mi nimezungumza naye asubuhi hii angekuwa mgonjwa mi ningezungumza naye kwa simu kwa sababu hiko dareslam mimi niko dodoma nataka niwambia watanzania mtulie uongozi wenu upo mlimpigia kura nyingi dkta john pea magufuli anaendelea vizuri ameunda serikali yake tunaona mafanikio katika nchi hii