barahabara kabisa msikilizaji wa idhaa ya kiswahili ya sauti amerika popote ulipo na kuamkua kwa mikono miwili ni wakati ambao mimi hukuletea vituko maajabu sarakasi na hata vitimbi vya wiki kutoka maeneo mbalimbali ulimwenguni kote ni wakati wa viji mambo jina langu dmj mridi nam safari yetu hivi leo viji mambo inatupeleka moja kwa moja hadi uko nchini kenya wakazi wa mji wa voi kaunti ya taita taveta walipigwa na butoa siku ya alhamisi baada ya waombolezaji ambao walikuwa wamebeba mwili wa kijana mmoja kuingia kwenye duka moja la na kuacha ule mwili pale ndani maajabu waombolezaji hao msikilizaji ambao walikuwa wameutoa mwili huo kwenye chumba cha kuhifadhi maiti e, huku wakazi wa mji huo wakidhani kwamba walikuwa anapita tu ili kwenda kuuzika mwili huo mara moja ghafla walianza kupiga mayoyo akielekea kwenye duka hilo gazeti la standard huko nchini kenya limeripoti kwamba waombolezaji hao waliokuwa na kadhabu walisema kwamba mwenye duka hilo alikuwa amemuua kijana huyo baada ya kumshuku kwamba alikuwa amemuua kondoo wake na kuiva mbuzi zake emos mwabanga ambaye alikuwa ameajiriwa kama mlinda mbuzi na kondoo aliuawa wiki iliyopita na familia ya kijana huyo pia ilisema kwamba yeye na wenzake walilazimishwa kula kiapo cha kuthibitisha kwamba hawakuwa wameua kondoo wala kuiba mbuzi hao kwenye duka hilo kubwa la laupet baada ya mwili huo ambao ulikuwa kwenye jeneza kuachwa gazeti hilo limeripoti kwamba wafanyakazi wote walokuwa mle walitoroka wote huku wakipiga mayoyo wakisema saidia saidieni saidia na baadaye inaaminika kwamba polisi walifika katika eneo la tukio haikujulikana mara moja ni nini kilitokea baada ya hapo na iwapo polisi hao waliweza kuchukua mwili huo lakini kufikia sasa msikilizaji ya mkini mwenye duka hilo hajulikani aliko na wafanyakazi wake wote bado hawajarudi wa kazini tukitoka huko voi ambako watu wanawati jeneza iliyo na mwili wa mtu ndani ya duka la e hebu tuone ni yapi amejiri kwingineko katika kaunti ya katanga familia moja ilishangaa si haba ilipoamka na kukuta nyani zaidi ya 1 wakiwa wamezingira nyumba yao maajabu makubwa msikilizaji ema njoki alikiambia kituo cha televishen cha ntv kwamba wanakijiji hawajawahi kushughudia hali kama hiyo maishani mwao alisema kwamba baada ya kula mimea yote kwenye shamba la familia hiyo mnyani hao walizunguka nyumba hiyo wakionekana kuwa na ujeuri mwingi mno hata ukiwa ukiwatisa haiedi inafanya tu kukufanya namnahii namna hii kuja kuja baada ya hivyo wewe ukiwa akina mama unaogopa una ukaenda na una, unaona sisi kuna mama wazee hawezi kukibia hatimaye idara ya kulinda wanyama pori iliitwa na baada ya kuwafurusha wanyama hao wakaidi kaidi ikawapa wanakijiji hao mitego ya kuwanasa iwapo wangerudi tena wale wanyama hawagojei kwamba begu iweze kuota tayari wakiweka begu inangorewa kwa hivyo kiasi ambacho wakulima wana harvest ni kidogo sana ni kidogo sana hivyo ni kwamba wanaweza akapata jaa suala hilo limezua gumzo katika kaunti nzima huku baadhi ya wa wakazi wakidai kwamba familia hiyo ilikuwa imerogwa eti kwa sababu si rahisi kwa zaidi ya nyani m1 kutembelea familia moja kwa wakati mmoja na kufanya uhalifu wa aina hiyo tukaona ni vizuri tutafuta suruhu sisi wenyewe kwa sababu kuna watu wanajiita watu, watu wa kuchunga wa, wanyama wa tukaongea kama wazee wa kulima tukaongea kama wamama tukaongea kama vijana na tukatokelezea na, na mtebo na kwa hayo kuhusu nyani ambao wanatokezea kwa wingi na kutembelea familia moja na msikilizaji naona pale kwenye ukuta saa inaniambia ning'atuke hapa studio nami sina cha ziada kipindi hiki kama ilivyo kawaida hutayarishwa na kuletwa kwako nami bmj mridhi na kabla sijaondoka kama ilivyo desturi yangu na kuacha na kauli ya wiki hii kwamba nyani haoni kundule kisa na maana dunia imejaa viji mambo oh, we