kutoka kwenye sani za mabasi ambako upo msongamano mkubwa wa wasafiri wanaorejea nyumbani baada ya shughuli za siku hadi kwenye vilabu kunakuchuuzwa vileo vya sampuli mbalimbali mbali, utawakuta wasichana warembo wamejipodoa usifahamu malengo yao hadi wakati ule utajikuta umesakamwa na genge la wahuni baadhi ya makundi ya kihalifu ambayo yameripotiwa kuihusisha ya idadi kubwa ya wanawake jijini nairobi na viunga vyake ni kama vile gaza the brothers msako empire Kosovo Boys, Super Powers, Usikusakos, jeshi la emba miongoni mwa makundi mengine ya magenge mitaa ya kario kayole huruma isli umoja kawangware shauri moyo kibera na madhare ni baadhi ya mitaa ya mabanda inayowapa mafichwa uhalifu wanaoendeleza uhalifu katikati mwa jiji la nairobi kutana na sheila ambalo ni jina la msimbo sheila mwenye umri wa miaka 20 anaeleza kuwa kujitosa kwake kwa uhalifu kulitokana na kushindwa kwa wazazi wake kumpa mahitaji ya kimsingi kumkinga shulene shulesankasema juu idol mamangu kenye nataka tukaform nipati tukafomigiu tukaenda group sa unajua kuna seniors na kuna juniors mi likuwa kwa but walikuwa sana sanasana wanapendaga kuendaenda na mimi venye tuliform tulifom ukabidingisa tuchange ana nibiaparo wake tukabaingi bunduki hata kupitia mabasi ya abiria jijini nairobi sheila anaeleza kuwa mara nyingi ndipo wafanikishe juhudi hizo hushirikiana na wahudumu wa magari husika kabla ya shughuli yenyewe sanaau sana unajozi hapatu vikikomba tuasema kama kaibangi ati hivo urumaa hivo sasa si watu anawoshaingia atutaenda kwanza uuma gari itaenda uruma, uruma ataongea kwanza na dereva mmoja wetu ataenda unge na dereva huyo mkubwa aenda unge na dereva derevamwambie kuna tunataka kufanya wecheza chini takupatiaenye ta takupatia anaongea bado na gari tapelekwa kwa kona kwa kichochoro tu mahali popote yekweuko sasi unajua watu watapiga nduru wakishaona bunduki wananyamaza wako silent. then mi niko na bag sasunaambiwa kila mtu achilia kila kitu yenye mbba kwa mkono sasi unajua to, kwa sasa unajua anaachilia anaambiwa toa pesa zenye zikokab hivyo sasa anatoa anato, na hatuonekani uso tunavaa u hata askari na mabawabu wanaolinda maduka makubwa makubwa na benki hushirikiana nao kufanikisha uhalifu huo asasi unajua lazima mtu lazima tu kwanza tuchunguze nani nanakuaga hapo ka kunakuaga na mapolisi ka kunakuaga napiahtua tunampeado tukipatatunamwongelesha akishakubali sasa unajua ile sando ndo asijulikane ye ndo alitupea rusa anadungwa shindano analala kabla amke amketaktushaenda kuongezeka kwa matukio ya uhalifu unaotekelezwa na wasichana wadogo nchini hususan kwenye miji ya kenya ni swala ambalo limekuwa likiibua wasiwasi mno hata hivyo wasiwasi mkubwa zaidi ni jinsi kumekuwa na idadi kubwa ya wasichana wanaotekeleza uhalifu huu jeorji msamali mtaalamu wa maswala ya usalama nchini kenya anaeleza kuwa ongezeko la vijana wasio na ajira umaskini na kudorora kwa maadili miongoni mwa vijana wa leo ndivyo vyanzo vinavyoelekeza vijana wadogo kujihusisha na uhalifu kile ambacho kinajiri hivi sasa ni kwamba wamepata ule uwanja ambapo wanaweza tekeleza haya huu uhalifu na waweze kuponyoka bila kuchukuliwa hatua zozote na pia ukiangalia hali ya uchumi wa taifa ni ukweli ya kwamba taifa la kenya hivi sasa hali yake ya uchumi kidogo ni hivi hivi manake vijana wengi hawana ajira wamesoma wamefika kiwango cha vyuo vikuu wamepata zile degrees, lakini wakitoka uwanjani hawana ajira kwa hivyo hawana njia nyingine tega uchumi bali ni kujihusisha na uhalifu lakini si matumizi ya bunduki tu wasichana wa changa mno jijini nairobi hutumia dawa za kulevyau za wateja wao wanaopania kufanya kitendo cha kimapenzi nao na baada ya kuwapooza huwaibia na kutoroka cha usiku ambalo si jina lake rasmi anafafanua jinsi shughuli hutekelezwa kwa warubuni wateja wao wa kiumeafikyangu lint mchele mchele ni mchelenzodawwccha urembo si jina lake halihisi msichana wa miaka kumi na minane kama cha usiku tu alielekezwa na marafiki zake kuingilia shughuli za kuwapora wateja wao ambao walidhamiriwa kushiriki mapenzi nao cha urembo ana jinsi yalivyotekeleza shughuli hiyo nakikisha nikissa tukienda kwa pole pole. kwa polepole itakuwa zinaenda tu kwanimeshatukindanufaoond toll mitaa ya kifahari kama vile kileleshwa arenaingtowerunda mdhaiga y na kilimani ikionekana kuwavutia sana wasichana hawa kutekeleza uhalifu huu katika sehemu ya pili tutakueleza jinsi wasichana hawa walivyonusurika kutokana na uhalifu huu changamoto ambazo wamezipitia wakati wanapotekeleza uhalifu huu na jinsi vituo vya kurejesha tabia na mashirika ya kijamii yameimarisha juhudi kuwarudi wasichana hawa kwa kuwapa mafunzo kuendeleza jamii wanamotoka wandera sauti ya aderasauti aerinaiobi