Yafuatayo ni marudio ya kipindi cha Kwa Undani Kwa undani kutoka idhaa ya Kiswahili ya Sauti Amerika, ikitangaza moja kwa moja kutoka hapa jiji kuu la Marekani, Washington DC, kipindi ambacho huangazia kwa undani zaidi ripoti zinazogonga vichwa vya habari, kupekua pekua na kukupa maelezo ya kina zaidi kuliko ilivyo kawaida. Katika sehemu ya kwanza ya kipindi hiki hivi leo tutaangazia mdahalo wa wagombea urais hapa Marekani unaofanyika jana usiku mjini Cleveland na jimbo la Ohio, na katika sehemu ya pili tutamulika maoni ya wadau wa kiuchumi kufuatia rais wa Kenya Uhuru Kenyatta kulegeza baadhi ya masharti ya kukabiliana na kuenea kwa virusi vya korona na kuongeza muda wa baadhi ya masharti hayo. Ni kwa undani. Jina langu ni BMJ Murithi. Msikilizaji, kama ambavyo labda umesikia katika baadhi ya taarifa zetu za habari, ni kwamba rais wa Marekani Donald Trump na makamu wa rais wa zamani Joe Biden jana usiku walijikita katika kueleza sera zao na kutupiana shutuma kali katika mdahalo wao wa kwanza kabisa wiki tano tu kabla ya uchaguzi wa urais kufanyika hapa Marekani. ni no so, so we'll... right, yeah, did... mdahalo uliojaa majibizano makali, kila mmoja akijaribu kutoa kauli zake na wakati mwingine zikikosa kusikika kwa sababu mwenzake aliingilia kati lakini kulikuwa pia na nyakati ambapo kila mmoja alipata nafasi ya kueleza sera zake kuhusu maswala mbalimbali. Mdahalo wajana, wa jana uliongozwa na mwanahabari maarufu wa shirika la Fox hapa Marekani, Chris Wallace. Uliangazia maswala sita makuu, nayo na ni hali ya covid-19 hapa Marekani, uchumi, uteuzi wa jaji wa mahakama ya juu, mabadiliko ya tabia nchi au mabadiliko ya hali ya hewa shutuma za ubaguzi wa rangi na hasia katika miji ya ya Marekani, na mwisho maadili ya uchaguzi mkuu. Baadaye kidogo tutaungana na mchambuzi wa siasa za hapa Marekani, Dr Timothy Sadera akiwa kule jijini Atlanta, Georgia, ili tupate tathmini ya kina kuhusu mdahalo huo wa jana. Lakini kwanza, historia fupi. Ni mdahalo ambao licha ya kwamba ulikuwa tofauti na ile ya miaka iliyopita kwa sababu ya kuchukua tahadhari dhidi ya virusi vya korona ulikuwa unasubiriwa kwa hamna wa Marekani wengi, kwanza kabisa, kwa sababu ilikuwa ni mara ya kwanza kabisa kwa rais Trump, na makamu wa rais wa zamani Biden kukutana ana kwa ana kwenye jukwaa la mdahalo tangu mchakato wa uchaguzi wa mwaka huu kuanza, na pili, kwa sababu wengi walitaka kutazama moja kwa moja kila mmoja akijibu tuhuma kutoka kwa mwingine na kujieleza bayana kuhusu wanavyokusudia kuzitekeleza sera zao ambazo hadi kufikia jana walikuwa wanazizungumzia nje tu, hususan kupitia vyombo vya habari. Mengi ya maswala yaliyoibua cheche za maneno lilikuwa ni lile la hali ya covid-19 hapa Marekani, ambapo kufikia asubuhi ya leo watu wapatao milioni moja kote ulimwenguni wamefariki, na Marekani inaongoza kwa vifo zaidi ya laki mbili tuwasikilize Rais Trump na Joe Biden wakizungumzia suala hilo kisha nimkaribishe Dr Sadera, tuliangazie pamoja na maswala mengine. If everybody wore masks and social distance between now and January we probably save up to 100,000 lives. Person. You. Naam, karibu Dr. Sadera, baada ya kusikiza kauli hizo kama hali ilivyokuwa kule Cleveland, Ohio. Uh, tuanzie hapo kwa COVID-19. Uh, Sadera, mbona suala hilo bado lina utata mkubwa jinsi