inafaso vili ya senegal inaanza ikiwa ni siku ya jumatano na itakuwa inapigwa sani ya usiku kwa kweli mechi ngumu mechi ngumu ukiangelea jinsi bukinafasi alivyoweza kuondoa tunisia ni ilikuwa ni goli moja tu sufuri. kwa sufurimesho na timu ya tunisia na walivyocheza mchezo wao timu ya senegal hapo nitarejelea tena swala la ama swala la tajiriba ya wachezaji na walivodumu katika mchezo bukinafa hawana historia katika uh, uki, uki na senegal kivyangu, na faidi, kwa hivyo kngisha naiangu za kamba bukiafa ktile mchezo ambao wanaelekea wanaeleke mchezo mgumu lakini kitakachwafaidi ni washambulie kwa kwa na kuweza kuweza kuweza kupata kupata la mapema sana ama angalau nguvu nguvu timu ya senegal Lakin, kurusu, senegu, kweza, senegal senegal lakini wasijaribu kuruhusu sababu ka harakawajaribu upat mpema nlalziwaribusupat ntnf zaidi wako nashambulizi oma na kasi na wako na kipa ambaye ni bora katika bara la afrika tunazungumzia wa, wa, wa, nazungumzia ni wyo iangu nazasem amba wasiruhusuafi che am zad bwana una shomari kwa sababu Uh, a walipokuwa wanacheza mechi yao dhidi eh, ya gambia wachezaji watano wa timu ya gambia yagambia tulifikia amba wliameambukiza virusi vya corona baada ya vile vipimo vipimoweza kufanywa w- watakuwa wanauliza na, na wengi na shang natokeaj kipindi kama hiki kwa hiyo mechi endapo labda vipimo vtakua vinafanywa natusifikie labda kesi za kwamba labda misri wachezaji wao wengi wameweza kuambukizwa covid 19 basi nikitarajia kwamba misri akiwa nafull score wataomeshana sana lakini navyofam ee, kwamba na na ni wenyeji waandalizi naukiangaliaa mchezo rais ndaashirikisho la mpira wa mguu katika katika taifa lao na kwamba kwamba kwamba wanaingia kwenye lakini jambo muhimu mechi ni hakuna yote nyumbani kwa sababu ktia taifala lam naanda kwamba utakuwa jitiada katika mechi ya jambohi katchiia na mchia lakini kinitakumu za mchezo eh, timu zote mbili zina tajiriba misri wamelitua taji kwa mara nyingi zaidi kilinganisha dhidi ya cameroon kamerun hakona advantage ya nyumbani mashabiki watajaa kwa wingi zaidi kwa sababu wanaendaa huu nafikiri misri nao ya kwamba kwamba uh, watakuwa na na na na na mashabiki mashabiki wengi kwa kamaruni, eh, kwa timu timu timu ya ya ni eh, ni kwamba, sana, ni mboye, ni pale nyumbani eh, hiyo hiyo ile mchezo wa zaidi, kani, eh, na, wa kwamba wa jambo lingine sana ambayo ambayo inacheza mpira mpira mpira mpira inapiga zaidi zaidi kadi kuna teknolojia pia kamba katika mashindano w lakini wbwahn yangu n Eh, nafkiri nitawapatia hawa eh, ni nguvu katabiri lakini eh, misri eh, eh, eh, wana uwezo ah, mkubwa sana m wanauwez ua santamba e guu anin an afkir twpata patm ukinafa nana kiangu nitawapatia senegal bwana sunday sand asante sana joffrey wamburi eh, mchambuzi kutoka nairobi kenya nikushukuru sana kuzungumza na sauti sautimerika