Idhaa ya Kiswahili ya Sauti ya Amerika, moja kwa moja kutoka hapa Washington DC. Karibu sana kwenye marudio ya kipindi cha Kwa Undani. Jina langu Harrison Kamau. Hii ni Kwa Undani, kutoka idhaa ya Kiswahili ya sauti Amerika, VOA, moja kwa moja kutoka Washington DC, Marekani. Sehemu ya kwanza, tunaangazia hatua ya serikali ya Marekani kuwekea vikwazo maafisa wa ngazi ya juu wa serikali ya Uganda kutokana na shutuma za ukandamizaji wa haki za kibinadamu. Sehemu ya pili, tutaungana na wenzetu wa Mombasa ambao wameandaa makala kuhusiana na ajali za barabarani nchini humo. Ni Kwa Undani. Mimi ni Kenneth Bwire. orodha ya maafisa katika serikali ya Uganda wanaowekewa vikwazo vya usafiri na kwenye mali zao inaendelea kuongezeka kutokana na shutuma za ukandamizaji wa haki za kibinadamu. Marekani imewawekea vikwazo majaji Moses Mchivi, Wilson Msalu Msene, wakili Dora Mirembe na mke wake Patrick Ekobu, aliyekuwa mkuu wa polisi jenerali Kale Kaihura miongoni mwa wengine, na kulingana na wanaharakati wa haki za kibiniadamu nchini humo Orodha hiyo inatarajiwa kuongezeka katika siku za hivi karibuni. Wa hivi punde kuwekewa vikwazo hivyo ni mkuu wa ujasusi wa kijeshi Meja Jenerali Abel Kandiho. Vikwazo hivyo vimetangazwa na ofisi inayoshughulikia udhibiti wa mali nje ya nchi katika wizara ya fedha ya Marekani. Taarifa kutoka kwa msemaji wa jeshi la Uganda, Brigedia Flavia Vyekwaso, imesema kwamba jeshi la Uganda limekasirishwa na hatua ya Marekani kumwekea Kandiho vikwazo Ikitilia maanani kwamba Uganda inaichukulia Marekani kuwa nchi rafiki na kwamba mchakato unaostahili haukufuatwa kabla ya hatua hiyo kuchukuliwa wala Meja Jenerali Kandiho hakupewa fursa ya kujitetea. Marekani imesema kwamba Kandiho akiwa kamanda ujasusi katika jeshi la Uganda na usalama wa nchi hiyo kwa jumla, amesimamia kukamatwa, kuzuiliwa, kuteswa na dhuluma zingine dhidi ya washukiwa katika magereza ya Uganda. Marekani inasema kwamba Kandiho na maafisa walio chini yake waliwalenga washukiwa kwa kuzingatia misimamo yao ya kisiasa, uraia, na wanaokosoa serikali ya rais Yoweri Museveni. Wanasiasa wa upinzani wakiongoza na Robert Chagulanyi, maarufu Bobi Wine, na Kiza Besije, wamekuwa wakitaka jumuiya ya kimataifa kuchukua hatua kali Dhidi ya maafisa katika serikali ya Mseveni, hasa maafisa wa jeshi wakiongozwa na Kandiho, kwa ukandamizaji wa haki za kibinadamu. Kutuchambulia hili zaidi, naungana na mchambuzi wa masuala ya siasa na usalama nchini Uganda, na Vende wa Moto, akiwa mashariki mwa nchi hiyo, mji wa Mbale. Navende, Jenerali Kandiho anachukuliwa kuwa mtu wa aina gani nchini Uganda? Jemedari Abel Kandiho ni mwanajeshi wa kiwango cha juu sana. Alijulikana sana wakati bwana Chagulanyi na wenzake wale wapya, lakini hasa bwana Chagulanyi Bobby Wine alipoeleweka kwamba anaweza kugombea kiti ya urais, akawa anashughulikia sana kutafuta watu ambaye wanamshabikia wana huyo mwimbaji kwa wakati huo, na ukandamizaji wa haki za binadamu zilianza hasa kuongelewa zaidi wakati wa kampeni zilipoanza mwaka uliopita, na Kandio ndiye aliyekuwa mpelelezi mkuu kwenye upelelezi wa kijeshi. Yeye kuwekewa vikwazo na serikali ya Marekani inatokana zaidi na watu waliokamatwa na kutoroshwa kwenye magari isiyokuwa na nambari zilizoitwa kwa umaarufu kama droni, gari za droni, kamata