200... hii ni idhaya kiswahili ya sauti amerika moja kwa moja kutoka hapa washington dc ikiwa sasa ni saa tatu za usiku zifuatazo ni habari za dunia msomaji wako ni mimi harrizon kamau miili ya waandishi wa habari kutoka uingereza don phillips pamoja na mtaalamu wa maswala ya wazawa nchini brazil bruno pereira ambao wamekuwa kitafuto kwa zaidi ya wiki moja sasa kwenye msitu wa amazon nchini brazil imepatikana kulingana na ripoti ya mapema leo kutoka kwenye chombo cha habari cha gi ambacho kimemnukuu mke wa phillips polisi wa brazil wamesema kwamba timu za uokozi jumapili zilipata baadhi ya bidhaa zao karibu na mto walipoonekana mara ya mwisho takriban wiki moja iliyopita baadhi ya bidhaa zilizopatikana ni pamoja na kadi ya afya yenye jina la pereira mfuko wake nguo za phillips pamoja na viatu vyao wawili kufikia sasa serikali haijatoa taarifa rasmi kuhusu kupatikana kwa miili yao mashuhuri wanasema kwamba waliona pereira na philips ambaye alikuwa mwandishi huru wa habari aliyewahi kuandikia magazeti ya the guardian na the washington post wakitembea karibu na mto huo juni tano wawili hao wakiwa wanajitayarisha ripoti kuhusu makabila ya jadi kwenye eneo la msitu karibu na mpaka wa peru na olmbia eneo hilo la msitu lisilo na sheria hutumika na walanguzi wa dawa za kulevya pamoja na wakataji haramu wa miti miongoni mwa magenge mengine israel mapema leo imeshauri raia wake kuepuka kwenda istanbul uturuki pamoja na kuwasihi walioko mjini humo warejee nyumbani ukiwa mwendelezo wa irani iliyotolewa mei hhii dhidi ya kusafiri kwenda taifa hilo kutokana na kile kilichoelezewa kuwa tishio la iran la kua au kutekanyara nyara raia wa israel wanaotalii taifa hilo waziri wa mambo ya nje wa israel ya lapid amesema kwamba juhudi kubwa kutoka kwa maafisa wa usalama wa israel zimeokoa maisha ya watu wa israel katika wiki za karibuni huku akishukuru serikali ya uturuki kwa ushirikiano wake bila kufafanua zaidi afisa mmoja wa usalama wa waisrael ameambia shirika la habari la roiters kwamba uturuki imewakamata watu kadhaa wanaoshukiwa kutoka kwenye jeshi la iran imeapa kulipiza kisasi dhidi ya israel kutokana na kifo cha mei 2b cha hassan sayad kodai ambaye alikuwa kanali wa jeshi la iran aliyepigwa risasi wakati akiwa kwenye gari lake na watu waliokuwa kwenye pikipiki piki. israel haijakubali wala kukana madai hayo shirika la umoja wa mataifa la kuhudumia wakimbizi unhc limesema mapema leo kwamba mapigano ya kikabila kwenye eneo lenye mzozo la dafur nchini sudan yameua takriban watu ndani ya wiki moja iliyopita mratibu wa unhcr toby howard amesema kwamba mapigano hayo yalisababishwa na mzozo wa ardhi kati ya makabila ya kiarabu na yale ya kiafrika kwenye mji wa ulbus karibu na jimbo la darfur magharibi kwa mujibu wa shirika la habari la ap wapiganaji wa kiarabu walishambulia vijiji kadhaa na kusababisha maelfu ya watu kukimbia makwao kiongozi mmoja wa kikabila kutoka eneo hilo akbar hiloabar amesema kwamba miili st na miwili ilipatikana ikiwa imeungua vibaya baada ya wapiganaji kuteketeza zaidi ya vijiji ishirini na rais wa ukraine vlodomir zelenski amesema kwamba vikosi vyake pamoja na vya rasia vinapambana vikali kwenye mji wa mashariki wa severodonsk wakati akiomba washirika wa, wa kimataifa kulisaidia taifa lake kwenye mifumo ya kisiasa ya ulinzi hizo zilikuwa habari za dunia kutoka washington dc jina langu kamau endelea kusikiliza kipindi cha kwa undani na mwenzangu kendsb hii ni kwa undani kutoka idhaa ya kiswahili ya sauti america voa langu ni kennes bwire katika sehemu ya kwanza tunaangazia