uu kwanza mwanze kunieleza hisia zenu mnajisikiaje kuwa hapa marekani kwa uguzi wa watoto wenu mara baada ya tukio lile la ajali kutokea e, mara ya kwanza tuliona tuliona ugumu sana kusafiri mm-hmm. Laba tuliona tutoenu, kupata shida njiani tulikuwa tunahofu. lakini tunamshukuru mungu tulifika salama tumepokelewa vizuri na watoto wetu tunaona wanaendelea vizuri kuna tofauti yoyote mnaiona wakati mkiwa tanzania ukilinganisha na hapa Tufauti, nipo, nipo, tofauti nipo kwa uguziw kwa uuguzi ipo kubwa sana na nieleze tu kidogo hisia kwa undani pale ajali ilivyotokea e, mliposikia hizi taarifa mlijisikiaje na kuona kwamba watoto wengine ndio wameshatotoka yaani kwanza mi nilizimia kabla sijajua kaa mwanangu yupo hayupo kwa kweli kwa upande wangu hali ilikuwa ni mbaya sana nilipopata taarifa nilianguka nikapoteza fahamu nikajikuta niko hospitali imetundukiwa lakini sikuelewa bado mtoto wangu ni mzima alikuwa au neema nami pia nilipata mstoko kubwa sana lia na mimi baada ya muda nikazinduka nilikuwa siajia mwanangu yupo hayupo lakini baadaye nikuja kwambiwa mwanao yupo hospitali mount mauntimeru anaendelea kutipata matibabu ya kuongezewa damu pamoja na mvunjiko wa sehemu zake na alizovunjikaa mi nilikuwa tu namshukuru mungu kwa sababu nilikuwa ilikuwa mungu mungukambia mwanangu ni mzima na naiofika kweli baada ya kukaa sana kupata taarifa kwamba mwanangu ndokajakupatatarifambawaanuaoashurunuaelina mlivofika hapa insi mlivopokelewa e, na mpaka kuki, kufikishwa kwenye hospitali sasa wanakwenda operation mlijisikia enyeoaambasasadoaa kwa kweli hapo tulikuwa tunazidi kumuomba mungu tusaidie maana ilikuwa sslikuatuna lolote la kuweza kufanya zaidi ya kumshkuru nu maana tumeshawafikisha hapa tukajua tumewakabisa madaktari na mungu mwenyewe na huduma mnazopata sasa mnazionaje hapo hospitali ni nzuri sanadma ni nzuri kwa kweli watu angaa wametupokea vizuri hmm. na anaendelea kutusaidia vizuri kabisa sisi pamoja na watoto wetu tunashukuru sana hmm. hatuna lakini mungu munutawalipa kwa hivyo walivyokuwa wameingizwa kwenye kile chumba cha upasuaji nyewe pia mliingia kule ndani hapana hapana mlikuwa mnawasubiria kwa nje Di, hakika di. ilikuwa wakati mgumu sana mkizingatia kwamba kwenu niye ni wageni hapa marekani eh? na je kuwepo hapa mnaona matumaini ni makubwa zaidi ukilinganisha na tulikotoka tanzania kabisa kabisa alama. matumaini ni makubwa yaani tunategemea tukiondoka hapa mungu akipenda kurudi nyumbani watoto wetu watakuwa wanatembea kama walivyokuwepo hmm. e unasemaje nategemea kwamba kwamba kwamba mwanangu atapona na tutarudi tutarudi nyumbani nyumbani wazima kama na mungu, hmm. na kuka, mazuezi, na kama kawaida pia namshukuru mungu mungu ananipa matumaini matumaini hivi anaanza kukaa kufanya mazoezi kwa naamini akipenda akiwa anatembea alivyokuwa atmainnaakukaa nimefahamishwa na daktari kwamba baada ya hapo kwa watoto wawili ambao wanajisikia vizuri pengine watapelekwa kwenye nyumba nyingine eh, mtakuwa mmekaa kule ili mwe mnakuja hospitali mkienda na kwa sasa mnaishi wapi sptai uh, kuna salamu zozote ambazo mngependa kuzifikisha kwa watanzania na dunia kwa kwa ujumla kwa watu ambao walijitokeza kuwasaidia mpaka hivi leo ni e nyingi sanarani ni nyingi sana sanatuna kwa sababu waliungana na sisiiya marekani na tunaishukuru sana watanzania wenzetu wote kwa dua e zao t- na maombi yao wazidi kutuombea grace unasemaje najua huyo ni zaituni alikuwa anaongea mi namshukuru mungu kwa sababu yani aliyotokea ni mungu tu mwenyewe kwa sababu hatukujua hata kama tumepata wafadhili wa kutusaidia kiasi hiki na pia watanzania wenzetu kwa kuungana na sisi kwenye haya majonzi tulio nayo tunajisikia faraja kweli na hata tulipo huku ugenini tunaona kama vile tuko nyumbani pia neema ujumbe wako kus- eh, nawashukuru piaawafikshaaaiawashukuru wa saa nawaombea na wenyewe sau ananiombea na mtoto wangu pia na nawamarekani tunawashukuru maana wana upendo tumefika huku tumepokelewa yaani tunaona hata ni zaidi ya nyumbani maana wametupokea vizuri sana mpaka ssahivi tuponao vizuri na watoto wetu wana hali nzuri na wenyewe wanafurahi basi mi niwashukuru sana kwa muda wenu na niwatakie kila la heri na uponaji mwema kwa watoto wenu asanteni sana tutakapopata nafasi tutaendelea kuwasiliana nanyi tena asante sana Shukran.