watu wengi zaidi, ambao wanaosemekana wengine bado wako korokoroni na wengine inasemekana wanaweza kuwa kama wamepotezwa kabisa ni jenedali anayetaka sana afanyie serikali ya rais Yoweri Museveni hawakagui, ni wanafanya kazi ya mutu ama kazi ya wananchi wote wa Uganda. Hilo ndilo linalomletea hata shida hii. Sio wa kwanza huyu, na nafikiri hatakuwa wa mwisho. Kunao wengine nafikiri, nafikiri Brigedia Jamedari Flavia Vyekwaso anavyosema, anavyosema kwamba anajiona ama wanajiona kama ni marafiki wa nchi ya Amerika. Amerika haina urafiki. Amerika, <laughs> Amerika nduku mutangazaji, Amerika ni nini? Ni wanaopendelea kama nchi, sio urafiki na ikiwa unakadhamiza haki za kibinadamu Amerika inakukeukia. Hawa watu wote, nchi hizi zote ambazo zimefikia wakati wa kuwa na ukomvi na Amerika, hapo baadaye nyuma zimekuwa sana marafiki za Amerika. Lakini Amerika inafikia wakati inaona kama maslahi yake itaweza kuboromoka hapo siku zinazokuja inaweza kuweza, inaweza kuchukua hatua ya kuweza kutoshirikiana na nchi fulani kwa matendo yao, hasa matendo ya uvunjaji wa haki za binadamu. Kandiho amepewa sifa ya kupambana hasa kufichua handaki ama maficho ya waasi wa ADF ndani ya Uganda na vilevile amesifika sana wakati ambapo Uganda ilikuwa inawakamata kamata raia wa Rwanda wakidaiwa kwamba walikuwa na njama za kupindua utawala wa Rais Yoweri Museveni. Tunajua pa hadi wa sasa, mpaka kati ya Rwanda na Uganda umefungwa, Rwanda ikisema kwamba kuna raia wake ambao wanaendelea kuzuiliwa nchini Uganda bila kufikishwa mahakamani na bila kufunguliwa mashtaka. Marekani inadai kwamba wanaokamatwa wawe ni ndani ya Uganda, ama raia wa nje, wanawekwa katika kizuizi, wanateswa, wanapigwa, wanadhulumiwa kingono, wanafanyiwa mateso mbalimbali mbali, na vilevile vile hawapati kuwakilishwa kisheria, ama wanapofikishwa mahakamani, maamuzi ya mahakama haitiliwi maanani. Kandiho wanamtaja kwamba anakuwa mmoja wa wale ambao wana wahoji washukiwa katika hivi vizuizi vya magereza. Je, inakuwa ni amri ya Kandiho anatekeleza ama anatekeleza kikazi kulingana na amri zilizopo? Kunayo majemadari wengi ambao wanaonekana kama nidhamu imeporomoka, yaani kunayo mmonyoko wa maadili iliyokuwepo miaka ya mwanzo yanrnr majemedari hawa sio kwamba wanafata sheria peke yake. Majemedari hawa sasa wamevaa ubabe, wengi wao nafikiri mu, hawamsikii tena amiri jeshi ah, mkuu, wanafanya wanavyopenda. Lakini la mwanzo, la kwanza kabisa ni kwamba inaonekana wakiwa wanafanya mabaya ikiwa hayo mabaya yatamsaidia amri jeshi mkuu, jeshi mkuu ajali sana. Kwa hivyo wanaposema kwamba wanapeleleza na wakuwakamata na kuwadiririsha watu kwenye korokoroni ambazo zingine haziko kwenye sheria, ni kweli, hayo yanaonekana wazi kwamba watu wanaopotea wakati mwingine wengine walitua arani wakiwa wamepeleleza na wakakosa kupata ushahidi, na wengine wakatupwa waka sehemu za huko kwao nyumbani, wanatupa wakati wa usiku na magari yale yale ambayo haina hamba. Marekani wanachukua muda wao, hawafanyi vitu kwa kupurupuka, hawafanyi vitu kwa haraka haraka, walichukua muda wao, hata labda walikutana na Museveni, walikutana na maafisa serikalini walikutana na hao wanasiasa wa upinzani kufanya uchunguzi kubaini, ndipo watangaze kitu. Kama wamemtangazia Jenerali Meja Jenerali Kandiho kwamba mali zake zinawekewa