Naomba nirudie, naomba nirudie. Kwa kuwa chombo kinachotoa adhabu ni halmashauri kuu ya taifa, na kwa kuwa kamati ya maadili tayari imeandaa taarifa yake na wameipitisha kwenye kamati kuu, na kwa bahati mbaya y kamati kuu ikatamka kwamba Membe tumefukuza kinyume cha utaratibu Kamati kuu au msemaji yeyote awe katibu mkuu au katibu mwenezi akieleza leo kwamba alichokisema Mheshimiwa Membe ni sahihi, sisi tunayo ripoti iliyotoka kwenye kamati ya maadili na sisi kamati kuu tumeshoweka mapendekezo yetu, tunayapeleka kwenye neki. Neki inakutana mwezi ujao, lakini shughuli za uraisi ziko sasa mpaka hapo neki itakapokaa na kuamua iwapo mheshimiwa membe afukuzwe au la. Sasa hivi mheshimiwa membe yuko huru kujaza fomu, kugombea, kupata wadhamani, wadhamini na kujipima na rais. Wakitamka hivyo leo au kesho Jumatatu, nitajaza fomu ya kugombea urais wa Jamhuri ya Muungano. sisiemu oye.