hiyo? swala so, hili lingali na utata kwa sababu nambari zinazoonekana ni kwamba wamarekani wengi wanazidi kufa na pia wanasayansi wanakikaridia kwamba uh, ikifikia mwezi wa kumi watakuwa wameongezeka watu wengi zaidi kufa kwa hivyo na pia ugonjwa ungali unaenea duniani jambo la pili ni kwamba rais uh, Trump alikuwa ali anatetea kwamba hastahili kuvalia barakoa lakini anaweza kuivalia wakati wowote huku akimlaumu Bwana Biden kwa kuendelea kuvalia barakoa popote pale anapokuwa, lakini Bwana Biden alikuwa akionyesha kwamba ikiwa ataweza kuzuia kuenea kwa ugonjwa huu kulingana na ushauri wa wanasayansi, ni kwamba tutaweza kupunguza vifo hivi. Kama eh, mengi ambayo tuliyatazama hiyo jana, Sadera, ni mambo ambayo kwa hakika si mageni au si mapya, lakini ni jinsi ambavyo walijieleza kuhusu maswala haya. E, tu, tuende kwa lile la pili ambalo lilikuwa ni uchumi e, hilo nalo walilipelekaje katika mdahalo mdahalo? Um, wenyewe ulionekana ya kwamba palikuwa na utata, na pia palionekana ya kwamba wote wawili bwana Biden na bwana Trump hawakuwa katika mwelekeo mmoja, kwa sababu uh, bwana Trump ana, alijisifia kwamba kumekuwa na uchumi umeongezeka, uh, uchumi umefunguka, watu wanaendelea kuendelea na kazi zao lakini bwana Biden anaangalia pale akimlaumu uh, bwana Trump ya kwamba aliweza kufunga nchi na kuharibu uchumi ambao walikuwa wameutengeneza. Na pia bwana uh, Biden akaweza kugusia kuhusu makampuni ya magari ambayo alikuwa ameanzisha, wamerejesha kampuni zile kuendeleza kwa waajiri watu wengi na kuleta uchumi. Lakini bwana Trump naye akasema kwamba ameweza kuandikisha ama kurejesha kazi nyingi zaidi kwa Wanamarekani. Kwa hivyo jambo hilo la uchumi na pia uh, jinsi ya kuegemea upande wa kutumia gesi na mambo haya mengine yote yakatokea. Lakini ya, ilivyoonekana kwamba ni, ni, ni jambo hili, wote wawili mwelekeo wao ni tofauti, na wangali wanaona ya kwamba pana jambo ambalo lingestahili kutendeka. Kwa hivyo kati ya mambo haya yote mawili, naamini uh, tunaona ya kwamba uh, uchumi ulikuwa ni kigezo cha mbele. E, lakini wakisalia hapo hapo kwa uchumi, utakumbuka, Sadera, kuna suala ambalo liliibuka, lilikuwa haliko kwenye orodha labda, lakini liliibuka kwa sababu imekuwa eh, kati ya habari zimekuwa zikigonga vichwa vya habari katika siku mbili zilizopita kuhusu uh, kulipa kodi kwa rais Trump. Hebu e, tusikie kidogo hapa, kwa sababu palileta mabishano makali mpaka ikawa kwamba alilipa kidogo. Hebu zungumzia kwa kifupi tu kabla hatujaangalia suala la mabadiliko ya hali ya hewa. Uh, jambo hilo lilijitokeza kwa wazi kwamba uh, bwana Biden anamlaumu bwana Trump ya kwamba amelipa kiasi kidogo sana cha kodi, naye bwana Trump anasema ya kwamba amelipa mamilioni. Kwa hivyo mambo haya mawili, bwana Trump hakukiri ya kwamba aeti amelipa kati ya mwaka elfu mbili kumi na sita na kumi na saba. Kwa hivyo jambo hili liliweza kujithibitisha anapotoa Bwana Biden kusema ametoa orodha zake na pia kodi zake sadera. Nataka tusikize kidogo tu hapa Rais Trump akizungumzia swala fulani hapa. I will tell you very simply we won the election. Elections have consequences. Kwa kifupi hapo anaeleza kwamba yeye alichaguliwa kama rais na kwa hivyo ana mamlaka ya kufanya uteuzi huo. Ni uteuzi upi huo? Ah, uteuzi aliyokuwa anauzungumzia hapa ni uteuzi wa jaji wa mahakama