hii mechi eh, kwa hakika simba wanyika camern eh, walitakiwa waimanize mechi hii mapema sana katika ndani ya dakika tsn kwa sababu walikuwa na nafasi nyingi walipata nafasi nyingi sana za kufunga lakini inaonekana misri walikuwa wanajua nini wanachokifanya wakawasukuma sukuma kuingia mpaka katika extra time na hawa misri eh, kumbuka kwamba wameingia nusu fainali ikiwa ni mara ya Eh, mara ya tatu hiyo kwa kuingia kwa kutumia eat kwa sababu walitoka katika kumi na sita bora wakawatoa divir wa, mpambano uliorufishwa muda na baadaye walipoingia katika robo finali na uarabu uh, wenzao moroco mpambano ukarufishwa muda kwa hiyo tayari walikuwa wanauzoefu wa kucheza uh, dakika mia na ishirini na katika changamoto ya mikoaji wa, wa sasa pale uh, waarabu mafarao wale walipoonesha uwezowao bila shaka sasa pengine abubakar liongo tunaangalia fainali fainali inakutanisha mafahali wengine wawili misri wakiwa pamoja na senegal simba wa tiranga ambao kama unavyosema wanaingia tena na wenyewe si kwa mara ya kwanza fainali hii kwa upande wako unaiona vipi timu zote mbili mbiliand eh, eh, inapigia upatu kueza kutoroka na kikombe hiki ni ambayo kusema inakutanisha Uh, washambuliaji wawili wanaochezea timu moja liverpool sadio mane na mohamed salah sasa kwa jinsi wanavyocheza kwa kasi ambayo wanayo na mbinu walizokuwa nazo uh, misri wanaonekana tayari wamekusha jinsi gani ya kuweza kuzibana timu hizi kutoka afrika ya magharibi uchezaji wa senegal hauna tofauti sana na uchezaji ule ambao cameroon ameucheza au odivoir ambayo nayo ilikuwa inapikiwa sana upatu kuweza kufika mbali au kuondoka na kikombe lakini safari eh, yao ikasitishwa na mafarao hao kutoka misri kwa hivyo ukiangalia eh, hali jinsi ilivyo misri wanaonekana kuwa na mbinu na mikakati zaidi dhidi ya timu hizi za afrika y magharibi hiyo kazi kubwa sana eh, ambayo unaweza kuiona itakuwa ni kwa wachezaji wa waseneg kuweza kuwakaba haswa mabeki wa kulia na ahmed ato pamoja na omar kamal wa misiri ambao wanapanda sana na kupiga sana mipira ya kosi lakini zaidi sana ubaya huwa unakuwa pale katikati kwa sababu huwa zinapigwa pasi ndefu na mhamed sala huwa anakuwa na mbio sana lakini pia usisahau ya kwamba senego eh, nao wanacheza mpira kama huo kupiga mipira mirefu kuweza kumtafuta sadio mane kwa hivyo tunategemea utakuwa fainali moja ya kusisimua na ukata na shoka na bila shaka macho masikio na mioyo ya washabiki kote duniani itaelekezwa uh, katika fainali ile siku ya jumapili na huku ukitilia maanani kwamba ni kuangalia watu ambao wanacheza timu moja kule uh, london lakini leo wanacheza maadui mane na moo salama