na wengine hao ambao walilumia e, wamekuwa hata vilema hawana tena nguvu ya kufanya kazi yoyote kasereka katavira ni katibu mtendaji wa mashirika ya kiraia katika eneo la basongora akiwa katika mji wa kasindi beni kivu kaskazini mpakani mwa uganda na jamhuri ya kidemokrasi ya kongo chini ya milima ya rwenzori amekuwa miongoni mwa watu ambao wamekutana na wachunguzi wa umoja wa mataifa yani un ambao wameanjisha rasmi uchunguzi kuhusu shutuma za mauaji ya rahia wakati wa maandamano ya kupinga uwepo wa mnusco 31 julai kama ujumbe wa un umefika hapa mjini walikuja ili wafanye uchunguzi wa maafa iliyotendeka na au wajeshi wa, wa usalama wa, wa mnisco kwa tariki 31 julai mwaka huu tumewaonyesha yale ambayo au majeshi walifanya hata kukata boda ya kwetu kuna watu ambao walilumia tumewaonyesha hata kuna familia ambayo zimepoteza watu wako. Na, na vifaa gires kambale sivalingana yeye amekatwa mguu wake baada ya kupigwa risasi na kikosi cha umoja wa mataifa kilichofyaturia risasi katika muji wa kasindi jumapili julai masasi na mguru kumisa 3 julaivaliipiga masasinavashakatamgulule 317 poa na niko nanikomwaveni a nyuma ya hotel yahtel posa nitafuta traves kaaen kakwenda vukia mbarabala sema nivuke tu hivi na nimemaliza kaveni mwenye banikasikia masasi nalia kumbe niko nikokumguluna alikuwakanasha nivichamamake ires amesema kwamba amewasamehe watu wa umoja wa mataifa waliosababisha mguu wake kukatwa na kwa sasa akiwa mlemavu wa mguu mmoja ile siku make sebalikanatokea aatoepo washanilumiza washanilumiza siezi ongeza tena nsema niseme watarudisha mugulu wangu vao hapana kitu vafaa kitushui vashanilomba pardo wengine nawo wakisema hawakupata bahati ya kukutana na wachunguzi wa umoja wa mataifa kwa kufahamu yaliyowapata wakati wa maandamano iliyopelekea watu ine kupoteza maisha na zaidi ya nane kujiruhiwa kwa risasi za walinda amani wa umoja wa mataifa mumbere evarist ni kutoka lucha mjini kasindi walifika hapa walikuja muda ulikuwa umepita mangeti ambao walikuja kufanya ni vitu ambavyo havikutufurahisha kwa sababu hawakuonana hata na wale watu ambao ilikuja mnis kjli Sasi wakati ilipita hapa hawakuonana na familia zote ambazo zilipatwa na mishiba hapa kasindi angete ambazo walikuja kufanya hazikutufanyizia kitu chochote monusko ikitarajia kutoa ripoti yake baada ya uchunguzi huo ambao unaendelea baada ya watu kadhaa kufariki dunia na wengine kujirihiwa wakati wa maandamano ya kupinga uwepo wa monusko hapa jamhuri ya kidemokrasia ya kongo hosen malivika kumekucha Afrika, goma