mapigano yanayoendelea mashariki mwa jamhuri ya kidemokrasia y congo sehemu ya pili tutaangazia siku ya kimataifa ya watu wanaoishi na ulemavu wa ngozi maarufu kama albino karibu msikilizaji zaidi ya wanajeshi 130 wa jamhuri ya kidemokrasi ya congo wametorokea uganda kufuatia mapigano makali kati ya wanajeshi wa drc na waasi wa kundi la m 23 zaidi ya raia wa drc 5 wamekimbilia uganda kama wakimbizi kufikia sasa kulingana na msemaji wa jeshi la uganda brigedia general felix kulaije wanajeshi wa jamhuri ya kidemokrasi ya congo 7 wamekimbilia uganda kufuatia mashambulizi makali ya kundi la waasi la m 23 kivu kaskazini karibu na mpaka wa bonagana wanajeshi hao wamejisalimisha bila kamanda wao ambaye anaripotiwa na vyombo vya habari vya uganda kwamba ameuawa kutokana na mashambulizi makali kati ya waasi na wanajeshi wa serikali vyanzo vya habari katika jeshi la drc vinasema kwamba meja erik kiraku mwisa alipigwa risasi na kuuawa jumaapili alikuwa anaongoza kikosi cha sukola t north kivu na aliuawa katika shambulizi la kushtukiza la kundi la wasi la m 2 brigedia jenerali kulaiji amesema kwamba wanajeshi wa drc wanazuiliwa katika kambi ya jeshi ya kisoro magharibi mwa uganda baada ya kujisalimisha na kutoroka kutoka DRC. ni mia moja thelathini na saba na umekimbia vita kisheria mtu anapokimbilia kwako unampokea alafu unam, unam, unam, unampatia sehemu ya kuishi utaratibu ni kwamba silaha zinatolewa zinatunzwa kwenye kikao cha jeshi na ao wenyewe tumewatunza kwenye kikao cha jeshi tukisubiri hali inapogeuka inapo kuwa nzuri basi tutawaachilia warudi kwao e, kambi ya jeshi ya, ya kisoro mapigano makali yanaendelea north kivu waasi wa m 2ht wanaripotiwa kudhibiti sehemu kadhaa zilizokuwa chini ya jeshi la drc wanajeshi wa drc wameingia uganda wakitembea kwa miguu hukuu wengine wakiwasili kwa magari ya kijeshi mpaka wa ni muhimu sana kwa shughuli za kibiashara kati ya uganda na drc msemaji wa wasi wa mu 23 meja willi ngoma ameambia voa kwamba wamedhibiti bunagana na kwamba wanajeshi wa fardc na kundi la wasi la fdlr walishambulia ngome zao na kusababisha mashambulizi makali ngoma amefutilia mbali ripoti za kupewa msaada wa silaha kutoka rwanda akisema kwamba silaha wanazopata kwa sasa zinatokana na wao kushambulia ngome ama kambi za kijeshi za drc katika sehemu tofauti za drc na kupata silaha hizo nani kabisa asabu kabisadc wanahuzisha silah ni akuona kabisa ituri maneno sehemu yote wanahuzisha silaha haa silaha yote iko ndani ya kongo inatoka sehemu gani iko na silaha kodeko wana silaha mai mai yote ya kongo pata jukukachanga pale iko na silaha ile silaha yote inatoka wapi unaona kama tunavapiga nawanyang'anya silah iliendo wapiga semu wanaita rumangabu tulitoa wa silaha nyingi sana tulipiga kibumba tulitoa silaha nyingi sana wakati wa mikuja leo ile silaha yao tunasemaa kabisa mpanga ya goliati likata kabisa shingo ya goliati leo liwapigisha kabisa na silaha yao na wanatawanika kiolele mnasaidiwa na serikali ya rwanda drc na da hivo serikali ya rwanda haiwezitusaidia hata na kitu lolote haitusaidia ta na kitu lolote kabisa hata shindano hii minasemaa kila siku hata shindano hii serikali ya rwanda hawezitusaidia na kitu haitusaidia na kitu lolote kabisa hii maneno ya uongo ni uongo mucupu bwana ni nguvu zetu kabisa napigana na nguvu zetu akili zetu kabisa msemaji wa jeshi la drc mjini goma ndike kaiko ametuelekeza kwa msemaji wa jeshi hilo north kivu hilonortigd Silvania nekenge ambaye amenukuliwa na vyombo vya habari vya drc akisema kwamba wanajeshi wawili wa drc na waasi kadhaa wameuawa katika