kutokana na harakati za kujitafutia riziki kupitia uhalifu kufuatia kutelekezwa kwake na wazazi sheila ambaye alikiri kutumia bunduki kuaibia abiria kwenye magari ya umma na hata watu kwenye maduka makubwa anaeleza jinsi alivyoponea chupuchupu kupigwa risasi na maafisa wa polisi wakati yeye na wenzake walikuwa wanatekeleza uhalifu jijini nairobi kuna baidha kuna time ilikuwa tupatwe jusa ile watu wanaibab alafu mtu hata n kwa simu kimpigia ana na pesa zenye anachukua Ba, ilikuwa tu bado kidogo hivi tupatwe alamikalianga wakatokaga na mlango ya nyuma unaona si mi najifanya tu mtu hivi hivi jusasi na hiyo form wako na bunduki mi najifanya mtu hivi hivi hivihivi yani? sijui kitu kitu inaendelea ndatoka tu nitembea kama tu kawaida sasa unajua mali watakuwa watanipigia simu kuja besi fulani tuende wapi tuende home unaona na kujisalimisha kwake kulitokana na dhana kwamba huenda sikubaliki katika jamii yanamotoka hata baada ya wenzake kupigwa kwa mtutu wa bundukimtu a venye mtu anaona e, enyewe sai maisha itakuwa maisha gani tukiendelea na nai naona itakwa maisha pua wataturfom watuwetu wataendeleaje sasa unaona m mi, mlilirfo juu mtoto wangu ndamfanya mi kama kwetu ange sa ka singerfo kwetu mtoto wangu angekubaliwa unaona na babangu walika washa sema hata ukipata mimba usijaribu kufanya nini kuleta hapa juatwalea enda tulenao weziwenza wezi wenzako wezi wenza nikasema amnkasemakutakuwa na mtu akunisaidia mebi sa wauliwe wa wote mpaka mbaka madenani atanisaidia mapia wanitakiunaona cha usiku msichana mchanga aliyekiri kutumia dawa za kulevya kuwapooza wateja wake wanaopania kufanya mapenzi naye katika mitaa ya kifahari viungani mwa jiji la nairobi anaeleza jinsi familia yake ilivyomdekeza hadi kiwango cha kujichumia riziki kwa njia isiyofaa bado e, kuna, kuna venye isiyofaahbta Shango. nikona saa hapa saa sina dhewi familia yangu yes wanafurahita na ile pesa nakuja na lakini hawajangi mali mnatoa siunajua kuna mtu naweza kuentetening kama zile pesa unaleta hata hey, wakuulize wanakuambia wni aj hey. Kuhudu, tuna, pisa zakulama, tuna pisa itabidi naenda naenda na nalala nao hata nikikunywa pombe nimejisahau na na na pesa pesa na naona bila tew cha usiku akielezea changamoto zinazomkabili hata baada ya kujirudi na kujiepusha na, na matumizi ya dawa za kulevyaish atuma na E, kila simu pkeyakekilaktuaeshona e, sasa ana ujumbe kwa wasichana wanaojiingiza katika vitendo kama hivi alivyojiingiza tu tu madem no, sana e, ya kwa sponsor, sana mambo ndio yeyenawamba anawamba amboado no, tu Tuwa, kwanzo, bambu, tuwa, chore, sana, sana. chaurembo ambaye pia alieleza wazi jinsi alivyojiingiza katika biashara ya kuwapora wateja wake kudhibiti tendo la kimapenzi anaeleza kuwa anajiutia kujihusisha na shughuli hiyo hiyomamaangu akun cnnajuhata kama nmesiwewamb unakosad unas nwezarud ai tufanyakosekuud u geri ni nikose ninawee kuna venye tajileta ama niende nitafute hapo nje kazi yenye nawezafanya pesa kuliko kwenda kuibia mtu sababu hiyo nikaa wizi kupitia utafiti wa ma26 uliofanywa na kituo cha utafiti wa uhalifu nchini kenya wanawake kwa asilimia 113 wameripotiwa kushiriki kwenye uhalifu na uhusisho na vurugu huku asilimia 35 ya wanawake jijini nairobi wakiripotiwa kujihusisha na wizi aidha sababu zinazochangia uhalifu huu ni ukosefu wa ajira kwa asilimia Tano, umaskini kwa asilimia447 matumizi ya dawa za kulevya kwa asilimia 289 na shinikizo larika kwa asilimia t adera msimamizi wa kituo cha kurudi tabia za wasichana wanaojihusisha na uhalifu jijini nairobi kiitwacho kinachoshirikiana na kuwapa mafunzo wanawake wanaopitia unyanyasaji jijini nairobi anaeleza hatua wanazochukua kwa arudi, wasichana hawa tusipowapata tuwaingize tuwa ndani ya miradi niwasichan tapotea wengi wao wameingia katika uhalifu wameishi na wale ambao ni wahalifu na wameshika vitu vingi vibaya ambavyo vingeweza kuhatarisha hata maisha yao sasa katika dreams tunawatafuta mitaani tunawaleta kwa dreams tunawasomesha tunawasafisha tunawapatia mawaidha tunawapatia support, ili waanze hata mabiashara zao ili tuwainue kiuchumi kwa sababu hiyo ndio njia moja ambayo tunasikia kutoka kwao ya kuwa inawafanya wanaingia katika, katika uhalifu aidha beti anasistiza kuwa kurudi tabia za wasichana hawa kunategemea mno kujitolea kwa waathiriwa wenyewe kukumbatia mafunzo wanayopewawasichana hao wakiwa reformed kitu cha kwanza ni wenyewe nyumbani na watafute wasichana kama hao ili pia wa, waweze kuwaleta ndani ya mradi na pia kuwapatia mawaidha kila siku juu hao washapitia washapitia waswashapitia hayokened wandera sauti ya amerika nairobi