nam wakili uh, tunajua yale yamekuwa yakiendelea hapo mahakamani nairobi uh, tangu jumaa mosi lakini swala muhimu sana ambalo tungependa labda ufafanuzi ni kuhusu siku ya leo uh, mahakama ilikuwa yameamuru kwamba uh, ripoti kuhusu uh, vifaa ambavyo okay. vilitumiwa katika uchaguzi au katika uchaguzi uliopita wa tarehe nane uh, viweze kukaguliwa na wakatoa vikwazo Uh, ni jinsi gani vitakaguliwa sakata hii imefika wapi manake mchakato wote huu maanaake tumefahamishwa kwamba saa kumi na moja imepita sasa majaji wamesema saa moja ni nini ambacho kinaendelea wakili kulikuwa Liku na mazoezi mawili ambayo yalikuwa akifanyika eh, pamoja moja ilikuwa kuchunguza fomu ambazo zilikuwa zimejazwa na na ama E, uamuzi wa, e, wa kenya waliofanya uchag, wa uchaguzi e, kwa kila stesheni ya kupiga kura na hiyo ufafanuzi nafikiria iliendelea na e, inaonekana kwamba e, imekwisha ama ina- inafikiriwa kwamba hiyo itakuwa imekwisha na wakati mahakama itarudi semeta moja ama e, baadaye itaweza kupata ripoti kutoka hiyo ufafanuzi e, ilikuwa inafanywa kwa kulinganisha zile fomu zilikuwa zimechapwa fotokopi e, na zimepewa kwa e, awa walalamishi uh, na zile fomu original kuona kama e, zile e, nambari zilikuwa zimeandikwa huko kwa fomu ni halali ni, ni nambari halali nakuwa na mchezo yoyote lakini hio zuezi la pili la kufafanua e, vitambo vya kompyuta na na vile mambo ilikuwa ikifanyika eh, barua pepe na hizo vitu zingine hiyo inaonekana kwamba imechukua muda mrefu sababu kompyuta eh, zikwa zinafanya kazi eh, mbeleni sijui kulikuwa na mambo ilikuwa inahitaji kufanywa mbeleni ya kupatia access kuwezesha eh, mahakama wa mahakama na eh, waliolalamika na walioshtakiwa kuangalia hizo FIFA. na nahiyo inaonekana kama ni, ni zoezi ambayo bado inaendelea na pengine em, itatolewa kesho asubuhi lakini haijasemekana a katika mipangilio ya kimahakama wewe kama wakili kwa wale ambao wanatusikiliza hebu e, eleza wakati majaji wanapotoa amri fulani na kutoa makataa ya muda kwamba lazima hiki kifanyike kufikia saa kumi na moja Uh, iwapo akitafanyika hii ina maana gani kama haitafanyika sasa si lazima mahakama iangalie ione kama kuna sababu nzuri kutofanyika na kama kuna sababu nzuri iongeze muda e, na unajua tena mahakama iko na muda mfupi sana ya kutoa uamuzi uamuzi lazima utolewe e, kwa amri ya katiba e, ijumaa yaani siku baada ya e, f yani E, this week e, tarehe moja mwezi wa septemba kwa hivyo e, mahakama iko na siku tatu peke yake sasa mahakama itabidi iangalie kama kuna sababu mzuri ya kuchelewa kutoa ripoti na unajua kuna ofisa wa mahakama ndio anasimamia hiyo zoezi lote la kuchunguza hizo vifaa vya kompyuta na vinginevyo kwa hivyo e, ofisa wa, wa mahakama atatoa e, ripoti yake atasema kama hiyo kuchelewa ilikuwa na sababu mzuri ama iko sababu mzuri kama ni sababu mzuri mi naona kwamba mahakama iko na uwezo ya kuongeza muda pengine ripoti itolewe kesho asubuhi lakini itakuecukula muda wa mahakama kutoa uamuzi na majaji tawabidi basi wafanye kazi yao bila kulala inaonekana mwisho kabisa wakili kanjama E, kufikia sasa tuko wapi katika kesi hii maanake wamewasilisha pande zote mbili hebu tufafanulie ni nini ambacho hasa kimebakia sasa sasa kilichobakia ni mahakama kupokea ripoti kutoka hizo zoezi mbili za kufafanua na kuchunguza e, fomu za uchaguzi na vifaa vya uchaguzi vilivyotumiwa kwa uchaguzi hizo ripoti zikipokelewa na mahakama pande zote za za kesi eh, walalamishi na walioshtakiwa watapatiwa dakika ishirini kila sehemu sijui dakika ishirini ama dakika kumi dakika kumi kutoa sasa eh, eh, ripoti yao kuhusu hiyo ripoti ambayo itakuwa imeandaliwa na eh, mkuu wa mahakama mahaka anaitw ya baada ya hiyo sasa Eh, ma- majaji na ni majaji wa saba isipokuwa moja alikuwa mgonjwa leo hakuwa kokini aa majaji sasa itabidi watengeneze uamuzi wao tunafikiria kwamba tayari wameanza kutengeneza hiyo uamuzi kwa sababu uamuzi huanza na kutoa ripoti ya ile kesi imeletwa ile eh, mambo ambaye yame, yamesemekana na kila pande ya ya kesi mahakamani alafu sasa watoe uamuzi kwa hivyo hiyo kazi bado inaendelea na kila siku baada ya kuskiza kusiki, kesi kotini majaji wamekuwa wakijumuika wakiongea waki, wakiamua wataenda pande gani na tunafikiria kwamba wamejiandaa wamejitayarisha vizuri ndio tukifika eh, ijumaa tarehe moja mwezi wa tisa eh, septemba yaani jumaa ijayo wataweza kutoa uamuzi wao lakini kunao wamesema kwamba uh zoezi hili ambalo umelizungumzia la kukagua baadhi ya fomu za a na b na na vile vile mitambo hiyo ya kompyuta kwamba hili zoezi lilikuwa ni muhimu sana kwa kesi hii na kwa hivyo basi huenda jinsi ambavyo uamuzi utatolewa kuhusu zoezi hilo huenda ikaathiri e, mwelekeo wa kesi hii je unaona kama kuna uwezekano huo kuna uwezekano mkubwa kwamba rpoti ile itatolewa inaweza ku kufanya uamuzi wa kesi uende pande moja ama pande ingine sababu, eh, ma, eh, walios, kwa sababu majaji waliosema waliotoa uamuzi kwamba hiyo eh, zoezi ama hayo zoezi ma, eh, mazoezi mawili ifanywe ilikuwa iko yani, na sababu yaani mahakama ilikuwa ikimuia kwamba hiyo ushahidi ambayo itatokana na hiyo hayo mazoezi itakuwa muhimu E, kusaidia mahakama kuamua kesi njia moja ama ingine lakini tusi kwamba uamuzi ule e, mzito ulishatolewa na pande zote kotini na wametoa uamuzi wameongea kuhusu uamuzi e, sorry wametoa ushahidi mastakabadhi ya aina moja ama ingine na wameongea kuhusu ile ushahidi wametoa ile mastakabadhi ambayo waliingiza kotini kwa hivyo hii ni kilele cha ushahidi Hmm. lakini ni kilele ambacho kinaweza fanya uamuzi uh, wa mahakama uende pande moja ama uh, pande ngine shukran sana charles kanjama wakili anaye uh, hudumu katika mji wa nairobi kwa kuzungumza na sauti america