Kutoka ndani ya White House Rais Donald Trump amejiweka katika hali ya kupambana na wademokrat walioanzisha uchunguzi wa kumfungulia mashtaka ya kumwondoa madarakani. Watu wameniuliza jinsi ninavyokabiliana na hali hii forward, kwa sababu yote yanayoendelea ni udanganyifu kwa sababu najua right, kwamba sijafanya kosa right, kwa right, na kwamba right, nawatumikia vizuri sana wa Marekani. Nina furaha sana na jinsi ninavyoishi. Trump vilevile anashambulia vyombo vya habari But much of it is corrupt. Kwa kiasi kikubwa mambo mengi yamejaa ufisadi, vyombo vya habari nchini humu vimejaa ufisadi na ni adui wa watu. Wademokrat katika baraza la wawakilishi la bunge la Marekani wanaangazia mawasiliano ya simu kati ya rais Trump na rais wa Ukraine yanayoripotiwa kuwa ya kutaka Ukraine kuchafua sifa ya mpinzani wake wa kisiasa, mgombea wa tikiti ya uraisi kwa chama cha Demokrat Joe Biden, to try to... Uh, effectively... hatua ya kujaribu kumshawishi kiongozi wa nchi nyingine ambayo inategemea nchi yetu kwa msaada wa kijeshi, kiuchumi, kidiplomasia kuingilia uchaguzi wetu kwa kumsaidia katika kampeni ni makosa makubwa na ni ufisadi mkubwa. Trump anasisitiza kwamba hajafanya kosa lolote, akisema mawasiliano yake ya simu na rais wa Ukraine yalikuwa mazuri tu, lakini wataalamu wa sheria kama Paul Schiff Berman wanasema madai dhidi ya Trump yana uzito mkubwa. Lengo kubwa la yaliyomo kwenye mawasiliano yao ya simu yaliyotolewa na White House ni kufanikisha malengo binafsi ya rais na kisiasa, kumuharibia mmoja wa wapinzani wake. Uh, hatua hiyo ni matumizi mabaya ya madaraka kwa kiwango ambacho hatujawahi kuona. Lakini je, tabia ya Trump ina uzito wa kutosha kumwondoa madarakani? Nadhani swali halisi ni iwapo inakidhi kiwango cha kufikia kosa la kumwondoa madarakani. Huenda likawa muhimu katika uchaguzi, iwapo watapata muundo fulani wa aina hii ya tabia katika mawasiliano yake na viongozi wengine. Mzozo wa kumfungulia Trump mashtaka umeanza kuzua hisia kali kuhusu Trump kati ya wafuasi na wapinzani wake, na huenda ukaharibu zaidi hali ya mgawanyiko wa kisiasa ambayo tayari inashuhudiwa nchini, anavyosema William Galston wa taasisi ya Brookings. Well, the polarization is... hali ya mgawanyiko anaendelea kuongezeka na kuingia zaidi katika fikra za watu no... na ni dhahiri kwamba tumo katika mzozo ambao utadumu miezi kadhaa utakaosababisha matatizo makubwa katika hali ambayo tayari ni tete. Mjadala huu kuhusu rais Trump kufunguliwa mashtaka bila shaka unaingia katika kinyang'anyiro cha urais mwakani ambacho kina ushindani mkali, kama anavyosema John Hudak wa taasisi ya Brookings. next, uh... Five to eight weeks. Katika muda wa wiki tano au nne zijazo, tutaona na kushuhudia mambo mengi yatakayotupatia taswira kuhusu uchaguzi mkuu wa mwaka wa 2020 zaidi ya yale tumeshuhudia miaka mitatu iliyopita, lakini Trump amezoea vita vya kisiasa na hivi anavyopitia kwa sasa huenda vikaamua hali yake ya baadaye katika uongozi wa nchi.