sisi korea hatuna ugomvi nao ya kaskazini lakini kitendo chao cha kutengeneza haya masiraha ya kuangamiza sio mazuri kwa heshima ya ustaarabu duniani na usalama ndiyo maana tukaanza kuchukua hizo hatua za kupunguza mahusiano tunahakikisha kwamba vile vikwazo vianze kuwabanda kama ni meli kama ni misaada ya karibu tukapunguza punguzi lakini pia tulikuwa na uhusiano wa kibiashara na makampuni sio na serikali za north korea kusaidia vitu fulani kwenye kuunda jeshi letu na kutengeneza vitu fulani ambavyo tunahitaji kwa ulinzi na usalama wa jeshi na uko nako acheni acheni kabisa kabisa sasa yale maamuzi yakitolewa wanateremea e siku hiyo hi hu unaacha aya jamani mekubai lakini hata hivyo si tulifanya kiungwana tukasema tutatengeneza utaratibu wa kuweza ku, kuondoa hayo mahusiano