akizungumza na sauti ya amerika kwa njia ya simu landri bahati mmoja wa wafanyakazi katika mgodi wa rubaya ya wilayani masisi hapa kivu kaskazini anasema kuwa polisi wa jamhuri ya kidemokrasia ya kongo yaani waserikali wamewaua wa migodi watatu wakati wa mvua kali wakitoka ndani ya mgodi wao Watatika masasi reyel, pale pale wa, wa pale ya palepamchuruzaaeaaya akafariki pale pale mwingine amefariki saa hii hapa ahpitalamefarisby kusema kwamba watu wangapi wamekufa kupigwa risasi na polisi polisi watu watatu wamekufa kupigwa risasi na polisi ya de poli... polisiaapolisi ni waserikali ama ni majambazi tu ifaamike kwamba taarifa zilizagaa hapa na pale kusema kwamba watu zaidi ya mia moj wamefunikiwa na matope ndani ya mgodi huo wakati wa mvua kali ilionyesha katika eneo la masisi mmoja wa wafanyakazi eneo hilo kwa rubaya tulizungumza naye ni uongo mtupu niko na mapicha kuonesha gesi wa krezeri wiko wanatoka mumine na niko na video yni nilio rikodi leo mi naweza kuwatumia nayo na kuwatumia na mapicha wale watu wenyewe walifariki walisasa sasa hizi habari zimetoka wapi kwamba watu wamefunikiwa na udongo ni watu wa roho mbaya wenye awakukuwa mumine wanasikia tu maabari wakikuwa ndani ya ofisi zao goma yaani unaposema kwamba mvua zilinyesha hazina madhara yoyote mvua hiyo iliyonyesha haikuwa hata mtu mmoja lakini ilifunika apres wakezeli kutoka ikashuka kidogo lakini haikugusa mtu kwa saa hii niko rubaya hadi sasa serikali ya jamhuri ya kidemokrasia ya kongo haijasema lolote kuhusu maafa hayo ila polisi inasema iliwaona wachimbaji hao kutoka ndani ya mgodi wakikimbia ndiyo wakaanja rusha risasi wakizani wanakimbia na madini o ser malvica como é que a África goma