karibu msikilizaji wa idha ya kiswahili ya sauti amerika kwa wakti mwingine ambapo ninakuletea kipindi kinachoangazia vituko maajabu na hata sarakasi za wiki ni wakati wa viji mambo jina langu bmj mridhi nam hii leo nakuletea makala haya kutoka hapa jiji kuu la kenya nairobi ambapo nimekita kambi E, kukuletea habari mbalimbali mbali kuhusiana na uchaguzi mkuu wa mwaka huu na ni uchaguzi ambao pia umegubikwa na vituko vya kila aina na tunaanza na habari ambayo imegonga vichwa vya habari kuhusu mpiga kura mmoja ambaye amekuwa nyota hususan kwenye mitandao ya kijamii je ni nani huyu na ni kwa nini amepata umaarufu mkubwa kiasi hicho martin kamodho ambaye alipigwa picha akiwa amebeba chakula aina ya gidheri yaani maharage na mahindi akiwa ameweka kwenye karatasi ya plastiki wakati huu akiwa foleni ya upigaji kura katika kituo kimoja cha kayole hapa na nairobi ameendelea kupata umaarufu mkubwa na hata akapata jina la ht gieyma ni nini hasa kilimfanya kamodo mwenye umri wa miaka arobaii namoja abebe chakula hicho katika mazingira kama hayo kwenye foleni wakati watu wamepanga laini wakisubiri kumpigia kura yule ambaye wanampenda mapema ndio nikenda nikanunia kakidheri kangu nikulenge kwa mfuko nikienda kupiga kula zagamoto zimeenea kila pembe na amekuwa akihojiwa na vyombo kadhaa vya habari hapa nchini kenya naje mkewe na familia wanasemaje kuhusu umaarufu huo wa usiku kucha najua wote walininyone nikaambia wewe tumekuona ukiwa na kidheri eh. umeweka ua nikawambia enyewe sichukua najua kaniambia siku sukuhlio ulienda kurakurakwenda kupiga kura ulipatikana ukikula kidheri kweli makosa sasa kama nilivyosema githeriman anatafutwa na vyombo vingi vya habari hapa kenya wakitaka kumhoji na siku ya alhamisi githeriman alifanyiwa mahojiano na kituo cha televisheni cha citizen na akakiri kwamba amekuwa celebrity si haba picha zilizokarabatiwa kwa njia ya yaotohop zilimwonyesha githeriman akiwa na watu maarufu ulimwenguni kote kama anavyoeleza tuko na Trump tunashuka ndege yeah. <laughs> tuko na raila yeah. na mdogo wake yeah. kinyatta na mdogo wake niko yeah. hapa katikati Mf. tena nikajiona a sijui nyapop yeah. ikiwa katikati na tukihachana na hayo ya kitheriman lakini tukisalia hapa hapa nchini kenya uchaguzi wa mwaka huu ulikuwa na visa vingi vya kustajabisha mwanamke mmoja msikilizaji aliyekuwa foleni akiwa mja mzito alijifungua mtoto kwenye kituo cha kupigia kura magharibi mwa kenya na ikawabidi maafisa wa tume ya uchaguzi na mipaka ibc kumvukisha laini ili apige kura kabla ya kukimbizwa hospitalini wakati wote huo mtoto huyu mchanga alikuwa nalia labda na yeye pia akitaka kuingia foleni amchague yule ambaye angependa kumuongoza katika eneo la gatundu south vile vile mtu mmoja aliletwa akiwa amefungwa mabadeji yaliyoonekana kuwa na damu na mtu huyu alikuwa amelazwa hospitalini na wakati alifika kwenye kituo hicho ambacho mimi mwenyewe nilikuwa pale alieleza kwamba licha ya ugonjwa wake ni lazima angepiga kura kwa sababu ni haki yake ya kikatiba idha katika maeneo mbali, mbali kulikuwa na visa vya kila aina vya watu wenye umri wa zaidi ya miaka mia moja waliojitokeza mapema ili kupiga kura mwishowe kabisa uchaguzi wa mwaka huu uliwavutia watu wengi zaidi kuliko uchaguzi mwingine wowote katika historia ya kenya ikiwa ni pamoja na mtu anayejulikana kama na kwa hayo kuhusu maajabu yaliyotokea katika upigaji kura hapa nchini kenya msikilizaji naona wakati wangu umekatika na warejesha studio zetu kubwa pale washington dc lakini kabla sijafanya hivyo kama ilivyo ala na kuacha na kauli yangu ya wiki hii kwamba hata gidheri kwa ajuala aukaratasi ya nailoni kinaweza kukufanya selebrity mara moja kisa na maana dunia imejaa viji mambo oh,