na hali ya kuombaomba katika mji wa kasenyi unaopatikana kilometa 57 kusini mashariki mwa si, mji wa bunia pita kubogoro kwa pitabogorokusi tuko chini no karibu na njimhenda jonathan ni mwendeshaji pikipiki katika barabara ya bunia kwa kwa ya kasenyi kwa ajili ya guverneme yetu ya congo kitu yenye banaweza fanya ni kuangalia kama batafanya batatumikisha akili gani juu bamalize vita pasiki kila mtu ati arudiane na dispoziso yake ya kazi ile tu iletunjo solusio metukasema keno gvernema iwasaidie bo navo ni vatu wanaweza choka lakini solusi ni kuleta tu salama mashirika yenye kutetea haki za wanawake ikiomba serikali kupitia jeshi lake kuwajibika na kuwapa wananchi wa kongo amani hasa wale wa mkoa wa ituri na kivu kaskazini josephine Tunaendelea sana kunungunika na hali ambayo inaendelea kusikika hapo irumu mambasa ituri yote hasa na kivu hali ya mama na mtoto ambao wanaendelea kukimbia huko na huko gment yetu inasahau mapashwa ya amani ndiyo maana tunaomba wale wanajeshi toka uganda toka kenya watusaidie waweze kufanya kazi kwa imaniti ili wakilinda amani mji wa kasenyi kwa sasa umepokea wakazi wengi wanaokimbia vijiji vyenye ukosefu wa usalama na hata wengine wakilazimika kukimbilia taifa jirani la uganda kutumia boti na wakati mwingine kuzama maji na kusababisha vifo vya watu Wano, wanapojaribu kunusuru maisha yao sauti goma