vikwazo, wanajua hizo mali na mahala zilipo za thamani gani, pesa ngapi, dola ngapi, tuseme kila mahali, ndipo watangaze vikwazo hivi. Abel Kandiho amenukuliwa na gazeti la Daily Monitor la Uganda akisema kwamba vikwazo vilivyotangaza hata havimuhusu kwa namna yoyote, na haviwezi kutatiza utendakazi wake, na kwa sasa anaendelea na kazi yake ya kupambana na magaidi wa ADF. Je, unahisi kwamba hii inakuwa ni kama ukorofi, kudarau ama kujihisi kwamba haya wanayofanya, ili mradi nipo Uganda na utawala unaniunga mkono, nitaendelea kuyafanya tu, yaani wanayoyataja hayabadiliki kulingana na manununiko kutoka kwa maafisa ambao wanaongelea jeshi na yeye mwenyewe, kuna doa. Amewekewa doa. Doa hilo ndilo linamfanya, linaomfanya ueleweke kwamba ni jemadari jeshi na hawezi kuteremka tu bila kusema chochote. Lakini doa lipo. Doa hilo huieleweke kwamba, lakini miaka inayokuja tunafuatilia sana historia ya kota ya kiulimwengu. Wakati mwingine hawa ndiyo inayowaita kuenda kwenye koti ya uko, uko hei na doa hilo. Hata ingawa amesema hivyo, siwezi kusema ni madharau. Hapana, naweza kusema ni hasira, ikiwa pamoja na kuto ai, imechanganyika na hana njia ingine yoyote isipokuwa kuroboka, kama vile sio yeye peke yake, wengine wote. Lakini doa hilo itasalia haiwezi kuondoka. Kwa miaka ya hivi karibuni, jeshi la Uganda, UPDF, limekuwa likituma maafisa wake katika nchi kama China na Russia kwa mafunzo. Uhusiano ule wa kutuma wanajeshi Marekani umekuwa ukipungua. Je, kuwekewa hivi vikwazo na yale ambao wanaendelea kwamba wanajeshi wa Uganda wamepata marafiki wengine, huenda isimsumbue isi jenerali kwa, kwa namna yoyote ile, ama maafisa serikalini watasema ili mradi tuna marafiki wengine tunaweza kosa kuzingatia haya ya Marekani na maisha ya Kasonga? Hapana, nilifanya kwenye chuo uh, majeshi kazi, majemadari wanatutembelea kwenye chuo hiki cha jeshi kutoka nchi zote marafiki, nchi ya Afrika Kusini, nchi ya China nchi za huko Europa nchi Amerika nchi zozote zile. Kwa hivyo nchi ikiwa inajiuza vizuri, inajianika ulimwenguni, lazima huwe na marafiki sehemu zote zile, na ieleweke pia majemadari wetu na maafisa wa serikali wakiwa wameenda kufanya masomo Amerika, huwa wanachukuliwa kama watu shupavu zaidi kuliko wale ambao wanaenda Uchina. Uchina imeanza hivi juzi tu, kwa hivyo Amerika, Amerika na Uingereza wanaokwenda huko masomoni huwa na ile sifa inayomiminiwa hao kuliko nchi zingine zile. Hii haimaanishi kwamba ikiwa ikiwapendekeza ama ikiwa umependekezwa kwenda kusomea Amerika, na Amerika inakuweka doa kama hili, na uchukuliwe uende ufanye masomo huko Uchina ama sehemu nyingine ile Lazima hilo doa litabaki, kwa sababu nchi wananchi na watu wote ambao wanaoelewa kwamba jemedari fulani aliyokuwa anatakikana kwenda Amerika lakini akazuiliwa akakataliwa mpaka akaenda, doa hilo linabaki hata kwenye kitengo cha jeshi chenyewe. Na sisi tumefanya kazi nao maafisa ambao wamesomea Amerika ndio wanachukua vyeo zaidi jeshini. Ni Navyendewa Moto, mchambuzi wa siasa na masuala ya usalama ya Uganda. Nakamilisha sehemu ya kwanza ya Kwa Undani, narejea na, na sehemu ya pili muda si mrefu. Unasikiliza kwa undani. Hii ni sehemu ya pili. Inaungana na wenzetu wa Mombasa ambao wametayarisha makala kuhusu ajali za barabarani na namna wewe, msikilizaji, ambaye unakuwa