serikali ipo tayari kumhudumia mwheshimiwa tundulizu popote anapotaka kupelekwa duniani as duniania tutapata maombi rasmi kutoka kwa familia mpaka dakika hii hatujapata maombi rasmi kutoka kwa familia kwa hiyo endapo sasa hivi nitapata maombi rasmi kutoka kwa familia ambayo yataambatana ya na taarifa ya, ya, ya madaktari ya kuthibitisha kwamba mweshimiwa tundulisu anahitaji huduma za matibabu ya kibingwa zaidi tupo tayari kufanya hivyo mara moja kama serikali mweshimiwa tundulisu ni mtanzania na nyiwe wenyewe ni mashahidi kama kuna mtanzania tu wa kawaida serikali inagharamia matibabu yake pale ambapo inapohitajika hatuwezi kushindwa kufanya hivyo kwa ajili ya mwheshimiwa tundulisu kwa sababu yeye ni mtanzania lakini pia ni mbunge wa bunge la jamhuri ya muungano wa tanzania