no nadhani itawezekana sijui kama watakimbia wakati huu lakini itafika wakati ambapo itawezekana nadhani kampuni ya nike wamefanya chuu chini kuhakikisha kwamba wakimbiaji ambao wako waenda kukimbia kamakipchoge wako tayari nadhani kipchoge amesema kwamba hako tayari lakini pia mimi kama mwheshimiwa na mimi kama mkimbiaji hiyo ni, ni ngumu sana kukimbia kama hiyo kwa muda kama huo unajua kama mwanadamu itammaliza kabisa ama itamponesha kabisa wanapozungumza kuhusu rekodi ya dunia kuvunjwa wanasema kwamba hawatangazi mbio zenyewe zitakuwa siku gani kwa sababu wanataka hali ya hewa iwe iweba inafaa kabisa kwa mbio hizo kama mtu ambaye mm-hmm. tayari una uzoefu na unajua ni hali gani mzuri kabisa mm-hmm. ya kuweza kukimbia kabisa vizuri kwa kawaida inakuwa hakuna joto uwe na joto ndogo alafu pia upepo ulikuweko unajua sasa kama unakimbia unajua kitu moja ambayo imeshinda ni kwamba itakuaje rekodi na ile hali hakuna siku utaweza kuchagua the normal climate kuchaguahuweze ukachagua siku ambayo unakimbia kulingana na hali ya hanga hali ya hanga ni kitu ambacho kinaweza kinachobadilika kila siku sijui kwamba nike wako na intention gani lakini sidhani uh, kama itakuwa rekodi ambayo itasimama kulingana na sheria ya IWF unajua kwamba inanomoakamsza kuna mtu anaezachagua kwamba leo tutakimbia kwa sababu iko perfect weather wanaposoma kuhusiana na mbio hizo ambazo zinafadhiliwa na nike wanasema kwamba kuna viatu vya aina fulani wanaviita nike wanaviitavo wanasema kwamba kulingana na sayansi ambayo wale wamefanya watafiti wanasema labda viatu pia vitasaidia wewe kama mwanariadha ni kweli kwamba mavazi na viatu ambavyo inatumia vinaweza vikasaidia mtu kuweza hata kukimbia zaidi nadhani kwamba inakusaidia kwa kiwango fulani lazima uhakikishe kwamba viatu venye unafaa kwanza siwe comfortable pia zinakusaidia kiwango fulani lakini sidhani kwamba inakusaidia kiwango kubwa mazoezi ndio kitu mzuri kwa sababu kama ujafanya mazoezi hata ufai viatu aina gani haiwezi ikakusaidia kukimbia mbio kuliko kuliko mwingine mazoezi ni kitumizi mzuri lakini pia ukipata viatu zile ambazo ziko comfortable na viatu vile ambavyo imepimwa kuhakikisha kwamba haikusumbui haiku katika mguu unajua kuna ile ft ambayo hua inakuja kulingana na uh, impact ambayo unapiga mguu chini kwa lami so kama sasa hii viatu imetengenezwa ambayo the impact so unakuta kwamba hiyo katika mguu yako itakuwa less than any other pair of shoes so kama kamaza mimi kama mkimbiaji na pia ambaye nimekuwa nikikimbilia nike nimekuwa mmoja wao ambao nimeenda kule nike na nikajaribu viatu kadhaa kadhaa kuakikisha kwamba wanakuja na viatu ambavyo inatusaidia kwanza ni comfort alafu pia inatusaidia kwa hiyo impact impact kabisa ili unapokimbia zaidi mguu haichoki sana umesema mambo ya mazoezi mambo ya mavazi mambo ya viatu kuna swali ibuka hapa kuna jambo la kisikolojia wakati mwanariadha labda ana mawazo mengi kuna mambo labda stress zinamsumbua jambo lile linaeza lika, likaweza likasumbua performance yake sana mbio ni inaweza kuwa 70% physical physical fitness but 30% mental so kama wewe hauko pale katika l kama pale uko na stress kidogo ama kama kuna kitu inakusumbua ama kuna vitu unafikiria ama husikie uchungu kidogo n na kichwa yako ifikirie kwamba mimi siweziweza tena hapo ndio mara nyingi huwa mtu anakosea ana so unakuta kwamba kskolojia najua kwamba nike wamejaribu kabisa kuwaweka hawa wakimbiaji katika hali nzuri ili waweze kufikiria vizuri na waweze kuwakuliko hataozaidi ya yote ikifika kilomita thelathin na nane hadi kilomita arobaini arobaini na moja na arobaini na mbili hiyo ni sio tena fitness