kuu, na jambo hilo lilikuwa linapingwa na bwana Biden. Kwa hivyo wanapo anapojadili, yeye alikuwa anasema ya kwamba bwana Biden watu wasubiriwe waweze kuwachagua viongozi wengine haswa rahisi, maanake sasa hivi ni wakati wa uchaguzi. Dkt. Sadera, naona muda unatupa mkono hapa, lakini labda tukimbia haraka haraka haya mawili eh, labda tuyazungumzie tu kwa pamoja, kuhusu eh, hali ilivyo kwa ubaguzi ama shutuma za ubaguzi wa rangi hapa Marekani na, na vurugu ambazo zimekuwa zikishuhudiwa eh, katika miji mbalimbali, na pia ukiweza uzungumzie suala la uh, maadili maadili katika uchaguzi mkuu ambalo ndilo lililofunga ukurasa katika mdahalo wa jana. Uh, mambo haya yalijitokeza vizuri sana, haswa upande wa ubaguzi wa rangi, manake majina kama vile Breonna Taylor yalitokea pale, uh, na pia majina yake George Floyd, na wakati ambapo uh, alipoulizwa maswali haya na pia uh, wale we, we, wazungu walio wengi na pia wale ambao ni Black Lives Matter na White Supremacists mambo haya yote ya mawili yalijitokeza lakini, uh, yaliyojitokeza kwa wazi ni kwamba rais uh, Trump hakuweza kutokea waziwazi wazi kusema ya kwamba anapinga wazungu walio wengi wa mrengo wa kushoto ambao uh, wengi wao wana maadili ambayo pengine hayapendezi haya, haya na hayafurahishi na watu wengi. Lakini upande wake Bwana Biden akilaumiwa kwamba anaunga mkono wa Antifa na pia Black Lives Matter, yeye ya alisema kwamba anakataa na wala haungi mkono. Uh, uharibifu wa mali na pia maandamano yaliyo mema anaungana nayo, anakubaliana nayo, aliweza kujitetea. Uh, katika uchaguzi kuna maadili mengi ambayo yanajitokeza hapa, kwamba rais anadai ya kwamba kura zitaibiwa na pia kutakuwa na uharibifu mwingi, uvujaji wa kura. Jambo hilo uh, limepingwa sana naye na bwana Biden kwa sababu anasema ya kwamba uh, jambo hilo halitawezekana. Wengi wamekiri ya kwamba viongozi wa majimbo na pia watawala watathibitisha ya kwamba kura zote na zihesabike na ziweze kuwa kuwasilishwa kwa wakati uliopo, lakini rais Trump anasema ya kwamba wademokrati wanataka kuchelewesha ili waweze kuiba kura, huku akidai ya kwamba jana kulipatikana kura ambazo zilikuwa zimetupwa kwenye kwenye mabonde pale na yalikuwa yameandikwa jina lake, kwa hivyo mambo haya yote yaliyothibitisha Uh, wakati wengi walikuwa wanaona ni kama hayana ukweli, lakini rais mwenyewe anasimamia kwamba uchaguzi waonekana utakuwa wa kuibiwa, jambo ambalo liliwakera wengi na pengine uh, lilijitokeza kwake Bwana Biden ni kwamba rais hakukubali ya kwamba uh, asipochaguliwa uh, kama takiri uh, ya kwamba ameshindwa. Lakini Bwana Biden naye upande wake akakiri ya kwamba ikiwa hatachaguliwa basi ataweza kukiri kushindwa kwake na kumunga mkono bwana Trump. Lakini bwana Trump pale aliacha jambo hilo likiwa wazi, kwa hivyo kisha akasema ya kwamba hatakubaliana na uchaguzi utakao kuwepo kama kutakuwa na uhalifu wowote, wa huku wakiwa wamewatuma wachunguzi katika maeneo yote ya kupiga kura. Kwa hivyo mambo haya yote yalijitokeza kwa wazi, na haswa sana kura za weusi wa Marekani ambapo rais anadai ya kwamba wengi wanamuunga mkono lakini Bwana Biden anapinga kusema ya kwamba hajafanyia watu weusi chochote cha ziada. Naam, tukimalizia Sadera, labda nikueleze tu, wakati tukizungumza hapa, naangalia vyombo vya habari mbalimbali, vituo vya habari huku Marekani