utekaji nyara wa wasichana mia mbili sabinna sita kutoka shule ya sekondari ya serikali mjini chibok bado haujapatiwa ufumbuzi tangu ilipotokea aprili kumi na nne mwaka elfu mbili kumi na nne hii ni kwa sababu wasichana wa patao kumi na moja kati ya ujumla ya wale waliotekwa bado hawajapatikana licha ya juhudi zinazofanyika kuwatafuta mmoja wa wanaharakati wa kikundi cha bring back sha yesufu anasema ni muhimu kwa serikali kufanya mikakati thabiti ya kuwaokoa wasichana hao kutoka kwa magaidi bila kuchelewa tenacibolive have been onhold for 8 yeas aslong as, as chibog are inaptivity ne all are inaptivity we have to make themant for ther lives to marter for every one of them to be acountedfor mwanaharakati wa haki za wanawake wanawakeb osakueosifu na mwanaharakati wa haki za binadamu emmanuel ogebe wanasema kuwa serikali kushindwa kuwaokoa wasichana hao waliosalia licha ya ahadi kadhaa kuwa watawapata wanawasiwasi iwapo wasichana hao wataweza kweli kutoka kwenye mikono ya magaidi don just worry dat di remaining of our chibok girls we dey eva return. why can't it bring back a hundred and ten missing girl why are they not able to bring back leah these are questions that should agitate the minds of well-thinking nigerians. mahakamu spika wa baraza la wawakilishi idris wase anasema mwanajeshi mmoja alikamatwa katika wilaya yake akitoa nguo za kijeshi kwa magaidi ili wazitumie na pia jumanne iliyopita askari mmoja alikamatwa na jeshi la usalama akijaribu kupeleka takribani dala16 kwa magaidi ikiwa sehemu ya fidia kutoka kwa familia ya waathirika alifanya hivyo kwa siri jumatano magaidi walishambulia shule ya afya katika jimbo la zamfara na kuwateka wasichana tao hii ni licha ya waathirika 146 walio katika mikono ya magaidi kutoka tukio la shambulizi la treni ya abuja kwenda kaduna karibu wiki tatu zilizopita kutoka legos jina langu ni collins atohegwi kwa sauti ya america washington