nimeona watanzania wenzetu wenye husuda tena hawako ndani ya nchi wako huko wanashawishi vyombo vya kimataifa viseme rais wa tanzania anaumwa kajifungia wako huko hawako hapa sisi tuwoko ndani tuko kimia hizi ni chuki tu husuda tu