vyote, wachambuzi wengi wanaelezea hisia zao kuhusu mdahalo na, ambacho, wa jana, na kitu kimoja ambacho naona kinazungumzwa sana, wengi wanaeleza hawakuridhika na jinsi ambavyo yale majibizano yalivyokuwa. Sijui nipate kauli yako wewe, ulionaje? E, hali tu ya mdahalo wenyewe katika e, majibizano hayo mwisho kabisa. Mdahalo wenyewe ulikuwa na mbwembwe mbwe nyingi, kulikuwa na mabishano makali, lakini yaliyojitokeza ni kwamba ni, uh, ni kama kulikuwa na mashindano bwana, bwana Trump alitokea akiwa na lengo la kumvamia bwana Biden anapozungumza naye bwana Biden anajaribu kuonyesha ukweli wa yale aliyoyaona. Lakini utofauti uliopo ni kwamba wakati ambapo rais Trump alikuwa akimvamia bwana Biden kwa maswali yake katika uh, katikati ya sentensi zake, bwana Biden alipopata ile nafasi aliweza kuwazungumzia wa, wa Marekani moja kwa moja na kuweza kujihusisha na wao, lakini bwana Trump yeye alikuwa katika ule upande wa kupinga kujitetea na kuonyesha ya kwamba ameweza kufanikiwa. Kwa hivyo mambo haya mawili, ule ubishano haukuwa na ushawishi wowote kwa wale ambao bado hawajaamua, wale undecided, hata kurudishiana kujibizana na bwana Rais mpaka um, bwana Trump akawa ndiye sasa anayekiuka naiki, hata ile sheria waliokuwa wamepatiwa pale, ya kwamba waheshimiane, wajibizane, kila mtu atumie dakika zake mbili, lakini tunaona ya kwamba Biden alikuwa akiongea kidogo bwana, bwana Trump naye ameingilia kati. Kwa hivyo mambo haya mawili, na pia bwana Biden pia alifanya vile kumvamia na kukataa na kuzungumza, ambapo hapa Marekani hilo sio jambo la kawaida. Kwa hivyo hawakuonyesha jambo la ku la kuthibitisha kwamba kuna ushawishi kwa wale ambao hawajafanya uamuzi. Asante uh, sana Dr. Timothy Sadera kwa kushiriki leo katika kipindi hiki cha Kwa Undani nam msikilizaji. Timothy Sadera ni mchambuzi wa maswala ya siasa za hapa Marekani. Amekuwa uh, akizungumza nasi moja kwa moja, uh, kutoka jimbo la Georgia na ndiye anatufungia sehemu ya kwanza ya kipindi Kwa Undani na kuomba usiondoke kando ya redio yako ama, uh, kama ninavyosema kompyuta au simu yako, kwani tukirejea tutaingia katika sehemu ya pili ya kipindi kwa undani. Barabara kabisa, karibu msikilizaji kwa sehemu ya pili ya kipindi kwa undani ukiwa nami BMJ Mridhi kutoka hapa Washington. Katika sehemu hii kama nilivyokuarifu, tunakwenda mpaka nchini Kenya ambako mwenzetu Colin Liberty Adede akiwa katika studio za Mombasa anaangazia mambo ambayo Rais Uhuru Kenyatta ameyazungumzia kuhusu kulegeza kwa baadhi ya masharti huku akiongeza muda wa mengine na jinsi ambavyo hatua hiyo imeathiri biashara hususan na zile za pwani ya Kenya, ikiwa ni pamoja na utalii na majumba ya starehe. Kazi kwako Liberty ya Yadede. Shukran sana wenzangu, kama ulivyogusia ni kwamba hivi leo tutakuwa tunaangazia hali ya jinsi mambo yalivyo nchini Kenya baada ya Rais Uhuru Kenyatta kulegeza masharti makali ambayo yalikuwepo kukabiliana na kusambaa kwa kirusi cha Covid 19 na hapo jana ilikuwa ni siku ya furaha na afueni kwa wale wanaopenda kubugia kinywaji, haswa sana vileo, na wale wanaofanya biashara katika kitengo hiki cha mabaa, migahawa na pia wanaouza mvinyo kwa kuwa Rais Uhuru Kenyatta aliondosha baadhi ya masharti ambayo yalikuwepo yaliyotatiza biashara zao. Miongoni mwa yale aliyogusia katika ujumbe wake baada ya