Aa, ni kama ulivyosema na mimi ni, ni mkulima mdogo na ni mmoja wa watu ambao nimepeleka korosho zangu kwenye gharani kwa maana ya kuuza, na kama ambapo walikuwa wamesema kwamba wame, serikali imeamua kununua korosho, ila kitu ambacho kinasikitisha ni kwamba ile trend ya ulipaji haijawa uh, mzuri, kwa sababu mimi mwenyewe binafsi nina ni, ni, ni, kiasi kidogo sana cha korosho ambacho nilitegemea kwamba ningeweza kulipwa, lakini mpaka sasa bado sijalipwa, na sio mimi tu kwa, kwa hii sehemu yetu ya Mji Mwema hakuna hata mmoja ambaye ame, amelipwa. Sasa tuliona kwamba waidae kwamba mtu mwenye kuanzia kilo elfu moja mia mbili mia tano ndo at least wataanza kufuatia, lakini bado tumeona haa sisi io chache, imekuwa bado hatujapata hiyo pesa. Na mmeelezewa kwa nini hamjapewa hiyo pesa? Labda serikali kuna masharti fulani ambayo imetoa sababu? Wanasema lazima mkulima aonyeshe kama na shamba la korosho kwamba ni mkulima kabisa halisi wa korosho. Sababu serikali inasema kuna udanganyifu ambao unafanyika katika shughuli hii. E, ni kweli ndo kauli ambayo imetolewa, lakini waeneo wa hile ambayo mimi ni asilimia kubwa tuna mashamba, ingawa sio mashamba makubwa kwa sababu tayari ile eneo imesha kuwa ndani ya manispaa, lakini kwa sababu bado alijapimwa, kwa hiyo bado kwa yale maeneo yetu bado tunaendelea kuokotaokota korosho. Sasa kwa kauli ya kusema kwamba mtu hana kwamba waja uhakiki sisi kama wa wakazi tuna shida hilo kwa sababu endapo wataamua kuja maeneo yapo ambayo y-yamelimwa korosho, nyie mnasema mjalipwa. Na umesema kwamba wa, kuna wa kuna wengi wa wakulima wengine wengi katika maeneo yenu ambao hawajalipwa e pesa, mlikuwa na mapendekezo yote ya kutoa ili wakulima walipwe pesa yao kama serikali ilivyoahidi? E, ni kweli tunapendekeza, kwa sababu kwa uhalisia kama kwa mwezi Januari tunakuwa mwezi ambao na majukumu kwa mkoa au hususan kwa ujumla kitu kikubwa ambacho anakitegemea ni hilo zao la korosho, kwamba zao la korosho ndo linabeba mambo yote. Kwa hiyo rai yangu, ombi langu kwa serikali yetu tukufu, kutekeleza kile ambacho wame, walikuwa wamekisema, kwa sababu kiuhalisia sasa hivi watu tupo kwenye hali mbaya sana.