tunaweza kusema mzigo umefika hapa hauna mtu ni lugha tu ya kusema lakini sio kwamba ha- hauna mtu ila mzigo unakuwa umefika hapa kimakosa inaitwa inaitwag nt limefika hapa wakati wa kushusha mnana ontena lile halifanani na ist ya mizigo ambayo mwenye meli alikuwa ameorodhesha au wakala wa meli ile tunasema ule mzigo umekua mara moja kionekanamzigo umeshuka hauna mwenyewe ule bandari inatoa, inatoa, inatoa Uh, documentation au inatoa taarifa ya kitu kinaitwa kinahitwapoti ili huu mzigo upelekwe unakotakiwa kwa mfano kontea lilikuwa la mombasa kwa bahati mbaya limeshuka hapa kwa hapa litakuwa halina mwenyewe lakini kuna sehemu linammiriki bandari fulani linarudishwa huko kwa gharama ya aliyekosea