kikao na kamati ya kitaifa iliyokuwa inaangazia hali ya usalama wa nchi na hali ya maambukizi nchini, Rais Uhuru Kenyatta alitoa maagizo yafuatayo. Mojawapo ilikuwa ni kupunguza muda wa marufuku ya kutotoka nje. Na sasa marufuku hiyo itaanza kutekelezwa mwendo wa, wa saa tano usiku itakamilika, mwendo wa saa kumi alfajiri. Migahawa, mabaa na pia hoteli zimepewa ruhusa kurejelea biashara yao, japo watahitajika kutekeleza masharti makali ya kuhakikisha kwamba maambukizi hayatokei okay. Na pia watahitajika kufunga biashara zao kufikia saa nne usiku, ili kutoa nafasi ya watu ku kwenda makwao kufikia saa tano. Kila mtu awe ameingia makwao, ili kutekelezwa kwa sheria hii. Pia migahawa hii imeruhusiwa kuuza mvinyo ama vileo e, kitu ambacho kimefurahikiwa sana na wateja wa e, mvinyo mbalimbali ama wanaokwenda katika baa mbalimbali swala so, ambalo pia limetoa matumaini ya kufufuka kwa biashara ambazo zilikuwa zimefifia kwa takriban miezi sita, ambapo sheria kali ya kuzuia maambukizi ya COVID-19 ilikuwa inatekelezwa. Pia katika ujumbe wake, rais Uhuru Kenyatta aliruhusu kuongezeka kwa idadi ya wanaohudhuria harusi au matanga au mazishi, na pia idadi ya wanaoruhusiwa kuhudhuria ibada makanisani na hata katika misikiti imeongezwa. Walimu katika shule mbalimbali mbali za umma wameamrishwa kurejea kazini, japo katika hotuba yake rais Uhuru Kenyatta aligusia kwamba hatua ya wanafunzi kurejea shuleni itakuja baadaye baada ya tathmini ya ziada, japo wanafunzi katika vyuo vikuu na vyuo vya kiufundi ambao wako katika awamu yao ya mwisho ya elimu yao wame amrishwa pia kurejea shuleni, natumai kuendelea na masuala yao ya elimu, huku tathmini zaidi ikitarajiwa kufanya baada ya siku sitini kuangazia hali ilivyo kabla ya sheria zaidi kuwekwa au kulegezwa kulingana na hali ilivyo. Nimepata fursa ya kuzungumza na Simon Jeroge ambaye e, ni mwenyekiti wa kitaifa wa wamiliki wa baa, migahawa na pia wanaofanya biashara ya mvinyo na kwanza nilitaka kufahamu jukumu la chama chake au shirika lake e, nchini Kenya. Asante, nashukuru kuwa kwa Voice of America. Chama yetu haswa ya kushikilia na watu wa hoteli na liquor traders, na tuko kwa forty one counties, na watu wako na hizi ba, ba za kuuza mvinyo. Sasa hapo jana, Rais Uhuru Kenyatta ameruhusu kwamba sasa walevi wanaweza enda kupata kitu na kwamba watoto wasalie nyumbani kwanza. Uh, umepokeaje habari hizi nyinyi kama wafanyi biashara katika kitengo hiki? Kusoma ukweli, tukiwafanywa biashara, tuwashukuru rais wa Kenya sana sana, Bwana Uhuru juu tulikuwa tumefunga miezi sita, tulifunga March na tumefungua jana. Kwa hivyo twashukuru serikali juu ya kutuangalia, lakini haswa ni vile ni vizuri watu president pia alifungua ba aliona ile biashara chain uwanga kabla distribu uh, manufacture, a manufacture ile mvinyo lazima aingia kwa wakulima, ndivyo anunue bare na sogam. Akimanufacture mzigo yake, lazima tena aingia kwa wale watu wan wanatengenezaga maglasi mm-hmm, na machupa anunue machupa na sitununue maglasi pia. Kwa tunakua kwa hizi majob zetu tuko na ile ile platform ya Mpesa, tumekaa miezi sita bila kutumia platform zile. Gari za lazima zitransport hiyo pombe lazima zikunywa mafuta, hasa hasa no, watu wasikaangalia timtuni ba zilifunguliwa hii business yetu, na tunakuona ch na, na mabiashara mingi