mashambulizi na kuendelea kudai kwamba serikali ya rwanda imetoa mabomu mazito na roketi za masafa marefu kwa waasi wa mihitt kuendelea kushambulia wanajeshi wa drc hakuna ripoti imetolewa na serikali ya rwanda kufikia sasa kando na ripoti ya wikendi iliyodai kwamba jeshi la drc lilikuwa limerusha makombora ndani ya rwanda drc ilijibu ripoti hiyo ikidai kwamba rwanda ilikuwa imerusha makombora ndani ya drc na kusababisha vifo vya watoto wawili katika shule ya msingi mapigano hayo yamesababisha zaidi ya watu 5 kutoroka drc kuingia uganda kama wakimbizi anavyoeleza msemaji wa jeshi la uganda brigedia felix felixuai wakimbizi wamezidi elfu tano tangu jana na wanapokelewa pale nyakawande sehemu moja ya kimataifa inayohudumia wak- inayo wakimbizi inayokusanyia kwanza sisi mpakani huwa tunawakagua kuakikisha kwamba wote wanayoingia ni raia tu alafu tunawakabili vyombo vinavyohusikana na kusaidia wakimbizi wakimbizi wa drc wanaoingia uganda wanaeleza masikitiko kwamba hawajapata msaada kutoka kwa nchi jirani hapa e, tuisha kuwa e, pas sana ndio maatukonakimbia kiolela lakini3 uh, e, s ifanye nguvu iwezekanavyo ipige jinsi inawezekana tunasirika sana mana ke hatuezi vifurahia uganda na rwanda si hatuyake problem nachaka banakuya mkongo hatuyaiuaka nilisema tena kama hakuna siku yenye mutu anaweza u ukya mwingineyaainsijue kubambia ni kuitaeaioa tulizie ao kama probleme ni nini nakm ile problem ni ninina hakuna siku nchi yetu itaendaka kurwanda wala uganda Bata Ibaka na mali yetu, hakuna si ata e wala rais wa drc felix chisekedi alisema wiki iliyopita kwamba hana shaka kabisa kwamba serikali ya rwanda inawasaidia waasi wa m ishirit kutatiza usalama wa drc waasi wa m 2hit wanataka kujumulishwa katika jeshi la serikali na kuruhusiwa kuunda chama cha kisiasa ili kugombea madaraka ya yar waasi hao vilevile vile wanashutumu serikali ya drc kwa ukandamizaji wa haki za kibin adam na kuunga mkono wasi wa fdlr kundi linalotuhumiwa kwa mauaji ya kimbali nchini rwanda mwaka994 serikali ya drc inafutilia mbali madai hayo imekuwa vigumu kupata maafisa wa jeshi la drc au msemaji wa serikali ya drc kuzungumzia vita vinavyoendelea kwa sasa kwani hakuna anayepokea simu wanaopatikana wanasema hawana ruhusa ya kuzungumza profesa laurent mugraneza mchambuzi wa siasa na usalama wa wadrc yupo mjini goma na amezungumza nasi kwa njia ya simu simusisi hatujawahi kusikia nini wanatafuta sababu katika jeshi la congo imetaarifiwa e, kama kamwe hawatafana tenateegh yani hawawezi tena kukubali vikundi vene kumiliki siraha kuingia kwenye jeshi letu lafu utajua kwamba E, katika mwaka wa elfu mbili kumi walifu, na tatu waasani ishirini na tatu walifutwa na wakapigwa kabisa na mamadundala nahapo wakaenda kwenye mazungumzo pa nairobi mikataba ambayo walioifanya na government government akutiliza labda yale ambayo ambao waliaifatana kwa sababu ile ndio tunaweza kusakili government ya congo inakuwa haraka kusaini mikataba lakini kuishimisha haitaishimisha na ndiyo mana kila wakati na kila mara vurugu kama hizi za emu ishirini na tatu za zuka lakini kusema kama bado wni matata kwa jeshi letu ama kwa government yetu bado tunakuwa na imani kama jeshi letu litaweza wala wala walaonjima walawetu njima wala tu za hemu ishirini na tatu lakini tunatumaini kama jeshi letu litajipanga sawasawa na government yetu aitakubali mara nyingine m ishirini na tatu uweze kudhibiti maeneo mengi wakati ambapo jeshi letu lina uwezo na m lakini mbona inaonekana inakuwa vigumu sana kulikuwa na mazungumzo ya mwaka elfu mbili kumi na tatu mazungumzo ya