Siwezi kusema kama ni korona au ni vipi, lakini nafahamu kwamba watu wengi ambao e, wamepoteza maisha. Hivi sasa tunaambiwa mambo mawili kwamba sababu ya kifo moja, changamoto ya kupumua na la pili ni nimonia, ambao dalili zao zinafanana kabisa kabisa na COVID-19, yani kwa maana