hivo ndivyo ilivyo lakini mzigo kufika bandarini vichwa vyatei vimefika hapa tuseme tuse na mtu haiwezekani vilisafirishwa vipi mpaka hapa mwenye m alikubali vipi kuchukua mzigo usio na mwenyewe je hakupokea r hakulipwa garama za usafirishaji alilipwa je wakati inafika hapa kwenye bandari yetu bandari walishusha vipi mzigo usio na mtu wakati wa kushusha na unaandaliwaipoti kwanini ipoti haikuandaliwa mapema kwamba huu mzigo ona mwenyewe kwa hiyo hapo kwa nchi ya tanzania ambayo hivi na wataalamu wa, wa, wa port na shipping hatuwezi kueleweka duniani tukisiti mzigo haona mtu haiwezekani huo mzigo namtu maana yake ili mzigo ufike usio na mtu shipping line hakutengeneza manifest wala clearing hayupo wala document mna, wala hamna wala bandarini hamna huo mzigo umefikaje haiwezekani ni lazima huo mzigo una mwenyewe na kutrack hizo data zinapatikana shipping line zinapatikana customs na sehemu zingine zote