sana, lakini tuwashukuru tuwashukuru sana. Je, kuna mpango wowote uliopo kuendelea na hali ya kulinda maambukizi yasije yakatokea, kwa sababu katika mataifa mengine tunasikia kumekuwa na ile wanaita second wave, maambukizi ya awamu ya pili. Kuna mipango yote nyinyi mnayo? Uh, unaweza kwanza ukisikiza speech ya President alisema lazima protocols za COVID-19 zifuatwe, sio kwenda tu kufungua twende tufungue kazi juu President amesema. Sisi kwetu hizo mpangilio yote ya COVID-19 protocols ama directives zote tuna make sure watu wetu wanafuata. Tuko na kitu kingine, tunasema baa zote lazima zikuwe under association. Vila matatu zilikuwa ma, zilikuwa zikikosea kosea, kosea, wakaambia wote waingie under nda hizi. Ukiangalia kwa barabara, kuna utaratibu kwa kule kwa barabara. Sisi pia tunasema kila ba, under association. Ya pili tuko na mpango ya baa kumi tuseme ni hiyo eri yako, muko na baa kumi hapo, ambayo zinauza hapo. Kuna mmoja atachaguliwa kuwa akiangalia hizo baa ndivoao. Watu kama hawatafuata protocol, hao ndio wanafungiwa, sio Kenya yote itafungwa ao wanafuata protocol ndio watafungiwa, na mengi mengi tuko nayo ju sisi lazima tuchunge makasama wetu. Hatutaki kufunguliwa leo tukikaa mwezi moja tena, tena mufunge. Lazima this time tujichunge pia sisi na watu wetu wakubali that Covid iko na lazima wafanya kazi lakini wafanya kazi kulingana na direct. Kwa mtizamo wako ni sekta ambayo inaonekana ilikuwa imeajiri Wakenya wengi sana kwani? Yes. hali ilikuwa ikoaje? Wacha ni kupatie uh, hesabu ya hii kazi yetu tuko na ba 50,000 ukichukua direct wala watu wanaandikaw, wa, tano, tano kila ba han watu tu haa 50,000 hawa watu wote wakai nyumbani wako wamekomboa nyumba mimi nilikuwa mwenye club niko na rent ya, ya, ya mwananyumba. So hali ilikuwa mbovu mbovu sana mbovu, hata wengine pia mabibi warudi mashambani. Jana ndivyo wameanza kuwapigia simu warudi mtaani. Bwana ulikuwa kubaya men. Sasa ruhusa watu wapate kitu, lakini masharti yaangaziwe wapate kitu na ile kitu imekubaliwa na serikali, hiyo tutashikizane hapa <laughs> haya, asante sana kwa kuzungumza na VOA kipindi cha kwa undani. Asante ah. <laughs> <Sante. laughs> Naam, huyu ni mwenyekiti wa chama cha wenye mabaa hoteli na wale wanaofanya biashara ya mvinyo Bwana Simon Jeroge. Kufikia sasa takriban watu elfu thelathini na nane wameambukizwa COVID-19, elfu ishirini na nne kati yao wakiwa wamepata afueni na wamepona 777 wakiwa wamepoteza maisha yao kutokana na COVID 19. Watu ambao wamepimwa COVID 19 nchini Kenya ni watu laki tano elfu 45 na tisa ikilinganishwa na idadi ya Wakenya inayofikia watu milioni 46. Kufikia hapo nakamilisha kwa undani. Mimi ni Collins Liberty Adede na kurejesha Washington DC. Shukran sana Liberty Adede ukiwa hapo Mombasa. Msikilizaji, tunafika mwisho wa kipindi kwa undani hivi leo kutoka hapa Washington kwa niaba ya wote waliofanikisha matangazo haya, ikiwa ni pamoja na Adede hapo Mombasa na timu nzima ya studio zetu hapo Mombasa. Msimamizi wa matangazo haya amekuwa ni Meri Mgawe, msimamizi mkuu Mwamoyo Hamza. Jina langu ni BMJ Mridhi. Produsa wetu hii leo alikuwa ni Saida Hamdun. Kwa pamoja tunawatakieni usiku mwema. Tuonane tena hiyo kesho panapo majaliwa. Nam, mara baada ya kusikiliza marudio ya kipindi cha Kwa Undani, hivi sasa sikiliza burudani ya muziki.