hatujawahi kuingiliana kenya haijawahi kuingilia tanzania tanzania haijawahi kuingilia kenya kwa nini leo iwe hivyo na sisi tuna utaratibu wetu wa afrika mashariki tunatembeleana tunafanya kazi pamoja kwanini iw hawa wanaosambaza taarifa hizi kwenye vyombo vya habari au wanaozungumza bungeni kama baadhi ya wabunge kule kenya wanalo lao wanalolaoja tuwe macho inawezekana hata watu wenje wanaingilia kujaribu kutu, kutugonganisha lakini inachukua nafasi hii tena kwa niaba ya serikali na rais wangu kuhakikishia watu wa kenya serikali ya kenya vyombo vya habari kuwahakikishia watanzania na hatuelewi kwa nini safari hii mambo haya yamejitokeza