ilikuwa shambulio kutoka wanajeshi wetu wa wakdf ambao wako chini ya amisom kikundi hiki cha kijeshi kiko pali panaitwa saarira na walipata habari jumamosi jiuni ilipopita kwamba kuna kikundi cha alshababu ambapo walionekana katika huo mji unaoitwa holawajia ha, holawajia ni kama kilomita ishirini na tano kutoka mpaka wa kenya na walikuwa kama kilomita kumi na nane kutoka kambio yao ya saharira basi baada ya kupata hiyo habari wakawa wakajitayarisha alafu asubuhi yake ya jumapili walishambulia hiyo pahali na kuweza kuwapata wao adui na kuweza kupata vitu kadha kadha na je kwa upande wa wanajeshi wa kenya na hao wa waemiso kuna labda majeraha yoyote au ha, maafa yoyote yalitokea ha, ha, la hamna hamna majeraha ama maafa yoyote yaliyotokea kwetu ama kwa wale waskari wa National army ambao tunapafanya nao na katika ripoti ambazo zimetolewa na vyombo vya habari ikiwa ni pamoja na shirika la habari la rte ni inaonyesha kwamba wanajeshi ambao walifanya shambulizi hili ni wa kdf hili labda linaleta utata kidogo kwa sababu wengi wanajua kwamba huo ni muungano wa kijeshi wanajeshi kutoka maeneo nchi tofauti tofauti hebu ufafanua kidogo kano la hasha hawa ni wanajeshi wa kdf ambao wanafanya chini ya amisom ni wa kdf ndio lakini wako nchi ya somalia kama kikundi cha amisom kikosi cha amisom nam na ni na, nini kingine ambacho kimepatikana wakati wa shambulizi hilo tuliweza kupata um, bunduki ya aina ya ak eh, kumi na moja bunduki ya mashingan ya uh, rasarasha ya kutoka russia ambayo huitwakm viwili tukapata magunia kadha za vyakula na pia tukapata ile kitu kinaitwa kinaitwaied kile kilipuzi ambacho haupanda hau nchini tulipata nne na zote tuko nazo na pia magari mawili moja ilikuwa up, na nyingine ilikuwa gari ya kawaida ambazo ziliweza kuharibiwa na mizinga nam na, na taarifa tulizo nazo ni kwamba wale wana al kwa kawaida huwa wanatoa taarifa baada ya mashambulizi kama haya lakini hawajatoa taarifa zozote kuna lolote ambalo unaweza kusema kuhusiana na hilo e, kwa wakati mwingi wakitoa taarifa ni kama wametu wame, wanaona kwamba wamegain kitu ushaona kama kwa wakati huu walipatikana bila kutarajia kwa hivyo wakatokome, wakatokomea kicha, kichakali haange kutoa taarifa maana kidogo wametokomea wamepoteza vitu vingi sana