msafiri, unaweza ukasafiri kwa njia iliyo salama na ukafika uendako. Shukran sana wenzetu Washington DC. Kama ulivyogusia hivi leo, katika kwa Undani tunaangazia tukio hili la kuzama kwa basi ambayo lilisababisha vifo vya watu 30, na ni tukio ambalo limetikiza nchi na kuwacha gumzo kubwa. Yani, ni vipi tukio hili liweza kufanyika na kukwenda na maisha ya watu wengi sana? Ni tukio ambalo limetokea siku ya Jumamosi, tarehe 4 mwezi huu wa Disemba, ambapo watu waliokuwa wakisafiri kuelekea katika sherehe eneo la Mwingi jimbo la Kitui walihusika katika ajali ambapo basi waliokuwa walisafiria lilisombwa na maji na kutumbukiwa katika mto ambao ulikuwa umejaa kutokana na mvua ambayo inaendelea kushuhudiwa katika eneo mbalimbali mbali nchini Kenya. Ni tukio ambalo limesababisha huzuni mkubwa na majonzi miongoni mwa Wakenya, na ni swala ambalo linaibua hisia kali. Ni vipi tukio hili limetokea na Wakenya wanaweza komboa katika mati majanga kama haya kivipi? Mto huu wa Enziu umekuwa katika vitabu vya kumbukumbu kumbu, ama katika historia za taifa hili la Kenya, maana kila mwaka pamekuwa pakitokea majanga kama haya. Mfano mwaka jana watu watano tu walipotea pale, walifariki baada ya lori aliyokuwa wanasafirisha makaa kuzama katika eneo hilo, na baada ya kutafutwa kama wiki mbili hivi wakapatikana wakazikwa. Miaka mitatu iliyopita Vilevile, watu wanne waliweza kuangamia pale e, wakiwa katika hali ya kuvuka, na ilikuwa nyakati za mvua kama hivi. Si daraja kubwa, ni daraja dogo ambalo wakati mwingi mvua zikinyesha, basi maji hupita kwa juu. Kulingana na maelezo ambayo ya yamechipuka ni kwamba basi hilo lilikuwa e, linasafirisha watu kuelekea harusini e, arusini, watu ishirini na moja, lakini walipofika pale wakapata mto umefurika, walingoja kwa masaa kama mawili kabla ya kuamua sasa kupita, na waliamua kuvuka baada ya magari mengine matatu kuvuka, na kwa sababu basi inasemekana ilikuwa na watu wachache, watu zaidi ambao walikuwepo hapo karibu waliruhusiwa kuingia ndani, kulifanya gari ziwe zito zaidi ili zisombwe na maji, na hayo ni kulingana na wale ambao walishuhudia tukio hilo, tuwasikize. Ulikuta maji imejaa kwa hiyo mto, tukaweka ngari kando, tukashukashuka, tukakaa hapo kama tuka masaa mawili hivi, tukaona maji kama imepungua, marori mawili ikapita, alafu ngari ingine toka saidi za huko nuu, nayo ikapita. Sasa tukaona maji imekua imekua imepungua, hapo ndipo ndereva akaambiwa aingiza ngari tuone kama tutafuka, akasema ngari haina wei watu waongezeke ndio tuone kama itapata weight iweze kuingia kwa maji. Watu wengine wakanjaza jaza ngari, si vile tulikuwa kutoka mwingi, tulikuwa 21 tukitoka mwingi, lakini hapo ile ndani iliingia, hiyo sijui ni wangapi. Mimi nilikuwa nimekaa kiti ya nyuma kabisa, huko kwa nyuma. Sasa tukiingia tukaenda tu, ndio tika charge hivi, mimi nikaona gari ni kama imeenda hivi, ina slide, nikasikia watu wamepiga. Ndio mimi nilikuwa naona hapo, nikaona maji imeanza kuingia kwa gari nikashindwa kwani gari imeingia kwa maji hapo, nikaanza kuuliza ita, ita, itafika kwa kiti. Nikapanda juu ya kiti nikaona itafika, mara nikaona ile maji imefunika kile kiti, hapo ndipo nikachukua hatua ni sukumu kioo ya mwisho ya gari. Ni maelezo ya manusura waliohusika katika ajali hii ambayo, e, mpaka sasa kuna watu kadhaa