nam mambo shwari hapa tim washington kutoka mjini mombasa uh, ni kwamba uh, siku hii ya leo ikiwa imetengwa maalum kwa ajili ya kuweza kuangazia watu wanaoishi na ulemavu wa ngozi hapa mjini mombasa hilo pia iliweza kufanywa kazi kwani vijana wanaoishi na ulemavu wa ngozi kutoka sehemu mbalimbali wameweza kukongamana na kuweza kushiriki maonyesho ya kipekee hatua ambayo imewafanya kuwa na ujasiri na pia kuhisi wamekubalika katika jamii eh, kama wanavyoeleza kina dada hawa ambao waliweza kushiriki katika maonyesho haya ya fashen ya kipekee uh, so kusema mtu mm. inaanza vile mnakula amko Uh, siku yali imekwa njema sana kwangu ilikuwa kuhamasisha wale wadogo wangu hata wale wakubwa ambao waaja mambo kuhusu na hiyondo ilikuwa lengo langu na pia e, kujifunza jinsi ya kukua kwa pamoja, kujitolea kufanya chochote Mi sikuwa na uoga wowote sababu ni kwamba wazazi wangu waliponilea walioilala na upendo ni ni kama wengine katika society hata kwangu ilikuwa kuona kwa mtu wa mimi. kwa sababu nilikuwa dunia pndo ni pekee yetu changamoto tunapitia unajua ukipita pale barabarani unapata mtu ambaye haelewi mbona huyu ako na ngozi hivi na vile mi uwasi semiati ana makosa bali mi mchukwa namweleza mbona mi na ngozi kama hii vile vile kila mwaka hufanyika mashindano nchini kenya ya kumtafuta Mr. and mrs albinism ambao hupewa majukumu ya kuwa mabalozi Uh, balozi wa sasa ambaye ni mr albinism kenya anafahamika kama jaira songeta ameweza kuielezea voajnsi alivyofanikiwa kupata nafasi hiyo na baadhi ya mambo anayoyafanya kama balozi wa watu wanaoishi na ulemavu wa ngozi mindimalbinismkenya tulikuwa wengi waliita toa20 pl ambao tuliendakcc u tulikua na On the creative, where for me, it come Mister Albinism. aido i do ni, like this one, tunakuja tunafanya ne then tunaongea nao an igoo like, sol huko kuna watoto ambao wako naalbism so tuliongea nao tukawapelekea vitu ambavyo tulikuwa navyo za kuwasaidia kama nguo za mikono refu kulikuwa na ishue hapo befoe watu wanaenda kuuzwa wengine wanaamini kuwa wakikata like, sehemu za mwili za watu waliona albinism kuwa ziko na nguvu fulani lakini kenya anaezasema tumemkes tanzania ndi kulikuwa na shida malawi b bado tunazidi ufanya kwasababu so, sio watu wote wameelewa