Sijui kwanza mwanze kunieleza hisia zenu mnajisikiaje kuwa hapa Marekani kwa uguzi wa watoto wenu mara baada ya tukio lile la ajali kutokea? E, kwa mara ya kwanza tuliona ugumu sana kusafiri. Mm -hmm. Labda tuliona mtoto wetu kupata shida njiani, tulikuwa tuna hofu. Lakini tunamshukuru Mungu tulifika salama. Tumepokelewa vizuri na watoto wetu tunaona wanaendelea vizuri. Kuna tofauti yoyote mnaiona wakati mkiwa Tanzania ukilinganisha na hapa? Tofauti nipo kwa nipo, uguzi. Tofauti ipo kubwa. E, kwa uuguzi ipo kubwa sana na, nieleze tu kidogo hisia kwa undani pale ajali ilivyotokea e, mliposikia hizi taarifa mlijisikiaje, na kuona kwamba watoto wengine ndio wameshatutoka? Yaani kwanza mimi nilizimia kabla sijajua kama mwanangu yupo hayupo. Kwa kwa kweli kwa upande wangu hali ilikuwa ni mbaya sana. Nilipopata taarifa, nilianguka nikapoteza fahamu nikajikuta niko hospitali nimetundikiwa drip, lakini sikuelewa bado mtoto wangu wa ni mzima alikuwa au ameshafariki. Neema, nami pia nilipata mshtuko mkubwa sana, na mimi baada ya muda nikazinduka, nilikuwa sija kuwa mwanangu yupo hayupo, lakini baadaye nikaja kuambiwa mwanao yupo hospitali Mount Meru anaendelea kupata matibabu ya kuongezewa damu pamoja na, na mvunjiko wa sehemu zake alizovunjika na Grace Mi nilikuwa tu namshukuru Mungu kwa sababu nilikuwa namuomba Mungu, nikamwambia mwanangu mm. ni mzima, na nilipofika kweli baada ya kukaa sana kupata taarifa kwamba mwanangu kk namshukuru Mungu na mlivyofika hapa, jinsi mlivopokelewa eh, na mpaka kuki, kufikishwa kwenye hospitali, sasa wanakwenda operation kwenyehospitaambiwasasandiowana kwa kweli hapo tulikuwa tunazidi kumuomba Mungu tusaidie, maana tuna lolote la kuweza kufanya zaidi ya kumshukuru Mungu maana tumeshawafikisha hapa tukajua tumewakabidhi madaktari na Mungu mwenyewe. Na huduma mnazopata sasa, mnazionaje? hapo hospitali ni nzuri sana, huduma ni nzuri kwa kweli. Watu wa ngwana wametupokea vizuri hmm, na wanaendelea kutusaidia vizuri kabisa. Sisi pamoja na watoto wetu tunashukuru sana hmm. Hatuna cha kuwalipa lakini Mungu atawalipa kwa hivyo, walivyokuwa wameingizwa kwenye kile chumba cha upasuaji nyewe pia mliingia kule ndani? Hapana, hapana mlikuwa mnawasubiria kwa nje? Hakika ndi. Ilikuwa wakati mgumu sana mkizingatia kwamba kwenu nyie ni wageni hapa Marekani eh? Na je, kuwepo hapa mnaona matumaini ni makubwa zaidi ukilinganisha na tulikotoka Tanzania? kabisa kabisa, matumaini ni makubwa yaani, tunategemea tukiondoka hapa Mungu akipenda kurudi nyumbani, watoto wetu watakuwa wanatembea kama walivyokuwepo. hmm. Grace, wewe unasemaje? na nategemea kwamba kwamba mwanangu atapona na najua kwamba tutarudi nyumbani tukiwa wazima kama kawaida. Pia namshukuru Mungu, Wilson ananipa matumaini hmm. Naye sasa hivi anaanza kukaa kufanya mazoezi, ananipa matumaini. Kwa kweli, naamini kwamba Mungu akipenda tutarudi nyumbani akiwa kama alivyokuwa anatembea. Nimefahamishwa na daktari kwamba baada ya hapo kwa watoto wawili ambao wanajisikia vizuri, pengine watapelekwa kwenye nyumba nyingine eh? mtakuwa mmekaa kule, ili mwe mnakuja tu hapo hospitali, mkienda na kurudi. Kwa sasa mnaishi wapi? hospitalini. Kuna salamu zozote ambazo mgependa kuzifikisha kwa Watanzania na dunia kwa kwa ujumla? kwa watu ambao walijitokeza kuwasaidia mpaka hivi leo, ni nyingi sana, shukrani mm -hmm. Ni nyingi sana, tuna ingine kwa sababu waliungana na sisi ya Marekani, na tunaishukuru sana Watanzania wenzetu wote kwa dua yes, zao so. na maombi yao wazidi kutuombea. Grace, unasemaje najua huyo ni Zaituni alikuwa anaongea. Mimi namshukuru Mungu kwa sababu yani aliyotokea ni Mungu tu mwenyewe, kwa sababu hatukujua hata kama tumepata wafadhili wa kutusaidia kiasi hiki, na pia Watanzania wenzetu kwa kuungana na sisi kwenye haya majonzi tulio nayo. Tunajisikia faraja kweli, na hata tulipo huku ugenini tunaona kama vile tuko nyumbani pia. Neema, ujumbe njumbe wako, wako. Eh, mimi nawafikishia Tanzania, nawashukuru sana na nawaombea na wenyewe, kwa sababu ananiombea na, na, na, na mtoto wangu pia na Wamarekani tunawashukuru maana wana upendo. Tumefika huku tumepokelewa, yani tunaona nini, hata ni zaidi ya nyumbani, maana wametupokea vizuri sana. Mpaka sasa hivi tuponao vizuri, na watoto wetu wana hali nzuri na wenyewe wanafurahi. Basi mimi niwashukuru sana kwa muda wenu na niwatakie kila la heri na uponaji mwema kwa watoto wenu. Asanteni sana, tutakapopata nafasi tutaendelea kuwasiliana nanyi tena. Asante sana, shukrani.