Tumetangaza tu kwenye vyombo vya habari jana, kama ulipata ile e, press release yetu, tukiomba vyombo vya ulinzi na usalama viweze kutusaidia kutafuta aliko au kutujulisha kama wanaye au habari yoyote ambayo inahusiana na huyo ndugu yetu Azori Wanda. Na vipi, imekuwa imechukua muda mrefu hata kuweza kujua ametoweka? Uh, kama unavyofahamu yeye ni, ni correspondent ambaye ni independent correspondent. Kwa hiyo wakati mwingine kuwasiliana na kampuni inatokana kama kuna stori anafanya uh, au anataka kureport. Uh, otherwise mawasiliana inakuwa tu ya mara kwa mara na je, baada ya kupata hizo habari mmewasiliana na familia yake au jamaa kule anakoishi? Tunaweza kuwasiliana na mke wake uh, ambaye ametueleza kwamba hii kesi amesharipoti polisi pale kibiti kwao, ameshapewa ameshapewa RB namba ya kesi yenyewe. Uh, lakini pia alituambia kwamba siku hiyo alivyomchukua, <coughs> mazungumzo alikuwa kama vile ako friendly kidogo, kati ya yeye na mme wake, alivyoenda kumuaga kule shambani kwamba anaondoka kwa siku moja au mbili baadaye atarudi. Kwa hivi ni mazungumzo ambayo hayakujenga hisia yote kwa mama kwamba labda kwa kwa kuna kitu chochote kibaya, pengine alikuwa ametishwa au ameelekezwa kuongea namna hiyo. Kwa hivi mama alichukua tu kama ni kitu cha kawaida, labda safari ya kawaida, lakini alivyorudi nyumbani alikuta nyumba ziu im, zimerushwarushwa im, sana ndani ya nyumba kama vile ilipekuliwa sana, na hiyo ndio ilimtia wasiwasi, eh, baadaye kwenda kuripoti kituo cha polisi kuspotea kwa mwanake lakini zaidi ya hapo, tumefuatilia polisi, tunajaribu kumpigia hata RPC wa, wa pwani upande huo wa Kibiti, wanasema hawana habari zaidi, hawajagundua e, chochote. Kwa hiyo tuendelee kusubiri, wanaenda kufanyia kazi. Na mkuu wa polisi huko anazungumza kwamba hali ni tete Kibiti, nini hacha, mmeweza kujua kinatokea mpaka watu wanachukuliwa au watu wanatoweka. Inasemekana kuna wanafunzi wametoweka, hawajulikani walipo. Kwa kweli ni jambo ambalo linashangaza na kusikitisha, kwa sababu eh, mwandishi wetu sisi amekuwa akitenda kazi zake vizuri tu kwa muda mrefu, na hakuwahi kutupatia taarifa yoyote ya kama anafuatiliwa au ametishwa au kuna wasiwasi wowote ambao unaingilia maisha yake au utendaji wake wa kazi kwa hivi yeye kukamatwa hiyo majuzi na kupotea imetushangaza sote sisi yeah, sote pamoja na familia hata, hata mkaka anashangaa pia. Kwao ni kitu ambacho hatujui kama vinahusiana wote na utendaji wa kazi au kuna kitu cha ziada ambacho hatufahamu, hatuelewi na, atu... na matukio yanayotokea huko Kibiti yanaweza kuwa yanahusiana nayo kuripoti juu, ameripoti juu ya hali Kibiti ndo inaweza kuwa sababu mojawapo. Inaweza kuwa tu ni hisia, at this stage hatuwezi this... kuconfirm kama ni sababu mojawapo, lakini we can't rule out. Inawezekana ikawa ni mojawapo pengine. E, wahusika walikuwa wakifanya hayo mambo, kwa maana wale majangiri au upande mwingine hatuelewi. Kwa kweli hatuwezi e, kusemea hilo tuna kika, hote, kwa sababu hatuna wakiki hatujafanya uchunguzi wowote kwa kusema kwamba ndio sababu yenyewe hasa. Itakuwa pengine, wakati huu sio wakati mwako kukankudi namna hiyo. Inabaki tuka kama ni hisia tu basi.