mwaka elfu mbili kumi na saba m wanasema wanataka tu mazungumzo yafanyike na waliokubaliana yatekelezwe mbona inakuwa vigumu unajua kama shida ya kongo sio mazungumzo shida ya kongo ni mbalimbali ya nji jirani kama vile inavyostakiwa nji ya rwanda kuwa sapoti wa mu ishirini na tatu na kwa kuteka mji wa gumagana uenda tena ikaonekana kama uganda haikutusaidia kwa, kwa uganda lolete japokauganda karaikakusema kama makubaliano kati ya vikundi vikundu vyenye kunikama ishirininatatu i makubaliano na kikundi hiki lakini pakwa ya umoja wa mataifa yaani mataifa makuu yanayovingia mambo fulanifulani katika kongo alafu anapitia koni vikundi uh, vyenye kumiwiki saraha kama mya ishirini na tatu viginevo tajua kama ata mpata sasa matakwa na hili, ya vikundi hivyo kama ni ishirini na tatu sisi raia akiyajua uzuri ni kuona kama wakati wanapotamani kuzungumza na, na na get ya kongo ni kuangaisha wakaaji waliamaskini wa maskini wali wa, wa, wa kulima unajua katika migine wa bunagana awajiweza kukamata hata katika goma wanaenda tu kuwahangaisha wakaaji hiyo ndiyo shida jetu lakini kama kuna mambo ya furanikulani ambao wamesaini mkataba ndani ya mwaka elfu mbili kumi na tatu na aikutimilizwa haiko kuanjia silaha ndipo wangeweza kuangaisha raia miaka rna miaka robituna tisa navita kabisa na tunawaza kama hawawezi kufaulu wakiwa waendelea kuwagandamiza raia na kuwanenasa raia kuwatipa barabarani wiki iliyopita makamanda na wanajeshi kutoka nchi za afrika mashariki isipokuwa rwanda walikutana goma na kujadiliana namna ya kupambana na makundi ya wasi mashariki mwa drc msemaji wa jeshi la uganda brigedia general felix kulaije amesema kwamba uganda haitajihusisha na vita vya m 23 na badala yake itaendelea kupambana na wasi wa adf yaani ali democratic forces kundi ambalo linashutumiwa kwa kuendeleza mashambulizi ndani ya uganda adf ni kundi ambalo lilianzishwa nchini uganda kabla ya kufurushwa na kuingia jamhuri ya kidemokrasi ya congo wanajeshi wa uganda tayari iwapo mashariki mwa jamhuri ya kidemokrasi ya kongo kupambana na adf kulaija anasema kwa sasa jeshi la uganda halitachukua msimamo wowote katika vita vinavyoendelea kati, kati ya m23 na jeshi la ladrc jeshi la uganda liliangua kupikanisha adf kwenye maeneo ya ituri ituri haina uhusiano na vita vinavyoendelea sasa hivi kati ya yam23 na jeshi la serikali la yafrd kwa hivyo msimamo wetu kwa hapa ni, kwa ni ni asante. Vita, yani, mivita, mivita vya andani, vya mojo, kwa neutrality hatujihushishe aa hatujihushishe wahivtni vita ni vya ndani vya wakongo wenyewe wanajeshi wa umoja wa mataifa wamekuwa nchini nchinidrc kwa miaka kadhaa kusaidia nchi hiyo kuimarisha usalama katika mapigano yanayoendelea kwa sasa inaripotiwa kwamba wanajeshi wa tanzania malawi afrika kusini na nadrc ambao wanahusisha kikosi cha umoja wa mataifa walijaribu kuingilia kati na kuwazuia waasi wa m23 kuvamia kambi za jeshi la drc ya bunagana lakini wakazidiwa na waasi kabla ya wanajeshi wa drc kukimbilia uganda waasi wa m23 kwa sasa wamedhibiti bunagana waasi wa m23 wamesisitiza kwamba wanataka mazungumzo ya amani kati yake na serikali ya drc mazungumzo yalikuwa yameanza mwezi aprili jijini nairobi kenya yakiongozwa na rais uhuru kenyatta lakini yalikwama kundi la em 2h3 iliyoondoka kwenye mazungumzo hayo na mapigano mapya yakaanza ambayo yanaendelea wakati hum hadi sasa hakuna ripoti kuhusu iwapo mazungumzo yatafanyika tena nakamilisha sehemu ya kwanza ya kwa undani nachukua mapumziko ya muda mfupi na kurejea na sehemu ya pili katika sehemu hii tunaungana na mwenzetu wa dar es salaam