bado wanaendelea kutafutwa e, katika maji yale, hukuu e, jeshi la wanamaji nchini Kenya likiongoza shughuli hiyo. E, VOA pia imepata fursa ya kuzungumza na kiongozi wa kanisa Katoliki ambalo limetungia idadi kubwa ya waliohusika wa katika uh, ajali hiyo. Father Bernard Kimulu: nilikuwa na, na mazishi mahali. Sasa baada ya mazishi, ndio nilipokea ripoti ya kwamba kuna ngari imeingia kwa mtu anzi pale, nikaambiwa ngari ilikuwa gani kwa sababu wenye walikuwa kwa hiyo ngari alikuwa ameniambia watakuja huku, na wakaniambia ile gari walikuwa wanatumia hiyo ngari imeingia. Gari pale, watu, kwa kutoka nilikuja moja moja, nikachukua gari nikaenda kuenda pale, ndio nikapata watu. Watu wengi wako pale, walikuwa na kwa watu pale, kuta wale ambao wengine walikuwa wametolewa, walikuwa miili, walikuwa imetapakaa pale tu, wale walikuwa wametolewa, wengine walikuwa washia uh, a kufa, lakini wale ambao waliweza kunusurika sana pia walikuwa pale, nikawaona. Lakini miili, kazi ya, ya wezi ikaendelea tena, ndio watu paka kesho ndio kazi ya kuuka miili ambayo zuapale pale maji. Sasa hivi jamii imepokeaje habari hizi na tukio hili hilini? Okay, jambo likuwa nzito sana kwa familia, lakini kwa sababu ni Wakristo waliweza kujipa moyo, waliweza kujipa moyo, na kwa sasa wamekumbali, wanaendelea tu gawa ni nzito kwao, lakini wamejiwa moyo tu lakini kidogo, unaona tu ni nzito, na wale ambao wanaona wana tu na wazamia kidogo lakini katika maelezo inasemekana kuna baadhi ya waliotoka katika familia moja, tusaidie kuelewa hili yee, anaatu walikuwa wametoka kama kama hiyo familia ambayo sasa hapa ma hapa kwetu nmmhm, kuna familia moja ilipoteza watu kumi, go anot wi hio brothers and sisters sisa, lakini ni familia moja wanakuta watu related. Naam um, ni kushukuru sana uh, Father Bernard kwa muda wako kuzungumza na VOA. Ni wakati mgumu sana lakini tunawaambea Mungu awape wa nguvu. Asante sana, sana. Nam uh, ni Father Bernard Kimulu akitoweka pale akituelezea mengi kuhusiana na tukio hilo, familia moja walipoteza watu wao zaidi ya kumi, mmoja akiwa ni binti ambaye alifariki pamoja na watoto wake watatu. Ni tukio ambalo wengi limewacha vinywa wazi. Na mara tu baada ya tukio hili kutokea, kumekuwa na matangazo katika vyombo vya habari na vilevile mitandao ya kijamii, watu wakielezewa ni namna gani wanaweza kujiepusha wakati kukitokea mafuriko kama haya. Rais Uhuru Kenyatta vile vile pamoja na naibu wa rais nchini Kenya walizungumzia tukio hili wakitoa rambirambi rambi zao, na pia kutoa tahadhari kwa wale wote ambao wako katika maeneo kuliko na mafuriko kuliko na mito mito, dhidi ya kuvuka kuvuka wakati kuna mafuriko. Eh, Collins, kuna mafuriko kama alivyotaja bado kuna watu wanaonekana wakijaribu kuvuka eh, mito hii, na hivi basi tumepata fursa ya kuzungumza na mtaalam wa maswala ya majanga ambayo anafanya kazi katika shirika la Msalaba Mwekundu, Muhamed Rajab. Kwanza kabisa tulimuuliza ni vipi mtu anafaa kufanya wakati akijipata katikati ama kwenye sehemu kuliko na mafuriko. Kwanza kabisa, wakati mtu anapatana na sehemu ambayo imejaa maji, inapendekezwa sana asiweze kuingia katika yale maji, kwa sababu hajui eh, yale maji yako deep ama yako na yameenda chini kiasi gani Wakati umeona maji, utaona tu maji yako kwa juu, lakini huwezi jua kama kuna shimo