you don't confuse people you know you know on the one hand you want to sing the praises of a government kwa mara nyingine rais kenyatta amefungua roho na kueleza kwa kina hulka ya naibu wake katika serikali alivyofanya miezi ya nyuma bwana kenyata amemkumbusha bwana ruto kuwa anastahili kuamua kusalia serikalini au kuondoka ili kuendeleza azima yake ya kuwania urais mwaka 222 Uh, that you, would actually, you know, uh, step kwa kweli litakuwa jambo la heshima kuwa iwapo hufurahii unajiondoa na kujiuzulu na kuwaruhusu wanaotaka kuendelea kufanya hivyo na kisha upeleke ajenda yako kwa raia hivyo ndivyo inavyotokea katika demokrasia yoyote ya kawaida uwezi kwa upande mmoja kusema siendi na kwa upande mwingine unasema sikubaliani lazima uamue lazima uwe na falsafa katika jaribio hilo in, in, in, in, in, in bwana bwanakenyatta anasema kuwa ruto hastahili kuendelea kutumia rasilimali za serikali wakati anaendelea kuipinga serikali hiyo aidha bwana kenyatta kwa mahojiano hayo na jukwaa la wahariri nchini kenya amesistiza kuwa hafahamu kilichosababisha uhusiano wake na naibu wake kudorora kiasi hicho na haelewi kubadilika kwa msimamo wa naibu wakesijui no ni nini kimetukia isipokuwa ukweli ni kwamba labda anajaribu kupata msingi wa siasa zake za baadaye ab ya kimsingi sijawahi kumnyima hiyo na yuko huru kufanya hivyo lakini nahisi ni vibaya jinsi anavyofanya kwa kwenda kinyume na serikali hiyo hiyo anayoitumikia nadhani ni makosa bwana rut ameonekana kumjibu kenyata kwa kuomba radhi na kusema kuwa wasiomwelewa wanastahili kumvumilia lakini hawezi kukatiza azima yake hiyo Ndiyo nasema kwa wale ambao wanaona nimewakosea naomba msama. lakini nimeamua ya kwamba sina nafasi ya kurudi nyuma na sina starehe ya kusarenda franklin bete aliyehudumu kuwa waziri katika serikali ya rais wa pili hayati danielarapmoi na rais mstafu mwai kibaki ameeleza kuwa mvutano huu hufai na kumkosoa bwana ruto rutodunia kote naibu wa rais huwa anaweka heshima zake zote kwa rais mkubwa wake na hiyo na heshima inaenda mpaka ya kwamba unangojea mk- wako amalize awamu wake amalize wakati wake wa urahis alafu wanze kuomba kura lakini hii inaonekana je utendakazi wa serikali unaweza kuathirika kwa kiwango gani wakati wa majibizano haya swali hili nimemuuliza profesa chacha nyegoti chacha mfuatiliaji wa siasa na uongozi nchini kenya hatutakiwi kuwa na timu mbili katika uongozi wa taifa kwa hivyo itachukua mkondo ambao ni mbaya sana na huwezi kuwa ndani ya serikali na bado unaendelea kuipinga hiyo serikali ni muhimu naibu wa raisi ajistahili na kujiuliza maswala kadhaa ili afanye uamuzi kama anataka kuendelea kucheza goma ya upande wa rahisi acheze ngoma kama hataki kucheza ngoma basi atoke ili atupe mawe kutoka nje wanera sauti ya amerika nairobi