Inafaso vili ya Senegal inaanza ikiwa ni siku ya Jumatano na itakuwa inapigwa sana ya usiku. Kwa kweli mechi ngumu, mechi ngumu. Ukiangalia jinsi Burkina Faso alivyoweza kuondoa Tunisia ni kwa goli, ilikuwa ni goli moja tu kwa sufuri. kwa sufurimes na timu ya Tunisia na walivyocheza mchezo wao, timu ya Senegal hapo nitarejelea tena. Eh, ee, swala la experience ama swala la tajriba ya wachezaji na walivyodumu katika mchezo. Burkina Faso hawana historia katika uh, uki, ukiinganisha na Senegal. Kwa hivyo kivyangu, naweza semea kwamba Burkina Faso katika ile mchezo na ambao wanaelekea kwa ni mchezo mgumu, lakini ki, kitakachowafaidi ni washambulie kwa haraka na wajaribu kuweza kupata goli la mapema sana kuweza kuwa disable, ama angalau kuweza kumaliza nguvu timu ya Senegal, lakini wasijaribu kuruhusu Senegal waweze kupata nguvu, kwa sababu Senegal ni timu kwamba ikitangulia kuweza kufunga wanaweza kujiamini zaidi wako na shambulizi za bokobo, wako na kasi na wako na kipa ambaye ni mojawapo ya makipa ambayo ni bora katika bara la Afrika. Tunazungumzia Edward Mendy ambaye ni kipa wa timu ya Chelsea. Kwa hiyo kivyangu naweza sema ya kwamba wasiruhusu wa, wa, wa, wa, wa si Senegali kuweza kuwafunga lakini itakuwa ni mchezo, mbukomba, kwa ni eh, mchezo wa bokobo utakuwa ni mtamo zaidi ambayo itakuwa ni mchezo wa ndio mchezo, hmm. Mchezo wa Alhamisi eh, tunazungumzia wenyeji Kamerun dhidi ya Misri. Hapa ndo kuna kibarua bwana Sandey Shomari kwa sababu Uh, Kamerun, uh, walipokuwa wanacheza mechi yao dhidi eh, ya Gambia, wachezaji watano wa timu ya Gambia tulifikia kwamba walikuwa wameambukiza wa, wa virusi vya corona baada ya vile vipimo kuweza kufanywa. Lakini watakuwa wanauliza na wengi kuwa wameshangaa, wasema kwamba inatokeaje kwa kipindi kama hiki e, eh, e, uh, ikitilia maanani kwamba Kamerun ni wenyeji. Kwa hiyo ukawa wanakuona kwamba labda kuna hujuma, kwa hiyo kwa hiyo mechi endapo labda vipimo vitakuwa vinafanywa na tusifikie labda kesi za kwamba labda Misri wachezaji wao wengi wameweza kuambukizwa covid 19. Basi nikitarajia kwamba Misri wakiwa na full score wataonyeshana sana lakini navyofahama kwamba Kameruni ni wenyeji waandalizi eh, na ukiangalia pia Samuel Eto'o ambaye ilikuwa niyote wao mchezo ndiye rais wa FECAFOOT shirikisho la mpira wa mguu katika taifa lao la Kameruni, ambayo linaandaa michuano hii. Kwa hiyo watakuwa wanafanya kila jitihada kuenda kwamba kwa wanaingia kwenye finali na kuweza kulinyekua, lakini jambo muhimu katika hii mechi ni kwamba hakuna yote ambayo kwamba atakuwa wanaenda nyumbani mpaka ashuhudie finali kwa sababu eh, timu yote ikitolewa kali na inamaana kwamba utakuwa wanakutana katika mechi ya mshindi wa tatu na wanne, lakini takwimu za mchezo eh, timu zote mbili zina tajiriba eh, Misri wamelitoa wame taji kwa mara nyingi zaidi ukilinganisha dhidi ya Kamerun. Kamerun wako na advantage ya nyumbani, mashabiki watajaa kwa wingi zaidi, kwa sababu wanaandaa wana huu. Nafikiri Misri nayo sibari ya kwamba watakuwa uh, na mashabiki wengi kwa shule. timu ya Kamerun ikitumia maneno ya kwamba eh, Kamerun wako pale nyumbani, kwa hiyo eh, ni wasikuwe na ile stage fright kulingana na kule mchezo wa mashabiki eh, na jambo lingine ni kwamba Kamerun wachunge sana, maana ni timu ambayo inacheza mpira wa kimabafu. Misri ni timu ambayo inapiga mpira wa kasi, mpira wa chenga na mpira wa kiakili zaidi, kwa hiyo wachunge zaidi kadi eh, nyekundu, na wakitilia maana kwamba kuna teknolojia ya VR ambayo pia inahusishwa katika mashindano haya, lakini kivyangu pato Eh, nafikiri nitawapatia hawa, nitakuwa eh, ni ngumu kutabiri, lakini eh, Misri wana uwezo mkubwa sana wa kutamba. Kamerun eh, pia wana uwezo, kwa hiyo ni ngumu sana kubashiri, lakini kivyangu, eh, nafikiri nitawapatia upato Misri, Bukina Faso na Senegal. Kivyangu eh, nitawapatia upato wa Senegal. Bwana Sunday Shomari, asante ah, sana Geoffrey Wamburi, eh, mchambuzi kutoka Nairobi, Kenya, nikushukuru sana kuzungumza na Sauti ya Amerika.