ama kuna jambo lolote huko chini, ambayo ikasababisha uh, hiyo gari kuweza kuzama ama pengine ikasababisha maafa mengi. Ikiwa eh, maji yamejaa kwa barabara uh, ni vizuri utafute njia nyingine ya kupita ambao utakuwa unaona ile barabara yenyewe ama utakuwa unajua kipimo ya ile maji ambao katika hiyo barabara. Ikiwa e, hiyo maji mafuriko kwenye nyumba, ni vizuri wakati umepata alert ama fununu kuwa kuna mvua kubwa inakuja, na wewe unaishi katika sehemu ya mabonde ambao mara nyingi kuna matukio ya mafuriko, ni vizuri uhame hiyo sehemu, uende katika sehemu za juu ambapo utakuwa unajua uwezi kuathirika na mafuriko ya aina yoyote. Na sasa kwa sababu yanaonekana ni matukio ambayo yanajirudia, hasa katika uh, kivuko hiki cha Enziu, ni kati ama mfano tu ya yale maeneo mengine nchini Kenya, kwamba utapata kwamba daraja ni bovu lakini bado Uh, wananchi wakawa wanaachiliwa kuwa wazi. Je, jukumu la serikali nalo ni lipi kuhakikisha kwamba haya hayatokei? Uh, mimi kama mwakilishi wa shirika la Msalaba wa Mwekundu, mimi ningetoa mapendekezo tu kwa wale wenye kutumia barabara kama hizo, wanaweza kutafuta njia mbadala Uh, hadi sehemu matatizo kama haya yawezi kutatuliwa uh, na aidha serikali ya kaunti ama serikali kuu, lakini watu watafute tu njia mbadala ili kuweza kuepukana na kupoteza kwa maisha. Bado tunaona video zinatokea katika mitandao zikionyesha kuna watu bado wana pikipiki na magari madogo wanapita. Sasa sehemu kama hizi unatoa ushauri gani? Ninatoa ushauri kuwa watafute tu njia mbadala, kwa sababu wakati kuna maji mengi huwa kuna zile currents ambayo pia zinapita kwa maji. Mtu anaweza ku kuna utelezi, unaweza ukateleza ukaingia katika sehemu ambao ukutarajia kuingia. Kwa hivyo ni vizuri mtu asiweze kuhatarisha maisha yake kupitia katika njia ambayo hawezi kujua kama kuna mashimo ama hawezi kujua ni iko na urefu kiasi gani katika hayo maji. Nam, ni sauti yake Muhamed Rajab, afisa kutoka shirika la Msalaba Mwekundu anayehusika na maswala ya uokoaji kwa matukio kama hayo. Lakini Amina, jambo la kushangaza ni kwamba katika mitandao ya kijamii vid, video zinaendelea kutokea vya watu wakijaribu kuvuka ima pikipiki ama magari wakivuka katika sehemu ambayo kuna maji mengi bila kujali hatari ambayo inawakodolea macho na inasikitisha sana. Ni vipi wanaendelea kufanya hivyo licha ya kuwa wanatambua kwamba kuna hatari ya janga kama, kama ilivyotokea katika janga la hivi majuzi labda watu ni wasahulivu na pia vilevile wengine vile wanapenda kujaribu, lakini kama alivyozungumzia mtaalamu huyo wa masuala ya uokoaji, ni bora kujiepusha na ajali hizi wakati ambapo zinaweza kuepukika. Na kufikia hapo, tunahitimisha kwa undani kutoka Mombasa, ambapo hivi leo tumeangazia tukio la kusombwa kwa basi e, katika eneo la Kenya alizosababisha vifo vya zaidi ya watu 30. Mimi ni Collins Liberty Adede, nimekuwa na mwenzangu Amina Chombo Makala hayo kutoka Mombasa yanakamilisha kwa undani hii leo. Hadi kesho, panapo majaaliwa. Kipindi kimeelekezwa na Saida Hamdun. Naitwa Kennes Bwire, uwe na usiku mwema sana kwa muda ulionipa, wakati tukiwa na wewe, wakati tukisikiliza marudio ya kipindi cha Kwa Undani kutoka hapa Washington DC. Hadi wakati mwingine, jina langu Harrison Kamau, nikikutakia furaha, fanaka na baraka popote ulipo. Kwa heri ya kuonana.