mi kampuni yangu kama stylist kamaii ni kampuni ambayo sichagui gani ya umuunifu mimi nafanya vitu vyote nafanya tradition ambayo hiyo na kusema local a local local local local local na na na na designer nafanya nafanya fabrics people pia kwenyenafanya nanafaya nafanya hiyo pia nafanya pia na western western nanakwamba anafanya vitu na shop online na, na, na travel show personal travel personal hivyo kwa hiyo ni kitu ambacho mi iksia akusema kwamba, kwamba nitabezi sana kwenye aina gani ya looks ambazo labda sema ni peke an, ake hapana mimi ni mchanganyiko mimi inacheza na t nacheza na mitindo basi matter kwamba mini aina gani ya mtindo ambao unakuja kwangu kwa hiyo si lazima kwamba unapokuwa na mitindo labda mnaangalia tu upande wa afrika au uh, upande wa utamaduni fulani hapana naaki kuna wateja ambao wanieria ambao wanakaapa wana tanzania na wanakuja wanaventi wana zao zina, labda zinahitajika kuwavae hivo simu hiyo kakawatanzania wenyewe wanapenda hizo simu like za kinieria ko lazima nimvalishe mtu according to wat anachokitaka yeye eh sawa kabisa na pengine kwa sababu unafanya kazi mbalimbali na umeshufanya kwa muda mrefu sasa labda utueleze changamoto zako mm-hmm. unazokutana nazo ukiwa hapo nchini tanzania okay tanzania fashion ni kitu ambacho kina grow kwa hiyo ni kitu ambacho kiukweli kabisa akijakubalikwa kwa jamii ya watu wengi jamii ya sasahivi ya tanzania kwamba kwa mtoto akia kufanya ash ni kitu ambacho akitambulikani aki na akikubalika wengi well. wao kwa hiyo maa inakuwa ni ndogo in sana kwa mtu kwamba a mtkwamba unaweza kufanya kitu kizuri kwahio ni kitu ambacho ni kigumu sana pili uh, resource kupata piliptinakuwa ni inakuwa ni, ni ngumu sana sababu, uh, ambacho, titele, uh, kwa sababu kuna baadhi ya vitu ambavyo kwa nchi nyingine ambazo ambaz zimemaligai mbazo imeshatumika kwa muda sana lakini hata sasa hivi hapa tanzania bado hazijafika viki kwa kwa hiyo inakuwa ni kazi ngumu katika kufanya iaaohknut mbkuna kitu ambacho amekuwa kikizungumza sana kuhusu tanzania kwamba tanzania hakuna hata vazi kusema hizi ni vazi la kitanzania au vazi la taifa unafikiri ni kwa nini tanzania ni kwa sababu tu ya nanii kuna makabila mengi kuna mikoa zaidi a mia moja ishiri na tano kuna, kuna, nikwa... kuna makabila zaidi si mia ngapi sijui kwa hiyo kila ksekila tamai kuvaa wahaya wanavaa tofauti wa makonde wachaga wanavaa tofauti na, na wa, wa, wa kwa hiyo wanyatisa kwahio contradiction <referenili> yote hii yi, ndima ya makabila ndo inasababisha tusipate vazi la taifa moja ambalo la kueleweka kwa sababu makabila maka, ni mengi zaidi na pengine labda pia ukiacha makabila kuna swala limezungumzwa kuhusu kuangalia sana na kuiga sana magharibi apana uigaji wa magharibi ni kwanza au, kwanza awezi kwa kila kwa kila mtu kuvaa kii ambapoi kiafrika kawegi kumushi mteja kwa kila eh, kila siku kile ambacho a ni tanzania loop, tanzania hiyo lakini tazo iiaakipakuiga uh, wa magharibi nao inachangia kufanyaji kutopata pia nafai na, na kuharibu uh, vya kwetu hiyo pia na ketuyikubal ikiwa namna flani inaharibu na kwa namna flani ii naona sio sawa kuiweka kama ni kigezo kimoja hapo ambacho ta tokopo kwana vazi la kiafrika kwa sababu watu wanapenda bano mbonakuna maarusi watu an bado wana vaziamaheshimu kuna makabila ambao wanaheshimu kwa hiyo ni vitu ambavyo bado vinaheshimika na nani hivyo hivotu kwa hiyo wewe mwenyewe binafsi malengo yako nini kuendelea mbele ukija kwenye kazi yako hasa mimi ni zaidi kufanya vile vya kwangu katika ubunifu tofauti zaidi katika ubunifu ambao kutapendwa na watu wote vijana watoto wazee ambao na kuviheshimu vyenye kuzinda maadili ya mtanzania hilo ndo lengo la kwangu mimi kama ni kuvieshimu na kuviendeleza