majukumu yangu kama kamatanzani7 mi, uh, mimi ni ambasada wa mm, tatedo ambayo inajulikana kama tanzania traditional energy development organization ambayo ina deal na uh, kutengeneza umeme ambao anatengenezwa na waste ambao si, ni uh, hauna matatizo ku na pia autumiki kwa kataji wa miti mitini umeme ambao unatengenezwa na pia hauna bad effect yoyote kwenye uharibifu wa mazingira na ni umeme ambao kila mtu anaweza akautumia unapatikana kwa bei kwa bei nafuu na wanatengeneza majiko ni mazuri sana kwa wafanya biashara kama wale wa kupika mandazi ambao wanafanya biashara za ikavyakula nini niinakuwa i ni nafuu kwao kwa sababu yale majiko ni yanda kwa bei nafuu na pia ni mazuri na, na pengine labda utueleze tu hivi sasa katika new york fashion week yale makubwa ambayo mnakuwa mnayafanya uh, kunakuwa na wakubwa ambao naweza nikasema wakina ma wa wa kina magesa wakina flian matata wakena hp au ambao na na ni watanzania wenzetu n wanaweza wakawepo Uh, na madisin wakubwa kama wa hapa hapa kama mimihiyo hiyo juzi hiyo nikutana na dada magese kulikuwa na designer mmoja wa senegal ambaye anaitwa omar ni msenegal, ni anaitwanini mkubwa hapa marekani na yeye ndo alivesha kwenye hiyo fashion show kwa hiyo inategemea na uh, fashion show yenyewe na itakuwa na designer gani lakini lakinitu anaoshiriki kwenye hii ni wakubwa ambao wameaminiwa kwa sababu ni ambayo imechukua watu ambao wanawaamini e, kupata nafasi kama hii kwako wewe e, kitu kama hichi kina maana gani hasa anza nikasema nimefurahi sana na imeniletea exposure kubwa yaani nimepata fursa ya kujulikana iyo uh, nilikuwa najulikana kama misii tanzania ili nilikuwa Las vegas lakini nime- nilivyofika hapa nimepata ile exposure kubwa kwa sababu nakutana na designers tofauti nakutana kila show tunayoenda kunaga na watu wa tofauti kuna kuwa, kuna kwa na tofauti kunakuwa na designers na watu kunakuwa na, yani na, na watu tofauti hiyo inanipa fursa nanipa fusaama nakutana na watu tofauti naweza nawezakujulikana kwa kila show ninayoenda naweza kupata kukutana na mtu kupenda akasema naomba akata kupendakasaifanya na wewe kwa hiyo hiyo ni kitu ambayo nimepata nimekuja imekujan yani nimepata yni nimepata ni exposure, nimepata fursa ya kufanya vitu vingine na ni kitu kikubwa kwangu ina maana kubwa kwangu kwa sababu sijawahi kufanya show ya mataifa zaidi ya miss universe. miss universe universe pia ilika ni nafanya kama m hapa nafanya kama modo wa kawaida kwahiyo yani, sijawahi kufanya show sijawahi kufanya uh, show kubwa kama hizi inazofanya hivi nafanya international modeling na pengine ukiweza kuzungumza kwa wale ambao wanakusikiliza kule nchini tanzania na maeneo mengine afrika mashariki pengine kwa hao au kwa taifa nini unafikiri wanafaidika wanapata kitu gani kutokana na kazi kama hizi hasa kwa upande wako okay wanafaidika sana kwa sababu nimeenda kama nikitolea mfano hiyo niliyoenda ya nilikuwa na dada magese yaani kufika tu pale wakaulizia ni, ni animemai kwa tanzania attanzania yani imeshaipa imesha nchi yangu ile exposure ku... na kuna baadhi ya watu ambao wanashindwa kama tanzania ipo wapi au ni nchi ambayo ipo pande gane. so mimi, kwa kusema kama tanzania au nikasema tanzania ambayo iko masharikifka mashariki afrika mashariki ameshajua kwa kwamba ipo gani yani, so, tanzania tuna present, uh, the part of east africa nzima