george njogopa ambaye ameandaa ripoti kuhusiana na siku ya kimataifa ya watu wanaoishi na ulemavu wa ngozi yani albino leo ni siku ya kimataifa ya ulemavu wa ngozi siku ambayo ilipitishwa na barasa kuu la moja mataifa disemba 18 mnamo mwaka2014 kama hatua ya kimataifa ya kupambana na unyanyapaa dhidi ya ulemavu wa ngozi yani albino tangu wakati huo juma ya kimataifa imekuwa ikiadhimisha siku hii ili kuhakikisha kwamba kuna kuwepo na ushirikishwaji katika kuwatetea watu wa jamii hii kutokana na hatua hiyo makundi ya kuretea haki za binadamu yamekuwa akiongezeka katika kampeni kuhusu masaibu ya watu wenye ulemavu wa ngozi na kwa miaka mingi nchini tanzania watu wa namna hiyo walikuwa wakikabiliwa na vitisho vya kuuliwa kwa imani za kishirikina mauaji a watu wenye alemavu wa ngozi alianza kupamba moto katika miaka elfu mbili kutokana na kushamiri kwa imani potofu za kishirikina walemavu wa ni kundi la watu wanaobaguliwa kunyanyaswa kuteswa na hata kuuawa kikatili ni watu wanaokabiliwa na changamoto ya kupata matibabu mwwafaka elimu makini na wakati mwingine wanapotea katika mazingira ya kutatanisha mambo yote hayo yanachangiwa pia na elimu duni umaskini na kumamonyekwa kwa tuniwa kiutu na kimaadili kando na hayo watu wanyelemwavu wa ngozi mara kwa mara wanaandamwa na tatizo la saratani ya ngozi na hii inachangiwa na mazingira wanayoishi wengi wanajikuta katika haliyo kutokana kukosa elimu ya kujilinda leonadih ambaye ni afiswa shirika moja lisilokuwa la serikali linalohusika na watu wenye ulemwava ngozi amekuwa akishiriki mara kwa mara katika kutoa elimu kuhusu saratani ya ngozike hii ni kinga ya mionzi ya juu mionzi ya juu inapokuja inagonga kwenye ngozi yangu haifenyi kwenda ndani lakini huyu rafiki yangu hu. simama rafiki yanguy ha, hapo tunamwona huyu rafiki yangu hu hapa yuyu rafiki yangu yeye amevaa nguo ya mikono mifupi tunasema mdawote tujitahidi wavae nguo za mikono mirefu kwa sababu mionzi ya jua inapokuja yeye anafyonza na inavyofyonza ndani yake italeta athari baadaye inaaminika kwamba iwapo kutaa elimu ya kesaleta, mba, iwaapo, kuta kutosha kuhusu kujikinga na kujiepusha na mionzi ya jua kuna wezekano mkubwa wa kupungua kwa tatizo la saratani ya ngozi kwa wahatu wa jamii hii Birozi ya adamu ambaye ni mlimavu ngozi anasema kwamba ingawa bado safari ni ndefu kuwalinda watu wa jami hii lakini kama watapatiwa msingi wa elimu bora changamoto nyingi zinazowakabili zitapungua ukimwelewesha mtu kwamba anatukiwa avaye mavazi sahihi kama nilivyovaa mimi nimevaa kofia nyekingo pana ambayo itazuia Uh, sehemu yangu ya mwili kupigwa na jua lakini nimevaa miwani ya kuzuia uh, mwanga uh, na mionzi ya jua ambayo itanipiga kwenye macho lakini ukiniangalia nimevaa long shirt, na nimevaa suruali na chini naraba kwa hiyo hata kama nitapaka uh, ile lotion lakini bado nitakuwa nimejikinga na mionzi ya jua kwa akuvaa mabazi za kwa hiyo ni muhimu sana watu wetu kupata elimu ya uelewa kuhusu ualbino lakini pia ni iombe serikali kushirikiana na hawa wadau ambao wamekuwa wakihudumia watu wenye uh, wavii kuwasapoti kwashika mkono kwa sababu mimi naamini tanzania ni kubwa na kuifikia yote kwa mara moja inakuwa ni ngumu tunaomba tuwasapoti uh, ili waweze kufikia watu zaidi na zaidi kama sehemu yaku wajengea uwezo na kuapa stadi za maisha kumekuwa kukifanyika makongamano pamoja na mihadhara mbalimbali ikishirikisha mbali, jamii y aina mbalimbali ikiwemo watu wenye ulemavu wa ngozi wenyewe kwa mfano bikeishi ambaye ni mlemavu wa ngozi ambaye pia ni mbunge amekuwa sehemu ya wale wanaopita katika maeneo