idhaa ya kiswahili ya sauti ya amerika sasa inakuletea jukwaa na vijana tunaendelea kusikiliza kumekucha afrika kutoka idha kiswahili ya sauti america wakati basi bila shaka umeshafika kuleteni jukwaa la vijana na katika jukwaa la vijana tunaelekea mpaka huko china ambako fainali za michuano ya7 miss world 2007, itafanyika mjini sanya hapo novemba 18 zaidi ya wa warembo 120 kutoka sehemu mbalimbali za dunia watawakilisha nchi zao katika michuano hiyo mwenzangu hapa sande amezungumza na miss tanzania wa mwaka huu julitha kabete ambaye yuko sanya tayari anasema mwaka huu mambo yako tofauti sana na miaka ya nyuma na kwanza kutaka kujua maandalizi yake mpaka sasa yako namna gani tumeanza na mazoezi kwa sababu kuanza na mazoezi kabla tunaanza kusafiri kuona utalii wameona kwamba tuanze na mazoezi kwa kwahiyo sasahivi ni muda tu wa mazoezi Indomana social media siko hectic sana kwa sababu ku tuonyesha kila kitu kwa hiyo inakuwa kama surprise kwa watu na ni kitu ambacho itakuwa ni very different kuliko misuodi yoyote kwa sababu wamebadilisha vitu vingi sana sanan nafurahi sana kwamba wamebadilisha vitu vingi uakuwa na ile excitement ya kushara vitu vingi na wananchi na kuwapo miongoni mwa wasichana wasiopungua mia moja na ishirini kutoka nchi nyingine duniani kitu gani umejifunza mpaka sasa I, unity yni huwezi ukawa unafanya kitu kwa peke yako so unajifunza ushirikano ushi, na mtu unajifunza kwamba kuna cultures tofauti kwa hiyo una yani unajifunza vitu vingi kama hivyo kwa sababu unakutana na watu tofauti na unajifunza vyakula vyao na Oh, watu wasichana wengi ni wana moyo mzuri sana kwahiyo wanaleta zawadi tuna exchange tunaexei na one thing ambao m ambao ay, haina kwenye labla pageants, um, zingine ni kwamba connection yani watu tunavyo na unajua m ni kuhusu giving back yani kujitolea kwa n- nchi yako kwa hiyo not only hiyosio kuhusu urembo tu ni wewe kujitolea kwa nchi yako unafanya nyinye kwenye jamii yako kwa k nakutaaastena wengi wana moyo mzuri sana wa kutoa na kushare vitu kwaiyo nimejifunza vitu kama hivyo ambapo warembo wengi yani ukikutana nao nchini kwako hamna kitu kama hicho na pengine unaona nafasi yako ya ikoje katika kuiwakilisha nchi yako kwenye michuano hii kwa kweli ukiwa huku lazima uwejasiri na watu wengi ukotanzania nivojifunza na tanzania wengi lioongia nao unakutana nao njia nakuambia uwe mbele sana uwe kielele kwenye kila picha nau kuonekana kwenye picha lakini kuna vitu vya ndani ambavyo unatakiwa uwe makini navyo hata vile vitu vya nje kwa sababu mtu anaweza kuona uh, nje anaweza ne ah, naonekanakwenye kila picha hi ndo mshindi lakini huku mtu wana, wana judge kabisa yaani unavoongea jinsi um, jinsi unavyojumuika una na wenzako na interview zako utaulizwa vitu vingi kuhusu safari yako ya um, kujitolea kwenye jamii yako kuna watu wengine wamefanyawasababu t unakuja kuna watu wengine wamefanya kwanzia zamani miaka miwili miaka mitatu kwa hiyo kwahiyo wamekuwa navyo kwanzia wako wadogo kamba wanapenda kujitolewa ku anaangalia nani ana moyo wa ukweli kuliko ile ambaye anapretend kwamba i have to do kwa sababu nataka hiyo taji hiyo vitu kama hivyo social media ni challenge nyingine kabisa ni kama challenge ile ya the purpose. kwa hiyo ukiona mtu anaonekana sana anapata ana win ya social media challenge anaingia kwenye top to au top to hiyo ni chaln am kama sports, zingin hmm. na ye mwenyewe tumekutana naye siku ya kwanza alituambia kabisa huwezi kawa warafiki wa kila mtu That's just hmm. But to make ili uweze kusafiri nchi mbalimbali na hizo nchi mbalimbali unakuwa na mtu ambaye unamjua vitu kama na kwa wale wasiomfahamu julia unaweza hivwalewasiomfaham ni nani julia Mollie ni mwanamke ambaye anapenda anapenda sana kujitolea ni mwanamke ambaye alianzisha organization ya miss world yeye na mme wake kwa hiyo yeye ndo anaendeleza world jambo lako la kijamii ni lipi hasa mimi kwa mtu ambaye amefatilia ya safari yangu napenda sana mambo ya environment ambayo ni mazingira kwa hiyo nimefanya project ya mazingira na sijaanza sa sasa hivi nilianzia changia nilivyoanzas lakini kwa sababu ni hitaji kuwa dogo huwezi ukapata sana lakini jinsi unavyoendelea kuwa na uzoefu wa mambo ya urembo unaanza kuelewa kwamba sio kuhusu sponsorship, kuhusu wewe kusaidia we unatoa nini kwa jamii au unamfanya mtu gani anaweza kucheka leo na anaweza kuwa na furaha leo unaelewa so nilianza project ya mazingira na ambazo zinaweza kusaidia watu maishani mao sio tu mazingira kamba kupanda miti naweza kutembelea sehemu kama pugu kama mtu yote anayejua ile dampo la pugu watu wanaishi karibu pale ko pojekt yangu kuhusu hiyo na safari yangu jinsi inavyoanzia na watoto wadogo kwa kwasababu ao generation huyo ni julitha kabete akizungumza katika jukwaa la vijana kutoka idhaa ya kiswahili ya sauti amerika wapenda waskizaji punde tu tutakuleteni muktasar wa habari