wale wanaopewa chanjo hii katika zoezi liloanza mwishoni mwa juma ni wale waliodungwa chanjo ya kwanza mwezi machi mwaka huu awali wananchi hawa walitakiwa kudungwa chanjo hii wiki nane baada ya chanjo ya kwanza lakini haikuwezekanwa kutokana na sababu zisizozuwilika wizara ya afya imesema ni zoezi ambalo linaendelea kwenye vituo vya vi afya kote nchini pamoja na mahospitalinkiu hh nathamini sana chanjo hii nadhani hizi zote ni ishara kwamba serikali inatujali sisi kama wananchi wake chanjo hii inatolewa bure na huku kutolewa bure ni ishara kwamba serikali inatujali na kusaidia sisi kama wananchi nadhani taifa ambalo hali na wananchi wenye afya basi taifa hilo linakuwa na matatizo haa ni baadhi ya wananchi tu waliokuwa wakitoa maoni baada ya kupata chanjo ya pili mkulugenzi mkuu wa taasisi ya taifa ya tiba d sabensanzimana amesema kwamba chanjo hii ya pili inatimiza awamu ya pili ya kuchanjwa wananchi ambao walikuwa wajapata dozi ya pili ya astrazeneca aidha amesema kwamba wananchi hawapaswi kuwa na wasiwasi wa athari za chanjo hii ya pili kwa kuwa sasa inakuja kuwaongezea kinga kamili mwilini hii ni baada ya baadhi ya wananchi kuonyesha wasiwasi kwamba huenda kukawiya kupata chanjo ya pili kutawa athiri kakaliro za ntejenye zichika kumunsi ukulikiyeho linapopanda na kudhofika siku ya pili baada ya kupata chanjo ya kwanza maana yake ni mawasiliano ya mwili kujiandaa kujenga kinga zaidi ili kwamba ukiambukia covid-19 mwili wako uweze kujihami zaidi zaidiivyo uh, mubili wawe wakoze 2jumala chanjo laki27 zikiwemo laki moja zilizotolewa na raisi wa ufaransa emanueli macuro alipokuwa rwanda wiki iliyopita ndizo zinazoendeera kutolewa haparwanda silvanos caremera southi america kigali