Dha ya ya sauti Amerika. sasa la vijana leo katika jukwaa la vijana tunazungumza na mwanamziki mzaliwa wa chakacha na mdwara kutoka zanzibar ali ramadhan au at ambaye anaeleza mafanikio yake yametokana na wazazi wake kuchukua jukumu la kumsomesha mziki jambo ambalo ni nadra kufanyika katika eneo analotoka ali ramadhan alifanikiwa kubadili mtazamo wa mziki wa tarab asilia akiitwa mfalme wa mduara aliyetembelea studio zetu na kuzungumza na mwenzangu sandei shomari nyimbo ambazo natengeneza mi natengeneza ambazo zi, zi, ziko aina mbili natengeneza chakacha natengeneza na mduara chakacha ndo asili ya mwanzo lakini mduara umezaliwa kutoka kwenye chakacha na zao la mduara ni kuhakikisha kwamba tunapata mziki ambao tofauti na mziki wa chakacha unazaliwa mziki mwingine kwa hiyo ni, ni, ni ubunifu ambao unakua unafanyika kwa msanii kwa hiyo nafanya mziki wa mduara na mduara unatokana na aina ya uchezaji wa mziki ambao natengeneza kwahio ni mziki wake nikuchea lazima watu wanazungu, ni, o a ni mziki ambao kiukweli kabisa unahitaji sana mtu fulani uwe mbunifu halafu pia uwe ni mtu ambaye mwenye, mwenye maneno au na, na tuseme una maneno pia ya wahenga kama, kama ulivyo msemo a wahenganunajua wahenga, wahenga. wahenga, eh, <laughs> wa, unajua, wahenga <laughs> ni watu ambao walikuwa waleta message kwa njia ya kufumba sio kwa njia ambayo iko wazi na unapotengeneza nyimbo kwa njia ya kufumba nyimbo ndio inapata kukaa kwa muda mrefu kwenye game kuliko kuiwacha nyimbo ikawa iko wazi kwa hiyo mara nyingi sana watumia, tunatumia hivyo lakini mda mwingine kuna zile ambazo zinakuja meseji zile s kama hivi fu tundu nakwenda kwamba mtu anajua hapa lazima kaimbwa ka, ka mtu <laughs> kwa ahiyo <laughs> nhalafu iyo... hiyo ulosema kaimbwa mtu muhimu ndugu yangu wayi kwa <laughs> sababu watu wengi wanasemi duara taarabu <laughs> ni watu wengine kama ujumbe kupeana fulani fulani sasa hebu unapokuja kwenye wako umetamba sana eh, hasa eh, kile kibao chako nipigie ndio, ndio. ukashinda kilimanjaro hebu yeah, yeah. wakati umetoa ile yeah. ile nini ilikuwa hasa Did, t- ukwana, una kia, wimbo unaweza uh, kutamba kiasi kile kabisa sikuwa na, nafikiria kwamba mwisho wa siku nyimbo yanipigia ingeweza kuwa kubwa lakini kitu ambacho nilichokiwaza kwamba natengeza mziki wa matokeo ya kila siku ambayo anatokea kwa binadamu kwa hiyo nikaona kwamba mziki pia ni tito ndo takufanya ufanye biashara yako nzuri kwa hiyo nikaona kwamba nitengeneze kitu ambacho kipo kwa sasa hivi watu wingi wanatumia simu kila moja nipigie kipindi kile kipindikilea kidogo mtu kuweka vocha kidogo ni shida unaona tafadhali nipigie hiyo nikaona j nichukue neno sababu linatumika popote hebu <laughs> nifanye nyimbo ambayo itakuwa nzuri unafanya nini ui mpenzi we umeshakula napata shauku ya kukuona wani tangu lipotoka nataka nirudi nyumbani nikupe stori fulani tukiwa pamoja mezani nahawapokee kwa sababu wanalana akosae hodihodi naingia nazirejesha salamu mlango walopitia kuvitamini haramu kwahiyo nihivo tumfanya kitu kizuri na kimekwenda hata stara wakati nimekutana naye alinaambia bunisikiza akasikiza mwenyewe akaa akaipenda basi tukafanya mwishi wa siku nyimbo kubwa tukapata tunzo kwa hiyo jina langu sasa likainuka lika zaidi no wajuaji wakusema a wanasema yasomana ndo maana hawapokewi kwa sababu wanalana akosae abanjwe hukucha akosae abanjwe hukucha naitwa unasikiliza jukwa la vijana vijanauamerib kikubwa zaidi kuna muda pa ya nyuma nilikuwa niko kimia sana kwnye mamba lakinffahaokuifanya enafanyaoskangkswahili kikapatiwa nafasi lakini nikaangalia naangalia kwa hiyo nimekuja hapa ku, nimekuja kwenye, kwenye, kwenye kongamano seme tamasha la, la, la, la, la, la, la raha za pwani la swahili media network nikiambatana na mabosi zangu wa basata ambao wameteua te, wame kwamba at anapaswa kuenda kwa sababu anafanya mziki wa kiswahili na kiswahili anakifahamu vizuri na ni mtu ambae anajuajua baadhiyaisto ya vitu kwa iyo, Lakini, sahibu, hapa nashukuru wameshanikutanisha na, wa na baadhi ya watu wengi sana ambao mimi sikuwa nataraji kuwaona