mbalimbali kutoa elimu kwa jamii hii ili kujinasua na changamoto zinazowakabili na watu hawajui kazi ya mbunge kazi ya mbunge sio tu kuleta vitu au kusaidia vitu ni kufanya vitu viwezekane kupitia serikali yake mona na mimi ndo kazi yangu k leo hii na, na, na, na, nafurahi kwa sababu nimetimiza wajibu wangu wa kuleta serikali hapa ione changamoto ya sehemu yetu au ya watoto wetu iweze kusaidia sababu ndio moja ya majukumu ya serikali ya mweshimiwa samia suluhu hasan sasa hivi watu wanyelemava ngozi kasa baibai asababu haya mafuta yanatusaidia sisi kuishi kwetu yanatusaidia sana kwaiyo tunamshukuru sana mama mama anaupiga mwingi tunamshukuru mno kwa sababu uh, matatizo anayajua yako mengi la nanini lakini kaona kabisa hili lina umuhimu wake katudhinishia pesa na sasa mafuta watoto mtapata <coughs> zkwanziamwaka mzima, mzima na kuendelea kote huko v tapitishwa na mtapata mafuta siku zote hamtoteseka tena na, najua na hii vizuri akuta mmevaa nguo vizuri mmejihifadhi vizuri na kofia hata kofia tutaletaana eh, okabisa zinakua zina zinachakaa na nini zinapigwa na jua zinapauka haraka sana sana makundi ya kutetea watu wenye ulemwwavaongozi yanasema kwamba pamoja na sere ya taifa inayozingatia masilahi ya watu hawa lakini bado utashi wa kisiasa unaokosekana yanataka jamii itambue kwamba watu wenye ulemwavaongozi kila sababu ya kufurahia utu wao wito wangu kwa jamii cha kwanza tumuone mto katika utu wake yale mengine sasa yanayotokea tunaita kwamba labda au disability hivo vije baadaye ni kawaida nafikiri kwa jamii pia ukichukua karatasi nyeupe ukaweka doha jeusi ukimuuliza anaona nini atakwambia anaona doha jeusi ile karatasi nyeupe ule weupe hatouona kabisa sasa naomba na kwamba waone ubinadamu waone weupe waone uzuri waone uumbaji wa mungu eh, wasione ualbino walimu mashuleni anapomfundisha mtoto mwenye albino amuone kama mwanafunzi asimwone kama mwanafunzi mwenye albino eh, jamii huko m- kokote tunakoishi tuone kwanza mtu kwamba huyu ni mama huyu ni mariam huyu ni lenard huyu ni juma tusione kwamba huyu ni mtu mwenye aldino huo ndio wito wangu lakini elimu hii tusaidiane basi kuifikisha sehemu mbalimbali maana elimu ikishafika kila koni hata wale wanaofukua makaburi tumesikia kule tanga watu wamefukua makaburi tumesikia kule tabora mtoto ameuawa yote yatakwisha kwa sababu watu watakuwa wameelewa nam kama ilivyo kila mwaka juni kumi na tatu ni siku ya watu wenye ulimua vuongozi na nchini tanzania jami bado inaendelea kuandamwa na changamoto za aina mbalimbali paka hapo kwa undani hana la ziada mpaka wakati mwingine na mara nyingine mimi ni georgi njogopa ripoti hiyo ya georgi njogopa inakamilisha kwa undani jumatatu ya leo hadi kesho panapo majaliwa matangazo haya yamesimamiwa na aida isa mimi naitwa kennes bwire nikutakie usiku mtulivu Baby, girl, you give me fire. Girl, your body, gets fire. Girl, you give me the fire. Girl, your body, gets fire. You me the, fire, body gets fire <laughs> the color of I suck my lava. The way you shaking and your hips, baby, girl you give me fire. Girl, your body, gets fire. Girl, you give me the fire. Girl, your body, gets fire. Ah, get wild. Don't bother me, <speaking in Spanish> I'ma oh, yeah. a You you I love you, love you, love you Yeah, when you know that I miss you, miss you, miss you Yeah, when you know that I could be your mother when you need me Yeah, when you know that I need you, need you, need you Yeah, when you know that I say wait You must become my lady Oh yeah, yeah. You drive me crazy Yeah I can't explain this piece. Mas tu é do it tu é