idhaa ya kiswahili ya sauti ya amerika sasa inakuletea jukwaa la vijana leo katika jukwaa la vijana mwenzangu sandey shomari amezungumza na miss kenya mwaka wa 217 maglin jeruto ambaye alishika nafasi ya tano katika mashindano ya urembo duniani miss world mwaka7 huko sanya nchini china jeruto ambaye anatokea katika kaunti ya marauet nchini kenya na kwanza anaeleza yale aliyojifunza katika michuano hiyosdwatotombay mm-hmm. jamii na niliweza nimefanya hiyo project kwa sababu um, nina- ninahisia kwamba ni watu ambao hawajatengewa ama hawajapatiwa nafasi kwa jamii wameachiliwa sawa na pengine kwa sasa hivi unaweza ukaeleza tu ulichojifunza unachoweza kusema umejifunza kwenye michwano hii ya miss n nini hasa o nasema kwa eni mashindano unafaa kuwa red kuna mshindi na kuna ambao watashindwa so mimi nime, nimeweza kujifunza mengi kutokana na miss world si si crown tu peke yake siyo taji tu peke ake ndio una, unaangalia unaangalia pia opportunities na pia vile unaweza kuinteract na watu wengine una make connection na pia kujifunza mambo mengi kutokana kwa nchi uh, kutoka wasichana wengi kutoka kntri zingine so tuna vitu mingi sana safi kabisa na pia Mendo kwa na sawa kabisa na pengine kwa ushauri kuna vijana wengi wanaokuangalia sasa hivi wamekuona umekuwa maarufu wanajua umekuwa misi kenya dunia nzima inakuona lakini haukuamka asubuhi ukashinda kuna vitu vingi umepitia unawashauri kufanya nini ili siku moja Ea. wakitaka kuwa kama wewe m um, kile ambacho naweza kuambia vijana ni kumtegemea mungu na kila kitu unachofanya jaribu kuomba weka mungu mbele alafu pia unajua um, what i say success does not come for for you you go for your unajuat ni kitu imewekwa pale kila mtu kila mtu itakukujia mwenyewe you are supposed to go for for for it it fight don't just wait for someone else akuletee so kenya naweza sema kwa ufupi ni mtu hatie bidii kwa kile anachofanya kile unachofanya tia bidii na usingoje ufanyiwe kila kitu tu Be there yourself. Now when a goal's come isha, now I just be there.